Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanajeshi mmoja amekufa na wengine sita kujeruhiwa vibaya asubuhi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Oct 16, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    Ni katika ajali iliyo tokea maeneo ya kinondoni baada ya gari ndogo ya jeshi kugongana uso kwa uso na daladala. Kwa upande wa daladala haijajulikana madhara. Mungu awajalie afya njema wote walio patwa na mkasa huo. Ni hayo tu. mia
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mungu awajalie afya nyema wajeruhi
     
  3. S

    Sangari Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni waliofiwa. R.I.P waliokufa!AMEN.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Hakuna picha...??
    Alazwe pema aliyekufa.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,426
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    Ok Ndio hyo ajali iliyotokea mikocheni iliyolipotiwa na member mwenzetu hapa!! Nadhani Pasco umeipata...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Pole zao majeruhi! Rip waliotutangulia! Duniani tunapita!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Mwanajeshi mmoja kafariki papo hapo, dereva wa daladala kakatika miguu, na wanajeshi wengine wamejeruhiwa vibaya.
    Sababu ya ajali ni kutanua kwa daladala iliyokuwa ikitokea Kawe na kugongana uso kwa uso na Landrover ya jeshi.
    Injini ya Landrover imezama kiasi cha kuvivunja vunja viti vya mbele yaani dereva na abiria wa kushoto yake.

    Source: Bonge wa PB
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,087
    Likes Received: 7,105
    Trophy Points: 280
    poleni wote
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,012
    Likes Received: 6,881
    Trophy Points: 280
    Ina maana Mikocheni na Kinondoni zimetokea ajali zinazofanana?
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,139
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Mikocheni iko wilaya ya Kinondoni mkuu
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,012
    Likes Received: 6,881
    Trophy Points: 280
    Kwanini asiwe specific??
    Kama ni ajali ya Mikocheni tayari kuna thread yake tangu alfajiri
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,139
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Ah uelewa kaka ni kitu kigumu sana
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,670
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    poleni wote waliofikwa.
     
  15. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata deleva keshafariki
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo unaweza ikawa dereva dala dala na wanajeshi wote walikuwa wanatanua kwa speed kaama kawaida..
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,073
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Kwani walikuwa speed 200?
    ila kwenye foleni huwa natamani kushuka nitandike vibao wanaotanua. Ustaarabu ni kazi sana aisee!
    haya bwana!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,426
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    Hakuna Hata Picha Yakheeeee!!!!
     
Loading...