Mwanamke ajikuta sehemu zake za siri hazipo baada ya kumuibia mwanaume aliyelala naye Bukoba


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
TETESI NI KUWA MWANAUME ALIYEIBIWA NI MKAZI WA KIGOMA
Mama huyu akiwa hajielewi kwa kile kilichompata,baada ya kula uroda na mwanaume katika nyumba ya wageni ya super star hamugembe alitoweka na pesa za mwanaume huyo ambae inasemekana ni mkazi wa kigoma,baada ya muda mama huyu alijikuta baada ya umati kuwa mkubwa police walifika maeneo ya tukio na kumchukua huyo mama,tunafanya jitihada za kumpata msemaji wa jeshi la police,na ikibidi taarifa rasmi ya daktarihana sehemu zake za siri


panda mama tukifika huko tutajua zipo au zimetoweka...
majanga jamani ......
mama alipoteza sehemu za siri akipelekwa polisi
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
umati mkubwa uliokuja kumshuhudia mama aliepoteza sehemu zake za siri,baada ya kumuibia mwanaume

duniani kuna majanga na hili janga

umati ulikuja kumuona mama alipoteza sehemu zake za siri
baada ya umati kuwa mkubwa police walifika maeneo ya tukio na kumchukua huyo mama,tunafanya jitihada za kumpata msemaji wa jeshi la police,na ikibidi taarifa rasmi ya daktari
 
M

mjasilia

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2012
Messages
575
Likes
82
Points
45
M

mjasilia

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2012
575 82 45
Mshahara wa kazi ya shateni ni aibu na mauti......
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Sipati picha izo sehemu zikiwa hazipo panakuwaje maana kwa mwanaume panakuwa flat
Izi dawa zinazofanikisha matukio kama haya ndo za kusambaza inchi nzima ili watu wakome udokozi
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Jamaa kishaondoka nini? Kwa nini asimrudishie pesa zake tu, mambo yaishe? Au kwa vile jamaa ni mtaalaamu pesa yake ameshairudisha kiaina aina na ametokomea mbali. Ndo wakome make wamezoea vya kunyonga atasepaje wakati jamaa alimlipa chake kabisa?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
sipati picha izo sehemu zikiwa hazipo panakuwaje maana kwa mwanaume panakuwa flat
izi dawa zinazofanikisha matukio kama haya ndo za kusambaza inchi nzima ili watu wakome udokozi
panakuwa kama mkono ulivyo,apana kitu kitu kabisa
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
17
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 17 135
hata kukojoa hakojoi? aibu sana na ndio mshahara wake
 
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
948
Likes
8
Points
35
Nicksixyo

Nicksixyo

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
948 8 35
Safi sana,nafuu angesuburi agaiwekidogo akatatue shida zake za nyumbani taratibu,kuliko kukwapua zote akidhani ndio atamaliza shida zake fasta...angalia sasa maswaibu yaliyompata....Na hii ni dediketedi kwa wanawake wote waliyo natabia za kuondoka na mali za wanaume. Mwenzio akupe raha bado umsachi hadi simu na nguo...duuuh wanawake ni Delila tuu hawana Fadhila hata chembee!!!!!!!!!!!!
 
D

Dimple Jerry

Senior Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
119
Likes
0
Points
33
D

Dimple Jerry

Senior Member
Joined Dec 18, 2012
119 0 33
Duuuuu hiiiiiiii kweli noma sana:):)
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
sipati picha ...inakuwa flat haipo kabisa?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Natamani kuwa Tomaso...Mpaka nione ndio ntaamini.....
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
814
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 814 280
Mhh ngumu kumeza, labda ningeshuhudia mwenywe
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,126
Likes
1,566
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,126 1,566 280
Wazee wa maguest dawa hiyo maana watoto wa usiku wanawaliza kila siku. Kweli Tanzania ina mambo!! Mara mtalimbo ung'ang'anie huko kwa utamu mara iondoke, mara panya aondoke na mtarimbo. Ili mradi kikomeshana tu. Ila uzinzi utakaa uishe duniani? Nafikiri ndiyo laana inayoongoza.
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Hii dawa mimi ninayo, kwa mwenye kuhitaji tuwasiliane
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685