Mwanamke ambaye alishafunga ndoa kanisani anaweza kuolewa tena kanisani?

Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
299
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
299 250
Wakuu leteni uzoefu

Mtu alikuwa ni mke wa mtu kwa ndoa ya kanisani kkkt, anataka kuolewa tena, na mahari itolewe imekaaje hii? walokole wamekubali, kutufungisha japo siyo waumini wao, sasa si utapeli wa kichaga huu kweli? au nioe tu, nimempata humuhumu member wa long time JF.
 
F

Fundi_Mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
613
Points
1,000
F

Fundi_Mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
613 1,000
Sijaelewa kwakweli ulichoandika
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,612
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,612 2,000
Wakuu leteni uzoefu mtu alikuwa ni mke wa mtu ndoa kanisani kkt, anataka kuolewa tena. na mahali itolewe imekaaje hii. walokole wamekubali, kutufungisha japo siyo waumini wao, sasa si utapeli wa kichaga huu kweli? au nioe tu, nimempata humuhumu member wa long time JF.
Huyo bado ni mke wa mtu...

Halafu unaanzaje kumtolea mahari mwanamke aliyekwisha zaa?
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
3,633
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
3,633 2,000
Wakuu leteni uzoefu mtu alikuwa ni mke wa mtu ndoa kanisani kkt, anataka kuolewa tena. na mahali itolewe imekaaje hii. walokole wamekubali, kutufungisha japo siyo waumini wao, sasa si utapeli wa kichaga huu kweli? au nioe tu, nimempata humuhumu member wa long time JF.
Kwa mujibu wa Biblia Wewe na yeye wote mtakuwa mnafanya uzinzi.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,777
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,777 2,000
Wakuu leteni uzoefu mtu alikuwa ni mke wa mtu ndoa kanisani kkt, anataka kuolewa tena. na mahali itolewe imekaaje hii. walokole wamekubali, kutufungisha japo siyo waumini wao, sasa si utapeli wa kichaga huu kweli? au nioe tu, nimempata humuhumu member wa long time JF.
TAFUTA MKE WAKO UOE SIO MKE WA MTU
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,736
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,736 2,000
Wakuu leteni uzoefu

Mtu alikuwa ni mke wa mtu kwa ndoa ya kanisani kkkt, anataka kuolewa tena, na mahari itolewe imekaaje hii? walokole wamekubali, kutufungisha japo siyo waumini wao, sasa si utapeli wa kichaga huu kweli? au nioe tu, nimempata humuhumu member wa long time JF.
hapana haiwezekani chini ya jua,labda mfungie serikalini
 
B

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
497
Points
1,000
B

Bintiwamoyo

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
497 1,000
Wakuu leteni uzoefu

Mtu alikuwa ni mke wa mtu kwa ndoa ya kanisani kkkt, anataka kuolewa tena, na mahari itolewe imekaaje hii? walokole wamekubali, kutufungisha japo siyo waumini wao, sasa si utapeli wa kichaga huu kweli? au nioe tu, nimempata humuhumu member wa long time JF.
Eleza vizuri. Je talaka ilitolewa na kanisa likaridhia? Kama ilitoka then sioni sababu ya kutokukubaliwa kufunga ndoa kanisani. Kama vipi fungeni ya Bomani.
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
299
Points
250
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
299 250
Eleza vizuri. Je talaka ilitolewa na kanisa likaridhia? Kama ilitoka then sioni sababu ya kutokukubaliwa kufunga ndoa kanisani. Kama vipi fungeni ya Bomani.
Haijatolewa kabisaa, wala jamaa yaani mume wake wa kwanza kabla yangu hajafa,
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,935
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,935 2,000
Eleza vizuri. Je talaka ilitolewa na kanisa likaridhia? Kama ilitoka then sioni sababu ya kutokukubaliwa kufunga ndoa kanisani. Kama vipi fungeni ya Bomani.
Hata weye usijidanganye. Hakuna kanisa la Kristo linalokubali Talaka. Ukiona kanisa linalokubali Talaka usiingie hata hapo mlangoni. Bwana Yesu akasema; Mk. 10:9 Basi, alichokiunganisha Mungu, mwanadamu asikitenganishe.
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
790
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
790 1,000
ndio, sharti mume awe yule yule
 

Forum statistics

Threads 1,326,596
Members 509,543
Posts 32,227,636
Top