Mwanamke anayefaa kuwa mke ni yupi??


O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,289
Likes
231
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,289 231 160
Wakuu naomba kujua ni vigezo gani vya kuzingatia pale unapotafuta mke wa kuoa ..! copy kwa lara 1,heaven on earth, mshinga,madame b,evelyne salt,christine ibrahim
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,000
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,000 280
Wakuu naomba kujua ni vigezo gani vya kuzingatia pale unapotafuta mke wa kuoa ..! copy kwa lara 1,heaven on earth, mshinga,madame b,evelyne salt,christine ibrahim
Awe mfupi, mwenye chunusi, kisirani, mitusi, gubu, mchawi,tena asiwe ana kuheshimu hata kidogo, kisha akupige na limbwata... Huyo ndiye mwanamke mzuri sana kuoa
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,289
Likes
231
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,289 231 160
Awe mfupi, mwenye chunusi, kisirani, mitusi, gubu, mchawi,tena asiwe ana kuheshimu hata kidogo, kisha akupige na limbwata... Huyo ndiye mwanamke mzuri sana kuoa
hahahaha hizi ndio sifa za mkeo hahaha
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Wakuu naomba kujua ni vigezo gani vya kuzingatia pale unapotafuta mke wa kuoa ..! copy kwa lara 1,heaven on earth, mshinga,madame b,evelyne salt,christine ibrahim
Ukifanikiwa kuniona ndio utapata jibu la swali lako.kwa ufupi awe na vigezo vyote alivyonavyo firstlady kwa maana vya ndani na vya nje.
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,289
Likes
231
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,289 231 160
Ukifanikiwa kuniona ndio utapata jibu la swali lako.kwa ufupi awe na vigezo vyote alivyonavyo firstlady kwa maana vya ndani na vya nje.
Umeolewa bibie?
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,438
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,438 280
Awe mfupi, mwenye chunusi, kisirani, mitusi, gubu, mchawi,tena asiwe ana kuheshimu hata kidogo, kisha akupige na limbwata... Huyo ndiye mwanamke mzuri sana kuoa
Hahahaaaaaha
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,027
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,027 280
Aliyekua changudoa zamani au jambazi.... huyo ndo anafaa kuoa coz she knows how to hustle hard look like...
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,080
Likes
3,420
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,080 3,420 280
mke mwema hutoka kwa bwana YESU kristo
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,723
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,723 280
Ivi kweli mtu umeubeba moyo wako na hisia unazo, uje kuuliza mke mwema utampataje?Tafuta kitu cha machame then after one year ulete report hapa
 
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
864
Likes
153
Points
60
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
864 153 60


[h=3]Mithali 14:1"Kila mwanamke aliye na Hekima hujenga nyumba yake; Bali aliye -------- hibomoa kwa mikono yake mwenyewe"[/h]Kuna mithali isemayo "MAJUTO MJUKUU", ni kawaida kwa wanandoa kuangalia na kulaumiana juu ya matatizo yanayojitokeza, badala ya kutafakari chanzo cha matatizo. Matatizo mengi ya ndoa yanatokana na wanandoa kutokuwa na elimu ya ndoa na kutofuata ushauri wa Mungu aliyeanzisha Ndoa. Baadhi ya sifa za Mwanamke mwenye Hekima – Pia Soma Mithali 31:10-31.


1. Hufumbua kinywa chake kwa hekima, Na sheria ya wema I katika ulimi wake (31:26). Wanawake wengi hawajui kuutumia ulimi vizuri – Ukali, maneno ya mikato, matusi, ukaidi n.k. kwao ni mambo ya kawaida. Wengi wanatawaliwa na HASIRA na WIVU, akiona mumewe anacheka na mwanamke ni Kosa la jinai, mwanamke anafura wala hata hawezi kuongea, hali ya hewa inabadilika hata paka nyumbani wanatambua kuwa hali ni Mbaya.
2. Hufanya kazi kwa Moyo na Huamka alfajiri na mapema
Kuna wanawake ambao ni wavivu kupindukia, inafika wakati hata kutandika kitanda anamtuma House Girl, wanaume ni rahisi sana kuvutwa na anayemhudumia kwa ukaribu, House girl akiandaa chakula, mara kitanda, mara maji ya kuoga, mara apige deki chumbani n.k. Haichelewi mwanaume kulipa fadhila kwa wema anaotendewa.


3. Ni msafi na anajua kuandaa mavazi yanayofaa kwa familia yake
Kuna wanawake ambao ni wachafu – usishangae kukuta sufuria kwenye makochi, chumba cha kulala ni stoo ya nepi za mikojo na nguo chafu, wengine kuoga ni anasa. Mwanamke ni MAJI, sharti mwanamke awe msafi muda wote. Wanaume wote wanapenda Usafi, marashi hata ya mchina yasikose, Mwanamke hakikisha "Reception" inakuwa Safi na kuwa katika hali ya kumfanya Mume ajisikie kujipumzisha kwa Raha mstarehe.


4. Jali na timiza Mahitaji ya NDOA kwa mume wako
Sulemani anasema mwanamke mwema "Taa yake haizimiki usiku", kuna wanawake wavivu kwa swala hili, pia kuna wanaopenda kulipa visasi kwa kuwanyima waume zao huduma, utakuta wiki nzima mama apanda kitandani huku amevaa "KOMBATI" utafikiri ni askari anaenda vitani. Wanaume ni sawa na Mbuzi ambao hawachelewi kukata kamba wakikosa majani walipofungiwa. Fanya makosa yote, lakini usijefanya ujinga wa kumkomoa mume kwa kumnyima huduma ya Ndoa, hilo ni kosa la Jinai. Hakikisha huduma hizo zinaboreshwa, nenda na wakati ili mradi isiwe kinyume na taratibu za Mungu.


5. Mwanamke anatakiwa kujua kupika chakula kitamu, ambacho familia itafurahia.
Wanawake wengi hasa wa siku hizi hawajui kupika, ndio maana utakuta wanaume wengi wanaishia kula hotelini au kwa mama ntilie, kama umetoka bara basi usione aibu kujifunza kwa watu wa pwani namna ya kuunga NAZI kwenye chakula. Akina mama ni wajibu wao kujifunza Mapishi, Mchicha peke yake unaweza kuwa na mapishi zaidi ya 10, wanaume wanapenda chakula chenye ladha "Test", mfanye mume akumbuke chakula cha nyumbani.


6. Mwamini Mume wako, wivu na hisia mbaya ni adui wa ndoa yako. Usitoe siri za ndoa yenu kwa mashoga au ndugu zako. Muda wote muombe Mungu akupatie hekima ya kuongea pindi tatizo linapotokea, Muombee mume wako ili Mungu amsaidie pia awe na Hekima ya kutunza Ndoa kwa Uadilifu na Upendo.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
mke mwema ni yule anayejitambua yeye mwenyewe kama mke/mchumba au mpenzi wa mtu.mwenye heshima pande zote kwao na upande wamume.anayemsikiliza mwezie na kutoa maoni yake mazuli ayasifie na mabaya ayakosoe.anayeelewa nin maana ya maisha kwenye shida avumilie na kwenye raha ajue kuweka akiba.asiwetegemezi sana kwa mume .kama hana elimu au kazi atafute biashara yoyote ya kuongeza kipata cha familia.asiwe mpenda starehe hasa zinazozuilika kama disko.mwisho awe mlezi bora wa watoto na kuwaongoza katika misingi imara.yangu ni hayo tuu...
 
N

ngoshas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
708
Likes
10
Points
0
N

ngoshas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
708 10 0
Awe mfupi, mwenye chunusi, kisirani, mitusi, gubu, mchawi,tena asiwe ana kuheshimu hata kidogo, kisha akupige na limbwata... Huyo ndiye mwanamke mzuri sana kuoa
Walioulizwa wametajwa, iltakiwa usome tu usubiri majibu yao
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
18,089
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 18,089 280
Anayefaa kwa mtu mwenye sifa gani?

Mke wa mchungaji na mke wa mpika gongo sifa zao tofauti, hata mapishi yao ni kwa hadhira tofauti.
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
36
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 36 0
Anayefaa kwa mtu mwenye sifa gani?

Mke wa mchungaji na mke wa mpika gongo sifa zao tofauti, hata mapishi yao ni kwa hadhira tofauti.
Hahahaaaaaa Kiranga u made my evening! Mume mzinzi pia anapata mke mzinzi! Mume mwema muaminifu, kiongozi, anayejali na kutunza mkewe, mwenye akili, mvumilivu, mchapakazi, asiye chapombe na muadilifu ndiye hupata mke mwema!
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
mtu mwenye jinsia ya kike na ana uwezo wakuzaa watoto na kutimiza majukumu yote kama mama .
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050