Mwanamke kutokwa maji mengi ukeni hasa baada ya tendo nini tatizo?


Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Jf Dr.

Naomba kuuliza, ni kawaida mwanamke kutokwa majimaji ukeni anapojisikia kufanya tendo la ndoa na majimaji huendelea wakati wa tendo ili kumuongezea radha.

Sasa swali langu ni kwamba mwanamke anayetokwa na maji mengi na kuendelea kutoka hata baada ya goli la kwanza hata kupelekea kulala na kitambaa ukeni ili kukausha maji ana tatizo gani? Na nini kifanyike ili kuzuia hali hiyo?

Msaada Dr.
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
631
Points
225
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
631 225
Hayo sio maji.Huwa shahawa hazibaki kwenye mfuko wa uzazi,ukipiga bado zinarudi na kutoka nje.Zingekua zinabaki wanawake wengi wangevimba matumbo.Ni shahawa hizo.Pia jaribu kutumia condom,kama maji yataendelea basi ujue sio shahawa bali atakua na tatizo.Jaribu kavu kavu na pia kwa condom,then ucheck
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Points
1,225
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 1,225
Hayo sio maji.Huwa shahawa hazibaki kwenye mfuko wa uzazi,ukipiga bado zinarudi na kutoka nje.Zingekua zinabaki wanawake wengi wangevimba matumbo.Ni shahawa hizo.Pia jaribu kutumia condom,kama maji yataendelea basi ujue sio shahawa bali atakua na tatizo.Jaribu kavu kavu na pia kwa condom,then ucheck
basi huyo mwanaume ana shahawa spesheli, lol hizo mpaka za kuweka kitambaa? Riwa plz!
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Pole bibie Domy nina swali ninataka kukuliza Je unatumia dawa za kuzuia mimba?( za uzazi wa mpango)kama ndio unatumia Dawa za kuzuia mimba ndio zinaweza kuwa ndio zimebadilisha System yako! Nenda kamuone Daktari akupime na kukupa dawa.

Ushauri wangu kila unapomaliza kufanya mapenzi nenda kaoshe sehemu zako za siri, au kama upo nyumbani kwako jaribu kuosha uke wako maji ya ndimu au maji ya limau yanasaidia kukasha uke wako kutokwa na maji mengi. Jaribu kisha uje hapa utoe feedback.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,435
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,435 2,000
Mm sio Dr illa najua kuna gland kabla ya Uteras kwenye Vagina ambayo humwaga hivyo vilainishi ila km ni maji dalili ya mkojo ni nzuri na ni wachache hufikia hali hiyo zaidi ni kwa **terero
Ingia kukwaa lingine hapa DR
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Mkuu, usimkojolee mwenzio kila wakati, unaweza fanya hivyo mara 2 au tatu tu katika mwenzi, siyo kila ukiingia unamwaga humohumo !, jizoeshe unapokaribia kupiga goli utoe uume nje na ukojoe kifuani kwake au mdomoni na siyo huko chini kila siku, heee! Jaribu, ila baadaye itakuwa inakulazimu kumuandaa wa muda mrefu ndipo atakuwa akipata umajimaji lasivo utamchubuwa kila mara.

Ila kuna kina dada wengine wamebalikiwa mapango!!! unaweza ukapotelea humo hii ndiyo sababu maziwa nyasa yanajitokeza huko.

Inatosha, mwambie afanye mazoezi na ale vizuri.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,756
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,756 2,000
Jf Dr.

Naomba kuuliza, ni kawaida mwanamke kutokwa majimaji ukeni anapojisikia kufanya tendo la ndoa na majimaji huendelea wakati wa tendo ili kumuongezea radha.Sasa swali langu ni kwamba mwanamke anayetokwa na maji mengi na kuendelea kutoka hata baada ya goli la kwanza hata kupelekea kulala na kitambaa ukeni ili kukausha maji ana tatizo gani? Na nini kifanyike ili kuzuia hali hiyo? Msaada dr.
Domy swali lako ni genuine, niliwahi kuliuliza hivi

Wanabodi,

Wenye utaalaam na mambo ya anatomy, naulizia anatomical reasons, why only some do and others don't?.
For those who does, why some just some little fluid and others so much fluid?! appx over a litre mpaka kitanda chote kinaloa, shuka zinaloa hadi godoro linaloa?!. Na kwa vile mhusika huwa anajijua ni "squirting type", huwa anashauri kutangulizwa kwa taulo nzito iliyokujwa mara mbili ili kuzuia kuloa kwa mashuka na kitanda kizima!. Hii situation nimewahi kukutano nayo twice na wahusika wote wawili ni watu wa "British Kingdom!".

Where does so much fluid comes from?. The only organ that keeps such amount of fluid is the blader, but that fluid is clear, odorless, it means its not urine, and its not sticky, means its not lubricants!. What is that fluid?!, and where does such fluid comes from, which organ is it produced and stored?!.

NB.
Haya ni maswali ya medical yanahitaji professional answers na sio mambo yetu yale ndio maana tuko Jukwa la JF doctor na sio kule!.
kwenye uzi huu Anatomical Question on Squirting: Why Only Some and Why So Much ...sikupata majibu yoyote!,

nikaenda google na haya ndiyo majibu yako.

[h=3]Female ejaculation vs. squirting/gushing[/h]Some aspects of the research community distinguish between female ejaculation and what is colloquially known as squirting/gushing.[SUP][2][/SUP] These terms are used by the public interchangeably and lead to much confusion. In these research publications, it is suggested that "real" female ejaculation and the "squirting or gushing" shown frequently in pornography are two different phenomena; the real female ejaculation is the release of a very scanty, thick, and whitish fluid from the female prostate and is described as such in many publications.[SUP][2][/SUP][SUP][45][/SUP] Squirting/gushing is the expulsion of clear and abundant fluid that is ejected in gushes (squirting), which has been shown to be a diluted fluid from the urinary bladder.[SUP][2][/SUP] It is suggested that much of the obscurity and the uncertainties about female ejaculation go back to mixing up these two phenomena.
Source: Female ejaculation - Wikipedia, the free encyclopedia
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Sasa Pasco, kwani after squirting na kupumzika na kujiswafi bado maji yanaendelea kutoka? Kiasi cha kulala na kitaulo?

Mtoa mada, hayo majimaji yakoje rangi yake? Yana harufu mbaya? Rangi? Jaribu kulala na kitaulo cheupe uone kama kitakuwa na rangi yoyote. Imekuanza lini, na je inatokea kila mara?
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,388
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,388 2,000
Sasa Pasco, kwani after squirting na kupumzika na kujiswafi bado maji yanaendelea kutoka? Kiasi cha kulala na kitaulo?

Mtoa mada, hayo.majimaji yakoje rangi yake? Yana harufu mbaya? Rangi? Jaribu kulala na kitaulo cheupe uone kama kitakuwa na tangi yoyote. Imekuanza lini, na je inatokea kila mara?
Are you a squirt(er)?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,756
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,756 2,000
Sasa Pasco, kwani after squirting na kupumzika na kujiswafi bado maji yanaendelea kutoka? Kiasi cha kulala na kitaulo?
King'asti, my use ya taulo is during action only!, the "squirting" fluid is clear na haina smell!, ingekuwa ni urine, ingesmell!, kwa fomulation yangu, wanawake wanao squit, the fluid is made by a different gland na kuwa poured kwenye blader, hivyo ikitoka, inatoka kwa wing na kwa fujo as if mtu ana urinate na asiejua atadhania binti kajikolea!.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Nimekuelewa kaka. My question was, huyu domy huenda ana issue tofauti na squirting. Manake baada ya squirting the bladder resumes its full control and there is no need ya yeye kulala na kitaulo in there. Coz indeed the fluid comes from the bladder and it is mixed with a little urine (the smell of sex or should i say aroma is stronger ndo maana harufu ya kamkojo haisikiki. Bladder is never empty, sphincter muscles ndo zinazuia continuous flow).

Concern yangu ni kuwa mtoa mada analazimika kulala na kitaulo, which looks like abnormal unless otherwise explained.
King'asti, my use ya taulo is during action only!, the "squirting" fluid is clear na haina smell!, ingekuwa ni urine, ingesmell!, kwa fomulation yangu, wanawake wanao squit, the fluid is made by a different gland na kuwa poured kwenye blader, hivyo ikitoka, inatoka kwa wing na kwa fujo as if mtu ana urinate na asiejua atadhania binti kajikolea!.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,583
Points
2,000
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,583 2,000
hayo ni maumbile yake. kuna wanawake wengi nilishawahi kukutana nao wanatoa utelezi kama mweupe fulani ivi ni mzuri na una harufu nzuri. pia nilishawahi kukutana na wengine, ule utelezi mweupe haupo, ila kunatoka maji mengi yaani hadi godoro linalowa, na si maji ya squirt, ni maji tu ya nyege, hasa wahaya na hao wanawake wengi wanene wanene hao. wembamba mara nyingi wanatoa mauteute mazuri tu rangi nyeupe na yanalainisha vizuri sana. hivyo nafikiri hilo litakuwa maumbile yake tu, sio tatizo.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,756
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,756 2,000
Nimekuelewa kaka. My question was, huyu domy huenda ana issue tofauti na squirting. Manake baada ya squirting the bladder resumes its full control and there is no need ya yeye kulala na kitaulo in there. Coz indeed the fluid comes from the bladder and it is mixed with a little urine (the smell of sex or should i say aroma is stronger ndo maana harufu ya kamkojo haisikiki. Bladder is never empty, sphincter muscles ndo zinazuia continuous flow).

Concern yangu ni kuwa mtoa mada analazimika kulala na kitaulo, which looks like abnormal unless otherwise explained.
Nakubaliana na wewe, maelezo yake ya awali, yana suggest squirting ila hiyo continuous flow after the action nadhani ni something else!. Ila sio siri, hii taarifa ya mixed with little urine, itaniletea inhibition vs joy ya hiyo kitu!. Sisi waandishi sometimes we are too inquisitive, baada ya kuidhania ni urine, nikaismell na kujiridhisha its not urine, uchunguzi zaidi kupitia teste buds ukathibitisha ina some salinity!, nikajplease kwa sababu hata teas ina salinity, sweat ina salinity, saliva ina salinity, lubricants ina salinity ndio maana hata sisi wazamaji, kunaitwa "chumvini" hivyo nikajiplease kuwa its normal salinity!, kumbe ile salinity ni urine!. Du..!.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Pole bibie Domy nina swali ninataka kukuliza Je unatumia dawa za kuzuia mimba?( za uzazi wa mpango)kama ndio unatumia Dawa za kuzuia mimba ndio zinaweza kuwa ndio zimebadilisha System yako! Nenda kamuone Daktari akupime na kukupa dawa.

Ushauri wangu kila unapomaliza kufanya mapenzi nenda kaoshe sehemu zako za siri, au kama upo nyumbani kwako jaribu kuosha uke wako maji ya ndimu au maji ya limau yanasaidia kukasha uke wako kutokwa na maji mengi. Jaribu kisha uje hapa utoe feedback.
Ni kweli lakini sasa tunatumia kalendar hizo dawa tumeachana nazo,lakini jana nimeshangaa tulipoanza kufanya tendo la ndoa **** ilikuwa kavu lakini nyege zilipozidi maji yakaanza kutoka mengi mpaka nikapiiiz kama mara tatu mfululizo.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Domy swali lako ni genuine, niliwahi kuliuliza hivi



kwenye uzi huu Anatomical Question on Squirting: Why Only Some and Why So Much ...sikupata majibu yoyote!,

nikaenda google na haya ndiyo majibu yako.

[h=3]Female ejaculation vs. squirting/gushing[/h]Some aspects of the research community distinguish between female ejaculation and what is colloquially known as squirting/gushing.[SUP][2][/SUP] These terms are used by the public interchangeably and lead to much confusion. In these research publications, it is suggested that "real" female ejaculation and the "squirting or gushing" shown frequently in pornography are two different phenomena; the real female ejaculation is the release of a very scanty, thick, and whitish fluid from the female prostate and is described as such in many publications.[SUP][2][/SUP][SUP][45][/SUP] Squirting/gushing is the expulsion of clear and abundant fluid that is ejected in gushes (squirting), which has been shown to be a diluted fluid from the urinary bladder.[SUP][2][/SUP] It is suggested that much of the obscurity and the uncertainties about female ejaculation go back to mixing up these two phenomena.
Source: Female ejaculation - Wikipedia, the free encyclopedia


Nashukuru kwa majibu mazuri.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Points
2,000
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 2,000
aaaaaah mambo yangu hayaaaa.....hahaaaa Aida weeeeee
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
bukoba kwenye guest magodoro yamevalichwa mfuko maalumu wa kuzuia maji hivi ni maji kutoka ukeni au ni mkojo??? maana wanasema mwanamke huwa anatoka maji mengi sana wakati wa tendo la ndoa...kwa staili hiyo hilo sio tatizo
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
hayo ni maumbile yake. kuna wanawake wengi nilishawahi kukutana nao wanatoa utelezi kama mweupe fulani ivi ni mzuri na una harufu nzuri. pia nilishawahi kukutana na wengine, ule utelezi mweupe haupo, ila kunatoka maji mengi yaani hadi godoro linalowa, na si maji ya squirt, ni maji tu ya nyege, hasa wahaya na hao wanawake wengi wanene wanene hao. wembamba mara nyingi wanatoa mauteute mazuri tu rangi nyeupe na yanalainisha vizuri sana. hivyo nafikiri hilo litakuwa maumbile yake tu, sio tatizo.
Afya yako iko poa kweli mkuu??
 
Bosi Michembe

Bosi Michembe

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
273
Points
195
Bosi Michembe

Bosi Michembe

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
273 195
bukoba kwenye guest magodoro yamevalichwa mfuko maalumu wa kuzuia maji hivi ni maji kutoka ukeni au ni mkojo??? maana wanasema mwanamke huwa anatoka maji mengi sana wakati wa tendo la ndoa...kwa staili hiyo hilo sio tatizo

[FONT=&amp] Ebwanaeee!! Nimetoka siku chache maeneo ya huko kwenye kuganga njaa. Mwanzoni nilijua ni stori kumbe kweli aisee godoro imevalishwa gwanda la maana tu ka sofa la keko..

[/FONT]
IMG00261-20120309-0708.jpg IMG00262-20120309-0708.jpg

Sharti namba 12 lilinistua kidogo, nilijua yanabandikwa kwenye gesti za mikoa ya pwani tu..

IMG00242-20120306-1604.jpg masharti.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,283,856
Members 493,850
Posts 30,803,286
Top