Mwanajf, Naibu Waziri, Ahudhuria Birthday Wema Sepetu, Mlimani City, Avalia Gauni la Rangi ya Chanikiwiti, Apendeza!, Atokelezea!.

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,416
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,416 2,000
Dogolas paskali hatongozagi vikongwe kama kina siye. Yy zake ni za damu mbichi ya ma mheshimiwa wa chanikiwiti
Du!, laiti ungelijua!, mimi zangu ni mature tuu na sio vibinti, hata siku Ile kiukweli kwako nilifika bei, ila niligundua wewe ni too genuine, only for true love and real love, kwa vile mimi ni player, just for having fun, nikaogopa ku attempt ili nisije kuku hurt!.
Angalia samples zangu
Enjoy Black Beauty: Did You Know They Are Two Types?!. Black Inside Out & Black Out, Inside Red!. - JamiiForums

Mambo tangu hi haya makitu, only the mature tuu ndio wanaweza, vitoto vidogo haviyawezi
Anatomical Question on Squirting: Why Only Some and Why So Much Fluid!. - JamiiForums
P
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,416
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,416 2,000
Kapicha kidogo jamani,mwe!
Kaka ungeweka na kapicha tumuone, hongera zake kwa kupendeza
Bila picha uzi wako hauna maana ni kama umbea wa vibarazani
Pascal Mayalla
Naunga mikono, miguu na kichwa kabisaa!! Bila picha huu uzi hauna mashiko wala maana yoyote
Huu uzi bila picha, ni sawa na UDAKU tu
Picha imekosekana aisee
Picha......
Picha........
Picha..........
Kama hakuna picha weka picha...
Kapicha kidogo jamani,mwe!
Picha mkuu,habari bila picha inakuwa kama ushigongo
Nimesoma heading nikashuka chini kutafuta picha sijaiona hivo sitosoma uzi wako mleta mada mpaka uweke picha na ukiweka picha usisahau kunitag.
Kwa wale ambao mnaniamini, naombeni tuu muamini kuwa mwana JF mwenzetu alipendeza na kutokelezea. Msiwe ma Tomaso!, "Heri wanaoamini bila kuona", hivyo nawaombeni sana mniamini, after all jf was meant to be the home of great thinkers, majina na picha ni mambo ya simple minds, great mind ni ideas tuu, hivyo you can just imagine..
P
 

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,420
Points
2,000

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,420 2,000
Kwa wale ambao mnaniamini, naombeni tuu muamini kuwa mwana JF mwenzetu alipendeza na kutokelezea. Msiwe ma Tomaso!, "Heri wanaoamini bila kuona", hivyo nawaombeni sana mniamini, after all jf was meant to be the home of great thinkers, majina na picha ni mambo ya simple minds, great mind ni ideas tuu, hivyo you can just imagine..
P
But Kaka Pascal,a picture speaks louder than words!
 

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,420
Points
2,000

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,420 2,000
Kwa wale ambao mnaniamini, naombeni tuu muamini kuwa mwana JF mwenzetu alipendeza na kutokelezea. Msiwe ma Tomaso!, "Heri wanaoamini bila kuona", hivyo nawaombeni sana mniamini, after all jf was meant to be the home of great thinkers, majina na picha ni mambo ya simple minds, great mind ni ideas tuu, hivyo you can just imagine..
P
But Kaka Pascal,a picture speaks louder than words!
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,416
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,416 2,000
But Kaka Pascal,a picture speaks louder than words!
Mkuu Butron, its true a picture not only speaks louder than words, but speaks thousands words, but kwa upande wangu kuhusu bandiko hili, the central them is more idealistic than vision and its very unfortunately only very few people humu jf we share the same vision!, only very people can see what I see, mfano kwenye bandiko hili, huu ni mchango wa 89, lakini amini usiamini ni mchangia mmoja tuu ndie ambaye ameona what I see!. The real essence ya bandiko hili is the motive behind sio picha!.
P.
 

Old story

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,088
Points
2,000

Old story

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,088 2,000
Wana Jf,
Kwanza hii ni Friday night, hivyo mara moja moja let's socialize and take it easy with threads za light touch.

Declaration of Interest
Naomba kuanza hii thread kwa kukiri kuwa "the most powerful person on earth is a woman!", hata Adam, aliyefinywagwa na Mungu mwenyewe, akaambiwa na Mungu mwenyewe, "hiki usifanye", "usile tunda la mti wa katikati" "ukila utakufa!", lakini Adamu alipokuja kushawishiwa na mwanamke Eva, tule!, Adam alikula, na wote wakaangamia!. Hakuna any man strong enough anayeweza kushinda "the strength of a woman".

Hata mtu aliyeelezwa kuwa na nguvu kuliko binadamu wote aliitwa Samson, Nate na miguvu take yote was nothing mbele ya mwanamke mrembo Delilah, hivyo na mimi naomba kukiri kuwa, hata mimi, mbele ya wanawake, niko very weak, hivyo leo nimejikuta nalazimishwa kuangalia Wasafi TV, live ikonyesha birthday ya mnyange mlimbwende Wema Sepetu, ikitangazwa live kutoka Mlimani City, na nimelazimishwa kuangalia by non other than a woman!, kiukweli wanawake wana power na command!.

