Mwanamke aliyejifungua anakaa muda gani ndio afanye mapenzi na mumewe?

nikubhilikile uje

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
264
250
Wandungu pole na majukumu ya maisha,

Wadau ninaswali napenda nipokee majibu kutoka kwenu haswa kwa walio na uzoefu wa hili swala, mwanamke mjamzito anamuda wake wa kufanya mapenzi na kunamuda ukifika haswa pale anapoelekea miezi migumu ya kukaribia kujifungua anasitisha sex na mume wake kwa baadhi ya waume siyo wote lakini.

Na pia anapojifungua anakaa muda fulani wa kuanza kukutana na mume wake sasa "Je? huwa anatakiwa kukaa kipindi gani ndio aweze kuanza kukutana na mumewe", kwani kipindi hicho 95% ya wanaume wanachepuka sana tena wengi wao huwa wanaanza kutoka na wadada wa kazi, na wengine wanadiriki kutembea na mashemeji zao.

Nimefuatilia historia nyingi kwa kipindi mwanamke akiwa mjamzito na kipindi akiwa kajifungua matatizo hayo ujitokeza na mpaka leo hii limetokea sehemu ninakoishi kwa jirani sasa nimejiuliza sana, ni kipindi gani huyu mwanamke anatakiwa baadà ya kujifungua ni muda gani upite ndio wakutane kimwili na mume wake?

NOTE: Naombeni majibu sitaki kwa walioolewa na kuowa au wenye uzoefu na haya mambo
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,326
2,000
One month unaweza kula mzigo tuuh..! Kabla unaweza piga mpaka muda kujifungua km hana complications!
 

nikubhilikile uje

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
264
250
Shahawa zinaweza kuwa na hadhari katika maziwa ya mtoto kipindi mwanamke hanapo kutana na mume wake mapema sana hakisha jifungua
 

Bervy

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
6,692
2,000
Kukutana wakati wa ujauzito hakunaga mipaka. ....hata kama tarehe ni kesho. ...unaruhusiwa Leo.
(Inategemea na mwanamke anavyojisikia)

Kwa wale wenye matatizo na ushauri wa kitabibu umewakataza ndio unakuta wanapewa mipaka.

Baada ya kujifungua inategemea na mwanamke mwenyewe. ...
Wanashauri ukae wiki 6 bila Kukutana na mwanamme....ili usijepata ujauzito mwingine wakati bado mzunguko wako wa hedhi haujarudi sawasawa.

Wanaume wasiojitambua na wabinafsi ndio wasioweza kuvumilia....
Ila wapo wengi tu wanaheshimu wanawake zao na watoto wa nakuvumiliana katika kipindi hicho cha mpito.

(Kuleta kiumbe duniani sio kazi ndogo. ....heshima Kwa wanawake wote)
 

Baba mwenye moyo

Senior Member
Aug 28, 2016
101
225
Akiwa na mimba unapiga zigo mpaka siku ya mwisho kama hana shida akijifungua unaesabu cku 40 unamzibua mtoto skio alafu unaendelea mranda ado ado
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,870
2,000
Kukutana wakati wa ujauzito hakunaga mipaka. ....hata kama tarehe ni kesho. ...unaruhusiwa Leo.
(Inategemea na mwanamke anavyojisikia)

Kwa wale wenye matatizo na ushauri wa kitabibu umewakataza ndio unakuta wanapewa mipaka.

Baada ya kujifungua inategemea na mwanamke mwenyewe. ...
Wanashauri ukae wiki 6 bila Kukutana na mwanamme....ili usijepata ujauzito mwingine wakati bado mzunguko wako wa hedhi haujarudi sawasawa.

Wanaume wasiojitambua na wabinafsi ndio wasioweza kuvumilia....
Ila wapo wengi tu wanaheshimu wanawake zao na watoto wa nakuvumiliana katika kipindi hicho cha mpito.

(Kuleta kiumbe duniani sio kazi ndogo. ....heshima Kwa wanawake wote)
uko vizuri mkuu
 

swahiba92

JF-Expert Member
Nov 12, 2016
2,227
2,000
ID yako inaonesha we ni mjita, kwa utamaduni wa Kabila lako Mwanamke anasex hadi siku atakapohisi uchungu hakuna kusubiri cjui imebaki miez mingapi hapana yaani kunkolana bila shida yoneyone , lakini Baada ya kujifungua inategemea na Hisia za mwanamme ajisikiaje wengine hupata kinyaa na husubiri hata miezi 2 or 3 inategemea2
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
54,202
2,000
Mleta mada soma hapa kama nia yako ni kutaka kuelewa...
Kukutana wakati wa ujauzito hakunaga mipaka. ....hata kama tarehe ni kesho. ...unaruhusiwa Leo.
(Inategemea na mwanamke anavyojisikia)

Kwa wale wenye matatizo na ushauri wa kitabibu umewakataza ndio unakuta wanapewa mipaka.

Baada ya kujifungua inategemea na mwanamke mwenyewe. ...
Wanashauri ukae wiki 6 bila Kukutana na mwanamme....ili usijepata ujauzito mwingine wakati bado mzunguko wako wa hedhi haujarudi sawasawa.

Wanaume wasiojitambua na wabinafsi ndio wasioweza kuvumilia....
Ila wapo wengi tu wanaheshimu wanawake zao na watoto wa nakuvumiliana katika kipindi hicho cha mpito.

(Kuleta kiumbe duniani sio kazi ndogo. ....heshima Kwa wanawake wote)
 

Senee

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
954
1,000
Njunjana mpaka siku ya mwisho, ni mwendo wa kutanua njia tu

Dokta anashauri ukijifungua damu ikikata tu, shughuli inaanza kama kawaida
 

Barbra

JF-Expert Member
Oct 19, 2016
1,019
2,000
Kukutana wakati wa ujauzito hakunaga mipaka. ....hata kama tarehe ni kesho. ...unaruhusiwa Leo.
(Inategemea na mwanamke anavyojisikia)

Kwa wale wenye matatizo na ushauri wa kitabibu umewakataza ndio unakuta wanapewa mipaka.

Baada ya kujifungua inategemea na mwanamke mwenyewe. ...
Wanashauri ukae wiki 6 bila Kukutana na mwanamme....ili usijepata ujauzito mwingine wakati bado mzunguko wako wa hedhi haujarudi sawasawa.

Wanaume wasiojitambua na wabinafsi ndio wasioweza kuvumilia....
Ila wapo wengi tu wanaheshimu wanawake zao na watoto wa nakuvumiliana katika kipindi hicho cha mpito.

(Kuleta kiumbe duniani sio kazi ndogo. ....heshima Kwa wanawake wote)
Jibu nzuri sana
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
23,691
2,000
Akiwa mjamzito haina kikomo,mpaka siku atakayoenda labour,akishajifungua ,damudamu na Yale majimaji kwa kitaalamu yanaitwa lochia vikikauka tu anakuwa huru kukutana na mume wake ,so ndani ya wiki mbili mnaruhusiwa kukutana.
Weee wiki mbili baada ya kujifungua? Labda kama hujachanika. Kama ulichanika na kushonwa ni kuanzia mwezi mpk kidonda kipone!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom