Mwanamke kukosa uteute ukeni tatizo lake ni nini?


ziana

ziana

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
50
Likes
32
Points
25
Age
28
ziana

ziana

Member
Joined Nov 23, 2016
50 32 25
Mwanamke kutopata ule ute ute hali hii inatokana na nini maana mimi huwa siupati hata nikikaribia ovulation siupati kabisa naombeni munisaidie kama kuna uwezekano hata wa kutumia dawa nami nikawa nao karibuni kuchangia
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,608
Likes
10,073
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,608 10,073 280
Una miaka mingapi na upo darasa la ngapi?
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,370
Likes
12,556
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,370 12,556 280
Hata wanaume wana matatizo kama hayo!!. Waje tu wajuzi watusaidie
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,882
Likes
98,295
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,882 98,295 280
Mwanamke kutopata ule ute ute hali hii inatokana na nini maana mimi huwa siupati hata nikikaribia ovulation siupati kabisa naombeni munisaidie kama kuna uwezekano hata wa kutumia dawa nami nikawa nao karibuni kuchangia
Ukijisikia hamu ya kukutana na mwanaume unapata reaction gani huko kwa bibi?
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,535
Likes
2,809
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,535 2,809 280
Ulishawahi kumuona daktari kuhusu tatizo hilo? Kama ndio alikwambia nini?
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Pole sana.
Sababu zipo nyingi ,lakini nakupa chache.

1:-Kutoandaliwa vizuri nawanaume /hawara wako kabla ya kusuguana.

2:-Matokeo ya wanawake wengi kusafisha Nyuke zao kwa limao na Tangawizi ili kupunguza uvundo.

3:-Hormonal imbalance ambapo inabidi upewe daktari.

4:-Kama wakati wa kukazwa hawara anatumia kondom basi huwnda jipira lile likakausha "cave"

My take:-Unaweza tumia kilainishi ili msolopa zangi upenye vizuri ukeni
 
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
5,515
Likes
2,636
Points
280
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
5,515 2,636 280
Ndugu hata hamu na mume Wang imepotea sijisikii kabisa yaan
Hilo ni tatizo kwanza unatakiwa uondoe hali ya huhisi kama ni tatizo pia jitahidi kujijengea hisia has a ukiwa faragha na mumeo, pia kuna vitu vinaweza kukusaidia kubusti kama kuangalia picha za x wakati ukiwa na Mr auhata pekeako, na kuwa na mida wa kutosha wa maandalizi kiwa na mumeo kabla ya tendo na kunabaadhi ya vyakula vinaweza kusaidia
 
ziana

ziana

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
50
Likes
32
Points
25
Age
28
ziana

ziana

Member
Joined Nov 23, 2016
50 32 25
Pole sana.
Sababu zipo nyingi ,lakini nakupa chache.

1:-Kutoandaliwa vizuri nawanaume /hawara wako kabla ya kusuguana.

2:-Matokeo ya wanawake wengi kusafisha Nyuke zao kwa limao na Tangawizi ili kupunguza uvundo.

3:-Hormonal imbalance ambapo inabidi upewe daktari.

4:-Kama wakati wa kukazwa hawara anatumia kondom basi huwnda jipira lile likakausha "cave"

My take:-Unaweza tumia kilainishi ili msolopa zangi upenye vizuri ukeni
Ndug siwek chochote sehem zangu za sir na situmii mpira coz ni mume wa ndoa kabisa na hata akiniandaa napata ute mchache mnoo na kama itakuwa ni round ya kwanza ya pili siwez endelea coz hautoki kabisa yaan sina rah kiukweli na ndoa yang sitaman kabisa
 
ziana

ziana

Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
50
Likes
32
Points
25
Age
28
ziana

ziana

Member
Joined Nov 23, 2016
50 32 25
Hilo ni tatizo kwanza unatakiwa uondoe hali ya huhisi kama ni tatizo pia jitahidi kujijengea hisia has a ukiwa faragha na mumeo, pia kuna vitu vinaweza kukusaidia kubusti kama kuangalia picha za x wakati ukiwa na Mr auhata pekeako, na kuwa na mida wa kutosha wa maandalizi kiwa na mumeo kabla ya tendo na kunabaadhi ya vyakula vinaweza kusaidia
Asante mpenzi labda unishaur nitumie vyakula gan sanasana
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,231
Likes
33,142
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,231 33,142 280
Kama hauna maradhi yoyote ya bacteria na au fungus basi fanya hivi:

Kula sana matikiti maji na matango na juisi ya karoti kwa wingi.

Karoti, avocado, karanga mbichi zisikose katika milo yako ya siku.

Fanya chatni ya uwatu uwe unakula mara kwa mara.

Pia kila siku kunywa glass moja ya juice ya aloevera.,

Fanya hivyo kwa miezi mitatu mfululizo kisha tuletee majibu.

Matokeo utaanza kuyaona wiki ya tatu toka utapoanza hiyo diet.
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Nakushauri uende Muhimbili NH ,Pale kutana na Dr.Maro,yeye atakupa matibabu,hasa ya kubalance homon na utafutahia ndoa,mume akiingia tu ndani itakuwa mtelezo.

Usiende kwa mtu asiye daktari kabisa,wala usitumie dawa kienyeji.

Ukitoka uje na jibu hapa
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Miss Natafuta,akichezea kisimi si kama tu anaji piga punyeto,sidhani kama ni ushauri mzuri
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,803
Likes
36,368
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,803 36,368 280
Miss Natafuta,akichezea kisimi si kama tu anaji piga punyeto,sidhani kama ni ushauri mzuri
sasa si ndo ataona kama akipiga bao ute utatoka mkuu? kwani ute huwa unatoka ovyoovyo?
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424