Mwanamke miaka 30-34,ambaye ana nia na mipango ya kuolewa 2020

toughlendon_1

JF-Expert Member
Feb 7, 2018
1,776
2,000
Nilitaka nije PM ila nikakumbuka kuna mlevi mmoja aliniambia 'when the deal is too good, think twice'

Sent using Jamii Forums mobile app
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣, hahaha hapa ndio nakujaga kuelewa kwamba ile kiburi tunakuwaga nayo inapendwa sana na wanawake, ukiwa mwema sana utapata micharuko ila ukiwa mkorofi mkorofi kidogo unapata mwanamke mwema kabisa 🤣🤣🤣🤣 yan mambo yanaenda kinyume nyume daaah


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
51,128
2,000
, hahaha hapa ndio nakujaga kuelewa kwamba ile kiburi tunakuwaga nayo inapendwa sana na wanawake, ukiwa mwema sana utapata micharuko ila ukiwa mkorofi mkorofi kidogo unapata mwanamke mwema kabisa yan mambo yanaenda kinyume nyume daaah


Sent from my iPhone using JamiiForums
Ndio inakuwaga hivyo, we unadhani mkikutana wote micharuko itakuwaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom