Mwanamke kupitiliza siku za hedhi nini kinachosababisha

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,431
2,000
Jamanii wakuuu naomben msaada wenu kwann mwanamke anapitiliza siku za hedhi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Linasababishwa na Hormone imbalance hazijawa sawa au unatumia vidonge vya uzazi wa majira? Nitafute nipate kukutibia.
Ukiwa na Shida yoyote ile
Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili Herbalist mzizimkavu. Au boonyeza hapa.Herbalist MziziMkavu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom