Mwanajeshi amfanyia unyama na udhalilishashaji mwanamke Tanga.


M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
336
Likes
0
Points
33
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2011
336 0 33
Ktk kuonesha kuwa yuko juu ya sheria mwanajeshi ktk mpaka wa Horohoro anayeitwa
Rogers anayefanya kazi ya uintellejensia wa jeshi amemdhalilisha na kumtesa mwanamke mmoja kwa kimwingiza chupa za bia sehemu ya haja kubwa na ndogo na
kumpiga picha akiwa uchi wa mnyama.

Mwanamke huyo akiongea na shuhuda alieleza kuwa kabla ya kufanyiwa ukatili huo alipigwa na mkanda wa jeshi na kuambiwa hata akienda wapi hatafanywa chochote,

Mwanamke huyo aliyejeruhiwa vibaya anajitibia nyumbani kwao kutokana na kutishwa kuwa akienda polisi atakiona cha moto.
 
MKL

MKL

Senior Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
126
Likes
3
Points
0
Age
78
MKL

MKL

Senior Member
Joined Mar 2, 2012
126 3 0
Ktk kuonesha kuwa yuko juu ya sheria mwanajeshi ktk mpaka wa Horohoro anayeitwa
Rogers anayefanya kazi ya uintellejensia wa jeshi amemdhalilisha na kumtesa mwanamke mmoja kwa kimwingiza chupa za bia sehemu ya haja kubwa na ndogo na
kumpiga picha akiwa uchi wa mnyama.

Mwanamke huyo akiongea na shuhuda alieleza kuwa kabla ya kufanyiwa ukatili huo alipigwa na mkanda wa jeshi na kuambiwa hata akienda wapi hatafanywa chochote,

Mwanamke huyo aliyejeruhiwa vibaya anajitibia nyumbani kwao kutokana na kutishwa kuwa akienda polisi atakiona cha moto.
source na ushahidi tafadhali
 
R

Rukiko

Senior Member
Joined
May 5, 2009
Messages
197
Likes
13
Points
35
R

Rukiko

Senior Member
Joined May 5, 2009
197 13 35
pamoja na kwamba chanzo hakikueleweka kuwa ni nini,na kama ikithibitika kuwa ni kweli; basi huyu mwanajeshi anapaswa kukamatwa, na kufungwa kwa miaka 30 kwa kosa la udhalilishaji na kubaka kwa kutumia chupa. au anyongwe tu kama wenzake. tabia hii haikubaliki
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,021
Likes
11,962
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,021 11,962 280
Weka Picha!! Ameshasahau yaliyowatokea wauaji wa swetu?
 
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
527
Likes
38
Points
45
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
527 38 45
Ktk kuonesha kuwa yuko juu ya sheria mwanajeshi ktk mpaka wa Horohoro anayeitwa
Rogers anayefanya kazi ya uintellejensia wa jeshi amemdhalilisha na kumtesa mwanamke mmoja kwa kimwingiza chupa za bia sehemu ya haja kubwa na ndogo na
kumpiga picha akiwa uchi wa mnyama.

Mwanamke huyo akiongea na shuhuda alieleza kuwa kabla ya kufanyiwa ukatili huo alipigwa na mkanda wa jeshi na kuambiwa hata akienda wapi hatafanywa chochote,

Mwanamke huyo aliyejeruhiwa vibaya anajitibia nyumbani kwao kutokana na kutishwa kuwa akienda polisi atakiona cha moto.
We have the most undisciplined armed forces in the region, sio polisisiem, sio magerezajambazi, sio jeshi wa hivi, duh
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,279
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,279 198 160
naisi jeshi letu (hasa miaka hii) nidhamu imekuwa F, na hii ni HATARI SANA
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,650
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,650 161 160
kwanini usimshauri aende kwenye assasi zinazoshugulikia mambo hayo kama Tamwa, TGNP, human right watch etc
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
963
Likes
100
Points
60
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
963 100 60
Wewe kama wewe mtoa habari umechukua jukumu gani kumsaidia iwapo umefaham huo ukatili aliotendewa na huku ukijua kabisa hakuna aliye juu yj sheria
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,111
Likes
62
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,111 62 145
Mwanajeshi gani? Polisi, Mgambo, JW, KMKM, Magereza, au???? Kamilisha habari lete na hizo picha alizopigwa, vinginevyo inakuwa kama majungu aun Jicho la Ng'ombe
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,358
Likes
5,154
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,358 5,154 280
Ktk kuonesha kuwa yuko juu ya sheria mwanajeshi ktk mpaka wa Horohoro anayeitwa
Rogers anayefanya kazi ya uintellejensia wa jeshi amemdhalilisha na kumtesa mwanamke mmoja kwa kimwingiza chupa za bia sehemu ya haja kubwa na ndogo na
kumpiga picha akiwa uchi wa mnyama.

Mwanamke huyo akiongea na shuhuda alieleza kuwa kabla ya kufanyiwa ukatili huo alipigwa na mkanda wa jeshi na kuambiwa hata akienda wapi hatafanywa chochote,

Mwanamke huyo aliyejeruhiwa vibaya anajitibia nyumbani kwao kutokana na kutishwa kuwa akienda polisi atakiona cha moto.
Mkuu mwongoze apeleke malalamiko yake kwenye sehemu zinazohusika eg wanasheria, vyombo vya habari, polisi nk. Wanaouliza mambo ya picha achana nao, ni jamii ya mamba wala watu huku machozi yakiwatoka.
 
Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
334
Likes
1
Points
0
Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
334 1 0
Mwanajeshi gani? Polisi, Mgambo, JW, KMKM, Magereza, au???? Kamilisha habari lete na hizo picha alizopigwa, vinginevyo inakuwa kama majungu aun Jicho la Ng'ombe
Kasema JKT
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,438
Likes
591
Points
280
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,438 591 280
Sababu ilikuwa ni nini hata amfayie hivyo?? Muulize kisha utujuze mkuu.

Labda huyo mwanamke alikula vya njemba kisha kalala kona.

Amepitwa na usemi "KULA na KULIPA NDIO MTINDO WA KISASA



MIZAMBWA
NABII MTARAJIWA!!!
 
M

MDOTE

Member
Joined
Nov 20, 2012
Messages
65
Likes
2
Points
0
M

MDOTE

Member
Joined Nov 20, 2012
65 2 0
Inawezekana ikawa ni habari ya kubuni, ili wana JF tuone umejua kuandika. Kama kweli amekuelezea hayo wewe kwanini usimsaidie kumpeleka ktk vyombo vya sheria? Una ushahidi gani wa kitendo hicho, Je amekuonyesha hicho alichofanyiwa? Hakuna aliyejuu ya sheria, msaidie ili hatua za kufaa ziweze kuchukuliwa kama ni ukweli.
 
Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
334
Likes
1
Points
0
Askari wa miguu

Askari wa miguu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
334 1 0
Sababu ilikuwa ni nini hata amfayie hivyo?? Muulize kisha utujuze mkuu.

Labda huyo mwanamke alikula vya njemba kisha kalala kona.

Amepitwa na usemi "KULA na KULIPA NDIO MTINDO WA KISASA



MIZAMBWA
NABII MTARAJIWA!!!
Ambe wewe wolawa kwani lumbu? Mgeta? Matombo?
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,884
Likes
268
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,884 268 180
mwanajeshi anatambulika na namba na cheo chake ,hujafafanua vizuri ,hakuna aliye juu ya sheria ,sheria ni msumeno lazima imkate huyo .
 
Msambaa mkweli

Msambaa mkweli

Senior Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
199
Likes
10
Points
35
Msambaa mkweli

Msambaa mkweli

Senior Member
Joined Dec 31, 2011
199 10 35
Sababu ilikuwa ni nini hata amfayie hivyo?? Muulize kisha utujuze mkuu.

Labda huyo mwanamke alikula vya njemba kisha kalala kona.

Amepitwa na usemi "KULA na KULIPA NDIO MTINDO WA KISASA



MIZAMBWA
NABII MTARAJIWA!!!
"UKITAKA KULA UKUBALI KULIWA" According to Mr Dha...
 
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
336
Likes
0
Points
33
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2011
336 0 33
Inawezekana ikawa ni habari ya kubuni, ili wana JF tuone umejua kuandika. Kama kweli amekuelezea hayo wewe kwanini usimsaidie kumpeleka ktk vyombo vya sheria? Una ushahidi gani wa kitendo hicho, Je amekuonyesha hicho alichofanyiwa? Hakuna aliyejuu ya sheria, msaidie ili hatua za kufaa ziweze kuchukuliwa kama ni ukweli.
Mkuu nikiangalia umri wako humu jamvini nakuona km unajivunjia heshima wewe bado unanuka Maziwa mdomoni nimeanza kuandika hapa kabla yako na wala sihitaji ww unione najua kuandika tafadhari panuka kifikira.Nimeleta taarifa inayogusa jamii unataka ushahidi mimi si wakili wala mwanaharakati unataka huyo dada anivulie nguoanionyeshe alipoingiziwa chupa?na chupa zitakuwa zimebaki hapohapo?Lakini kulileta hapa jamvini ni hatua ya kupata msaada,Kwa faida yako hapa jamvini tunakuza fikra na si kudunisha na kutokwa povu bila sababu karibu ukuze fikira.
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,370