Hivyo katika kufuatilia sherehe hiyo, ndipo nikamuona mwana jf mwenzetu, ambaye ni Naibu Waziri akitinga kwenye red carpet, na kiukweli ametokelezea kwa kupendezea na gauni lake la rangi ya Chanikiwiti.

Jee kuna ubaya wowote, kumsifia mwana jf mwenzetu, ukimuona mahali ametokea na ametokelezea?.

Macho yameona, nimeamua kukiri amependezea!, hongera mwana jf mwenzetu na hilo gauni lako la Chanikiwiti.

Naomba msiniulize ni nani na wala msiulizie picha, wewe jua tuu ni mwana jf mwenzetu ambaye ni naibu waziri, amehudhuria hafla birthday ya mnyange mlimbwende Wema Sepetu, huku amevalia gaining lake la rangi ya Chanikiwiti, amependeza, ametokelezea.

Nawatakia Furahi Dei njema.

P.
Huyu atakuwa shonza tu hakuna mwingine
 

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,420
Points
2,000

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,420 2,000
Kwa wale ambao mnaniamini, naombeni tuu muamini kuwa mwana JF mwenzetu alipendeza na kutokelezea. Msiwe ma Tomaso!, "Heri wanaoamini bila kuona", hivyo nawaombeni sana mniamini, after all jf was meant to be the home of great thinkers, majina na picha ni mambo ya simple minds, great mind ni ideas tuu, hivyo you can just imagine..
P
But Kaka Pascal,a picture speaks louder than words!
Mkuu Butron, its true a picture not only speaks louder than words, but speaks thousands words, but kwa upande wangu kuhusu bandiko hili, the central them is more idealistic than vision and its very unfortunately only very few people humu jf we share the same vision!, only very people can see what I see, mfano kwenye bandiko hili, huu ni mchango wa 89, lakini amini usiamini ni mchangia mmoja tuu ndie ambaye ameona what I see!. The real essence ya bandiko hili is the motive behind sio picha!.
P.
Nimekusoma Kaka Pascal.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,416
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,416 2,000
CC; Wakudadavua
Kashajifungua kweli huyo Mwana JF mwenzetu?
Cc: Juliana Shonza
Kwamba mkuu umemzimia Juliana Shonza basi sawa.
Huyu atakuwa shonza tu hakuna mwingine
Next time kwenye nyuzi za great minds, kama mtu hajatajwa jina!, usitaje jina!. Just get the mesege na keep the names.
Kwa vile ukumbi huu was meant for great thinkers, hata kama wewe sio great thinker, ni mtu wa kawaida tuu kama mimi, ukiweza kuwasilisha hoja kwa idea tuu bila kutaja taja majina ya watu, utakuwa kama GT, mfano mimi sio GT, lakini nimewasilisha hoja bila kutaja majina!.
P
 

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,589
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,589 2,000
Next time kwenye nyuzi za great minds, kama mtu hajatajwa jina!, usitaje jina!. Just get the mesege na keep the names.
Kwa vile ukumbi huu was meant for great thinkers, hata kama wewe sio great thinker, ni mtu wa kawaida tuu kama mimi, ukiweza kuwasilisha hoja kwa idea tuu bila kutaja taja majina ya watu, utakuwa kama GT, mfano mimi sio GT, lakini nimewasilisha hoja bila kutaja majina!.
P
Jina lililotajwa la Shonza halihusiana na mada inayoendelea,nimeuliza tu GT Paskali kama mwana JF mwenzetu kajifungua.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,416
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,416 2,000
Jina lililotajwa la Shonza halihusiana na mada inayoendelea,nimeuliza tu GT Paskali kama mwana JF mwenzetu kajifungua.
Mkuu King Kong, hiki ndicho ninachosema, guy ni ukumbi wa ma GT, unauliza majina ya nini?. Ma GT wana deal na ideas na sio majina!.

Hili la kuulizia kama Mwana JF fulani kajifungua, hii ni personal issue, mtumie PM umuulize
P
 

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,589
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,589 2,000
Mkuu King Kong, hiki ndicho ninachosema, guy ni ukumbi wa ma GT, unauliza majina ya nini?. Ma GT wana deal na ideas na sio majina!.

Hili la kuulizia kama Mwana JF fulani kajifungua, hii ni personal issue, mtumie PM umuulize
P
Sawa GT Mkuu naogopa kutaja jina lako
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,416
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,416 2,000
Sawa GT Mkuu naogopa kutaja jina lako
Asante kwa kutotaja kwa sababu kuna Msukuma mmoja wa kufikia, alisema Mayalla maana yake ni njaa, na watu wameamini, in reality Mayalla sio njaa bali ni ukame unaosababisha baa la njaa, famines kutokana na drought na sio njaa ya chakula, njaa ya tumbo!.
P
 

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,589
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,589 2,000
Asante kwa kutotaja kwa sababu kuna Msukuma mmoja wa kufikia, alisema Mayalla maana yake ni njaa, na watu wameamini, in reality Mayalla sio njaa bali ni ukame unaosababisha baa la njaa, famines kutokana na drought na sio njaa ya chakula, njaa ya tumbo!.
P
Haaaa Aiseee Kumbe alituingiza Chaka mpaka leo nilikuwa najua ni NJAA :D:D:D kumbe ni UKAME.
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,846
Top