Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mwanajeshi' aliyepiga picha na Lema afungwa jela miaka minne

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jan 12, 2013.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,131
    Likes Received: 4,321
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]

    [​IMG]

    Chanzo: Mwananchi - Januari 12, 2013

    My Take...

    Chadema mmesababisha kijana wa watu kaenda jela ni jukumu lenu kuitunza familia yake pamoja na kusomesha watoto wake.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,392
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Vipi Yule polisi wa ccm aliyemuua mwangosi kafungwa miaka mingapi? Halafu vipi familia ya mwangosi inapata huduma kutoka ccm?
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,936
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    na yule polisi aliyeenda kugombea dodoma akakamatwa, kafungwa miaka mingapi?
     
  4. j

    joely JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 985
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    vipi ninyi mlipo muua mwangosi, mnatunza family yake
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2013
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ritz tunaomba Source ya habari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2013
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Umeitoa wap hiyo habar!?
    Kifungu kip cha sheria kimehusika kumfunga!?
    Chadema hawakumlazimisha kupiga picha, ilikuwa ni hial na utash wake kama m2 mzima mwenye akil timamu.!
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2013
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hahahaha jamani wewe jamaa unatatizo gani?
    Hivi ccm inahusika na gharama za kesi ya lema au wanachama ndiyo watalipa?
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,131
    Likes Received: 4,321
    Trophy Points: 280
    Mwananchi 12.1. 2013.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Rapherl

    Rapherl JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 3,242
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kesi za kijinga jinga ndo zinaendaga haraka ila za kina Dk Ulimboka hata kwenda kumtambua mtuhumiwa bado
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,131
    Likes Received: 4,321
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo utaki kukubali kuwa mwanajeshi wa Chadema kaenda jela miaka minne.
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2013
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Acha mambo ya ajabu mkuu na ''my take'' yako hiyo. ni wapi katika katiba ya nchi imeandikwa mwanajeshi asipige picha na raia?????????????????????? Chadema ndiyo walimvisha magwanda nyumbani kwake?????????? Waliyovaa kiraia na kwenda kumteka Ulimboka waliitunza familia yake???????????

    acheni nasema.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,131
    Likes Received: 4,321
    Trophy Points: 280
    Mkuu kulichafua Jeshi letu ni ujinga?
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Jan 12, 2013
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,948
    Likes Received: 1,257
    Trophy Points: 280
    True this is double standard....kabisa...,Yule Askari Polisi alifanya Kosa kubwa kuliko Hilo la aliyevaa sare....kwa mazingira ya vijijini kuna vijana wengi ambao walikuwa na ndoto ya kuwa wana jeshi na hawakufanikiwa...wanavaa sare za Ndugu Zao wastaafu...elimu inahitajika.

    Sasa Watu wataanza Kuhoji Askari wanaofanya siasa....Kama wenyeviti wa Kamati za siasa

    Watu wataendelea Kuhoji kwanini viongozi wa CCM wanashirikishwa kwenye vikao Vya kupendekeza vijana wa kuajiriwa jeshi,Polisi ,usalama etc..kuanzia mitaani hadi wilayani....eti lengo kuhakikisha vijana wapinzani au wa wazazi wapinzani hawaingii kwenye vyombo Vya usalama...

    Nadhani pamoja na ukweli wa Kosa la kijana ....tujiandae Watu kuanza Kuhoji haya....na haipendezi jeshi letu la ulinzi likaingizwa kwenye siasa Kama Polisi
     
  14. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2013
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 975
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Mambo ya ajabu kabisa sasa wanamkomoa nani.......
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,976
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Ritz; Nakuona kama unacheka vile............. zomba; Rejao; thatha; hebu chekeni kwa pamoja tuwaone............!


    Ritz; Umesema CDM imemsababishia kijana wa watu kifungo??????
    Kwa kweli unanichekesha tumia akili wewe mtumwa feki,,,,haya mambo ya familia na watoto kwenda shule ni mambo ya kawaida na utaona mwenyewe na utashaangaa na magamba wako.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2013
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 7,484
    Likes Received: 8,372
    Trophy Points: 280
    Subiri Mh. Godbless Lema atatoa tamko kama lile alilotoa baada ya polisi kuanza kumtafuta.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,131
    Likes Received: 4,321
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo siyo mwanajeshi ni muhuni tu wa Chadema ambaye alivalishwa na Lema sare za Jeshi nakupiga naye picha kulichafua jeshi letu kujiingiza kwenye siasa.
     
  18. M

    Makunga JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    hii kesi mbona imewahi sana kutolewa hukumu, yaan kukamatwa wiki iliyopita na hukumu wiki hii.
    Aisee hii haijawahi tokea Tanzania,ingekuwa hv na kwa Mafisadi mbona ingekuwa raha sana.
     
  19. salimkabora

    salimkabora JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2013
    Joined: Nov 10, 2012
    Messages: 2,451
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwa shitaka/kosa gani? manake sidhani kupoz na Lema pekee ni tatizo mwanajeshi kupoz na mwananchi wake ambaye ndiye mwajiri wake kuna tatizo gani? kwani kashikwa na kadi ya chama? labda kama ishu ni kwamba sio mjeshi kiukweli lakini katinga mijigwanda.
     
  20. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2013
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 991
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Wanajeshi wangapi wanapiga picha na wabunge wa ccm hawafungwi kama sio uonevu nin?i
     
Loading...