Mwanamke ambaye alishafunga ndoa kanisani anaweza kuolewa tena kanisani?

Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
  • Imenenwa pia, Mtu akimwacha mkewe, na ampe hati ya talaka; lakini mimi nawaambia, Kila mtu amwachaye mkewe, isipokuwa kwa habari ya uasherati, amfanya kuwa mzinzi; na mtu akimwoa yule aliyeachwa, azini. Mathayo 5:31-32
Kwa muktatha huu akiasheratika tuu aachwe siyo?
Pili kuachwa na kutalikiwa ni vitu2 tofauti. Yaani kuachwa ni muda mfupi tu then waweza rudisha majeshi.
But talaka ni forever.
Ebu fafanua bana. ujue naamini sana kauli za Mungu
Na hawa wachungaji wa kileo some times wana tu mis lead mkuu. Hawajasoma hekima
Za Mungu ki viile
 
W

WIGWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
219
Points
250
W

WIGWA

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2019
219 250
huyo ndoa yake inaweza kuwa siyo hai tena kwa mambo mawili tu la kwanza akifiwa na mume anafunga tena kanisani la pili akimfumania mmewake anazini nje ya ndoa inavunjiaka anaolewa kama hayo hayapo unaoa mke wa mtu
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
Ndoa zote husajiliwa serikalini chini ya RITA na vyeti vyote vya ndoa hutolewa na Serikali
Duuuh! Hapa ndo umeua kabisaaa. Sasa tukifungia huko serikalini si watamsajiri RITA?
Ambako alisajiliwa mwanzo au.
Naogopa akifa nisije lia mwenywe chumbani ka mwanga kwa watu kugombea mahiti, nani amzike marehem! Unajua wachaga tena ndo zao. Labda nife mimi kwanza
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
huyo ndoa yake inaweza kuwa siyo hai tena kwa mambo mawili tu la kwanza akifiwa na mume anafunga tena kanisani la pili akimfumania mmewake anazini nje ya ndoa inavunjiaka anaolewa kama hayo hayapo unaoa mke wa mtu
Mumewe yuko hai.
Hajawahi tufumania ila tumejirusha sana mpaka ikatunogea
Tukaona sasa tuombe ushauri kwa ndg zetu wapendwa.
Au tujilengeshe atufumanie! Ili aharalishiwe kuachwa mkuu baba .Unaionaje hii
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,587
Points
2,000
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,587 2,000
Kwa muktatha huu akiasheratika tuu aachwe siyo?
Pili kuachwa na kutalikiwa ni vitu2 tofauti. Yaani kuachwa ni muda mfupi tu then waweza rudisha majeshi.
But talaka ni forever.
Ebu fafanua bana. ujue naamini sana kauli za Mungu
Na hawa wachungaji wa kileo some times wana tu mis lead mkuu. Hawajasoma hekima
Za Mungu ki viile
kwa ufupi ni kwamba ukishaoa hakuna kuachana wala taraka hii inafafanuliwa vizuri kwenye Mathayo 19:3-9 na 1koritho7:10-11 haya ya watumishi wa makanisa madogo ni kwamba wanatafuta sadaka.
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
kwa ufupi ni kwamba ukishaoa hakuna kuachana wala taraka hii inafafanuliwa vizuri kwenye Mathayo 19:3-9 na 1koritho7:10-11 haya ya watumishi wa makanisa madogo ni kwamba wanatafuta sadaka.
Hili la sadaka nakubaliana na wewe manake ni kwamba
Tulikubaliwa kirahisi tu kufunga ndoa za mafungu ilimradi tuwe waumini wao wa kudumu ila wasabato walikataa kata kataaa! Japo tulikuwa tayari kwa ubatizo wao. Hata kwa ushawishi wa pesa, pastor aligoma. Hapo ndiyo tukapigiwa na maombi kbsaaa. But rafiki yetu akatuunganisha kwa walokole. huko nako nikapata kigugumizi.
daaaaah!
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,587
Points
2,000
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,587 2,000
Hili la sadaka nakubaliana na wewe manake ni kwamba
Tulikubaliwa kirahisi tu kufunga ndoa za mafungu ilimradi tuwe waumini wao wa kudumu ila wasabato walikataa kata kataaa! Japo tulikuwa tayari kwa ubatizo wao. Hata kwa ushawishi wa pesa, pastor aligoma. Hapo ndiyo tukapigiwa na maombi kbsaaa. But rafiki yetu akatuunganisha kwa walokole. huko nako nikapata kigugumizi.
daaaaah!
sikushauri kaka hiyo ndoa bado inaishi na ukioa jipange kwa changamoto zake kubwa kwakuwa jamaa hajamwacha mkewe hivyo nafsi yake haiwezi kuachana naye kamwe pamoja mwili unafikiri umeachana naye.
mke wa mtu ni sumu maziwa hayasaidii acha kabisa pamoja kuwa watalaka na wake zawatu wanatongozeka kirahisi lakini achana nao kingine huwezi jua mwanaume mwenzako kwanini kamwacha sasa we ingia ucheze mechi usiyoijua utajuta!
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
Sina cha kuchangia boss
Nitaomba kitu kimoja tu kutoka kwao.

Unisaidie kuongea na wenzako humu ndani naona km hawaelewielewi vile maombi yangu mwanana. au wote wameolewa?
Sijaona ""ke" yeyote kuni pm mpaka sasa
Au wako beyond ma expectations! However, Still i strongly b've that wamo wenye umri huu!
Niloutaja. Maisha yeyote yale ni kusaidiana na mtu ni watu. Mtu mmoja ni uvundo. Si unaona wana Jf walivo nifungua macho? Nimepata point za punch hii ndoa.kwa Kutumia vifungu vya Biblia. Heee! Yaaani watajua!
 
B

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
495
Points
500
B

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
495 500
Haijatolewa kabisaa, wala jamaa yaani mume wake wa kwanza kabla yangu hajafa,
Sasa mkuu, that woman is still someone's wife. You cannot marry her. Let her get divorced first.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
39,921
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
39,921 2,000
Nitaomba kitu kimoja tu kutoka kwao.

Unisaidie kuongea na wenzako humu ndani naona km hawaelewielewi vile maombi yangu mwanana. au wote wameolewa?
Sijaona ""ke" yeyote kuni pm mpaka sasa
Au wako beyond ma expectations! However, Still i strongly b've that wamo wenye umri huu!
Niloutaja. Maisha yeyote yale ni kusaidiana na mtu ni watu. Mtu mmoja ni uvundo. Si unaona wana Jf walivo nifungua macho? Nimepata point za punch hii ndoa.kwa Kutumia vifungu vya Biblia. Heee! Yaaani watajua!
Mbona unachoniambia hakifanani na mada yako au mimi ndio sijaelewa
 
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
434
Points
500
Black Dove

Black Dove

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
434 500
Kwa sisi wakatoliki wakitangaza ndoa then wanamalizia "anayejua kizuizi cha ndoa hii, awajulishe mapadre mapema"
Mada kama yako ikiwa raised ndo hakuna ndoa tena hapo
Wakuu leteni uzoefu

Mtu alikuwa ni mke wa mtu kwa ndoa ya kanisani kkkt, anataka kuolewa tena, na mahari itolewe imekaaje hii? walokole wamekubali, kutufungisha japo siyo waumini wao, sasa si utapeli wa kichaga huu kweli? au nioe tu, nimempata humuhumu member wa long time JF.
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
Kwa walokole inawezekana lakini lazima kwanza awe na talaka ya serikali kama hana basi basi jiandae kesi ya kutosha
Kawaida mbona ila ungekuwa unaenda funga tena kkkt kamwe akuna kitu hiko rejea ndoa ya emmanuel mbasha na mkewe wemeachana kwa talaka ya mahakama mwanamke ameolewa tena safi na kazaa nw
Aaaaah! sema ukweli mkuu bana, naweza pata kesi?
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
262
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
262 250
Nahisi wewe ni mwanamke,umekuja kwa gear ya kujifanya mwanaume ili kupoteza tension!

Anyway,maamuzi ya maisha yako kwa kiasi kikubwa yapo mikononi mwako,ukisubiri sana wengine wakuamulie mambo sensitive kama haya,utajikuta dakika 90 zimeisha na mechi umepoteza!

Wasalimie sana makao makuu ya serikali,hahahaaa!
Mimi dume matata bana siyo muanamuke
 

Forum statistics

Threads 1,325,699
Members 509,266
Posts 32,199,875
Top