Mwanajf gani aliyekukera humu jf mwaka huu?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajf gani aliyekukera humu jf mwaka huu??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kaeso, Dec 19, 2011.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siku zinazidi kuyoyoma na mwaka ndio huo unamalizika. Kwa kifupi hapa kwa kuwa tunakutana watu wenye mawazo na uelewa tofauti, kuna watu ambao huwa wanatukera kwa namna moja au nyingine. Mimi walionikera ni hawa......
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Duh..!
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,973
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mbona husemi waliokukera wewe, badala yake unauliza waliotukera sisi tu?
     
  4. Amwit52

    Amwit52 Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi wanaonikera ni wale wote ambao badala ya kumkaribisha mgeni vizuri wao wanaanza kumfanisha na wenyeji. Mara utasikia oooh sijui hii ni ID yako ya ngapi? Mara sijui ile nyingine imepigwa ban? Ina maana hamtaki wageni humu ndani? Hao tu ndio wanaonikera.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Yaani key board inakukera. Soma achana nae maana hata humjui huyo member.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    duh, mi ananikera sana anayenikera.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    wewe kwa kufanya watu waanze kutafuta makosa ya watu badala ya uzuri wa watu
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Kongosho umetoroka kwenye mkesha wa TF
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    mchungaji kapoteza sauti, eti sasa hivi anaombea kwa kupapasa

    yakanishinda
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Amakweli asili haipotei...nyie kila mahali mnachakachua tu! Hebu oneni, tayari mmeshaharibu maana ya hili lisredi!
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    If you think I'm against what you believe...NIPOTEZEE!!!!
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaochakachua thread.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Duh kweli amepoteza maadili
    Ila ana zawadi leo anatoa zawadi kwa waumini. Unaweza shangaa vogue ya Bishanga unaipata wewe
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Rejao wewe mwenyewe umechakachua
    Usingetujibu maana na wewe umechakachua tayari
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,616
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Inkoskaz acha kukimbia huchoki kukimbia? salama lakini...
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ni kweli namchukia tena sana huyo nliye mtaja hapo juu. ova
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,120
    Likes Received: 6,604
    Trophy Points: 280
    kukera ndo nini.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,980
    Likes Received: 6,625
    Trophy Points: 280
    habari zenyu jf. nawatakia siku njema yenye furaha. Mia
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Walionikera ni kama wewe unaeshindwa kutaja waliokukera taja kwanza wakwako
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,107
    Likes Received: 22,158
    Trophy Points: 280
    Wanaonikera ni wote wale ambao wanaacha kazi zao muda wa kazi na kuingia JF hao ni wizi wa muda wa kazi na wizi wa mali ya sehemu wanayofanyia kazi. Kuiba ni kuiba iwe muda, ma Gb's mnayoyatumia bure.

    Halafu wao ndio wa kwanza kujidai fulani fisadi, fulani fisadi, wakati wao ni mafisadi wa kwanza kuhujumu mali za sehemu zao za kazi.

    Ikiwa unaiba masaa mawili ya kazini kila siku kwa kuingia JF ina maana umeshaiba zaidi ya masaa 40 kwa mwezi, hizo ni fedha ngapi kwa mwaka? Mbali ya ma gb uliyotumia. Halafu mnalalamika mishahara haipandi.
     
Loading...