Mwanamke ambaye hajawahi kufika/kufikishwa kileleni


W

Windhoek

Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
73
Likes
105
Points
40
Age
48
W

Windhoek

Member
Joined Jan 25, 2016
73 105 40
Habari za muda huu kaka, dada na wadogo zangu?

Najiokeza kwenu leo nikiwa serious na hitaji langu likiwa serious pia. Natafuta/nahitaji mwanamke/msichana ambaye hajawahi fika au kufikishwa kileleni katika maisha yake ya mapenzi (ila asiwe na maaizo kimaumbile). Umri wake uwe kuanzia miaka 18-35. kama akiwa na mtoto mwisho awe mmoja.

Mimi ni mwanaume rijali na nahitaji kuwa na mwanamke wa aina hii ili nimuoneshe upande wa pili wa mapenzi, ikiwa ni pamoja na kumheshimu. Kama kuna mwanamke wa aina hii tafadhali sana naomba tuwasiliane PM tuyajenge. Hata kama ulikuwa ushaona mapenzi ni mateso tu hamna raha na unataka kuchukua maamuzi ya ajabu naomba tuwasiliane. Kuwa na amani.

Vigezo vya ziada:
1. Awe mzuri wa kawaida tu
2. Awe tayari kupima HIV
3. Awe tayari kuwa kwenye mahusiano ya malengo kama tutakubaliana hilo.
4. Mi napatikana zaidi kwenye mikoa ya Tanga, Dar es Salaam na Kagera hivyo ni vizuri akiwa maeneo hayo au jirani.

Ndugu zangu niko serious na naomba ichukuliwe serious. Kwa atakayekuwa interesed na anaetaka kujua sifa zangu mwenyewe za ziada, muonekano, etc akaribie PM tutamamaliza kila kitu. Asanteni waungwana na siku iwe njema kwenu.
 
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
160
Likes
414
Points
80
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined Sep 18, 2017
160 414 80
Naona umeamua kutumia weakness ya wanawake Kama rungu la kutuonea wanaume wenzio.
Nakutakia heri katika ujenzi wa taifa.
Sie tunajenga kiwanda msoga,we endelea kufurahisha wake zetu.
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,375
Likes
1,571
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,375 1,571 280
It takes two to Tango!
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
2,734
Likes
5,830
Points
280
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
2,734 5,830 280
Mimi natoa multiple ogasm kwa wanawake....achana na huyo mtoa maada anakufikisha mara moja tu
 
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
586
Likes
544
Points
180
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
586 544 180
Mkuu Ngoja nisaidie wale wanawake wenye Aibu....Hivi kama Mwanamke hajawahi kufika Kileleni lakini yupo na Mtu wake ila anataka aje kwako umfikishe ili baada ya hapo aweze kumfundisha Mtu wake jinsi ya kufikishwa hukooo....anaruhusiwa kukufuata?
Windhoek
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
4,069
Likes
6,352
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
4,069 6,352 280
Ooh Pole Aggyjay najua Wanasiasa Ni wengi Professional Wachache Katika Mapenzi Njoo Pm tuyajenge Yani Nimeona Chozi Lako Mpaka Nimekosa Amani Your Welcome
lione

naogopa mahusiano....kama unataka wa kumpiga pmb endelea kutafuta
 
W

Windhoek

Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
73
Likes
105
Points
40
Age
48
W

Windhoek

Member
Joined Jan 25, 2016
73 105 40
Mimi natoa multiple ogasm kwa wanawake....achana na huyo mtoa maada anakufikisha mara moja tu
Boc mi nataka wa kutulia nae. Ww unataka wa kuoxhea rungu lako tu. Huoni tofauti?
 
W

Windhoek

Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
73
Likes
105
Points
40
Age
48
W

Windhoek

Member
Joined Jan 25, 2016
73 105 40
Mkuu Ngoja nisaidie wale wanawake wenye Aibu....Hivi kama Mwanamke hajawahi kufika Kileleni lakini yupo na Mtu wake ila anataka aje kwako umfikishe ili baada ya hapo aweze kumfundisha Mtu wake jinsi ya kufikishwa hukooo....anaruhusiwa kukufuata?
Windhoek
Anaruhucwa mkuu. Afya na kuhexhimiana ndokitu
 
Deeboyfrexh

Deeboyfrexh

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
995
Likes
109
Points
160
Deeboyfrexh

Deeboyfrexh

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
995 109 160
Ooh Pole Aggyjay najua Wanasiasa Ni wengi Professional Wachache Katika Mapenzi Njoo Pm tuyajenge Yani Nimeona Chozi Lako Mpaka Nimekosa Amani Your Welcome
We jamaa upo fasta kwenye fursa utadhan mclaren
 

Forum statistics

Threads 1,237,985
Members 475,809
Posts 29,308,807