Mwanajeshi JWTZ afariki ktk ajali mbaya ya pikipiki


Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
Wadau,leo asubuhi around 12:30 askari wa JWTZ aitwae sgt Said Kindamba amegongwa na gari la Polisi wakati akienda kazini na kufariki papo hapo.
Ajali imetokea karibu kabisa na kambi ya jeshi TMA wakati askari huyo akitokea nyumbani kwake na kuingia barabara kuu ya Monduli-Arusha,ndipo akagongwa na Gari hilo la Polisi lililokuwa limetokea Monduli. Mwili wa marehemu unatarajiwa kusafirishwa kesho kwenda kwao Iffakara,Moro kwa mazishi.
Mungu ailaze Roho ya marehemu SGT KINDAMBA mahali pema peponi.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,471
Likes
1,530
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,471 1,530 280
wadau,leo asubuhi around 12:30 askari wa jwtz aitwae sgt said kindamba amegongwa na gari la polisi wakati akienda kazini na kufariki papo hapo.
Ajali imetokea karibu kabisa na kambi ya jeshi tma wakati askari huyo akitokea nyumbani kwake na kuingia barabara kuu ya monduli-arusha,ndipo akagongwa na gari hilo la polisi lililokuwa limetokea monduli. Mwili wa marehemu unatarajiwa kusafirishwa kesho kwenda kwao iffakara,moro kwa mazishi.
Mungu ailaze roho ya marehemu sgt kindamba mahali pema peponi.
rip sgt kindamba......mwanajeshi kagongwa na gari ya polisi!:a s 39:
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Mipango ya Mungu haina makosa na hakuna ajuae siku wala saa wote hapa ni wasafiri tuendako hatukujui ! Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi Amen!
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570