Mwanaidi Sinare Maajar - Balozi Mpya Marekani


Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
71
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 71 145
Kuna reshuffle ya mabalozi. Balozi Mwanaidi Maajar kuhamishiwa Washington, Kuchukua nafasi ya Balozi Sefue.

More to come
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
-Hebu tusubiri sasa
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Mama alipendezea sana Uingereza na amekijenga chama kwa njia ya mashina katika viunga vya UK.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,830
Likes
844
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,830 844 280
G.T upo hapo? Unakumbuka nilikwambia nini?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Ila huyu Mama namkubali,kitaaluma ametulia,alivyofanya etc
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Hongera mama Mwanaid Maajar!!! Ni mtu safi kwa utendaji!!!
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
7
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 7 135
Namjua na pia hakuna ubishi kwa ajili ya hilo hata kama akiwa balozi
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Kwa wale wanaojua government workings aliyefungua hii thread hata kama ilikuwa ni kwa nia njema basi ajue kalikoroga,Serikali huwa hazipendi mtu kuzi jumpstart.Wadau mnakumbuka yaliyomkuta Balozi Juma Mwapachu enzi za Mzee Mkapa baada ya gazeti la Rai kudokeza uteuzi wake?
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Mama Mwanaidi ukifika Marekani Wasalime akina Mwanakijiji na Watanzania wote waliopo huko hata wale wenye kutaka uraia wa nchi mbili wote wasalimie pia.Kila la kheri Mama Majaar
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Mama alipendezea sana Uingereza na amekijenga chama kwa njia ya mashina katika viunga vya UK.
Kwa hiyo kazi yake kubwa ilikuwa ni kusimamia Chama ama Serikali?.Je Uk alikuwa anawawakilisha wana CCM au Watanzania wote bila kujali chama?.Je hakuna wanaupinzani Uk waliohitaji huduma yake?.Basi kama alikuwa akisimamia chama basi hafai kuwa Balozi.

Nawakilisha
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Kwa wale wanaojua government workings aliyefungua hii thread hata kama ilikuwa ni kwa nia njema basi ajue kalikoroga,Serikali huwa hazipendi mtu kuzi jumpstart.Wadau mnakumbuka yaliyomkuta Balozi Juma Mwapachu enzi za Mzee Mkapa baada ya gazeti la Rai kudokeza uteuzi wake?

nadahani hizi tactic zimepitwa ; sasa ni zama za uwazi ingefaa hata hayo majina yawe yanaletwa kwa wananchi au hata bungeni watu wathibitishe; mie nazipinga sana post za kupeana kwani nyinginezo zimetukwaza Watanzania; sasa kwa Balozi Maajar kama anastahili kwanini tusimpigie chapuo?

Hongera Mama Maajar maana mpaka sasa watuwanasifia utendaji wako!
 
U

Urenga One

Member
Joined
May 22, 2009
Messages
50
Likes
0
Points
0
U

Urenga One

Member
Joined May 22, 2009
50 0 0
Mama alipendezea sana Uingereza na amekijenga chama kwa njia ya mashina katika viunga vya UK.

Umependeza nini kwani wewe upendezi. Walahi hii nchi italiwa na Mafisad kwani hakuna wengine wakuchukua Madaraka mpaka awe yeye tu?
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Kwa wale wanaojua government workings aliyefungua hii thread hata kama ilikuwa ni kwa nia njema basi ajue kalikoroga,Serikali huwa hazipendi mtu kuzi jumpstart.Wadau mnakumbuka yaliyomkuta Balozi Juma Mwapachu enzi za Mzee Mkapa baada ya gazeti la Rai kudokeza uteuzi wake?
Pengine hiyo ndiyo nia ya aliyefungua hii thread - inaitwa preemptive attack!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
-Ila kiitifaki kama bado hajateuliwa serikali inaweza kubadilisha huo uteuzi endapo itajulikana imeshavuja huku
 
H

hilbert126

New Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
H

hilbert126

New Member
Joined Feb 23, 2010
2 0 0
Huyo balozi kafanya nini zaidi ya kusimamia chama cha ccm nchini humo? kama ni balozi mjanja si angemshauri raisi wenu kuwa tunahitaji equal partnership kati ya marekani na tanzania ?au angeiomba serikali ya marekani ikishirikiana na ya tanzania kuanzisha viwanda mbalimbali ili tuweze kuzalisha na export nchini humo?na ili tuachane na fikra za ku export wanafunzi tukifikiri kuwa GDP yetu itaongezaka kwa kufanya hivyo.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,799
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,799 280
Huyo balozi kafanya nini zaidi ya kusimamia chama cha ccm nchini humo? kama ni balozi mjanja si angemshauri raisi wenu kuwa tunahitaji equal partnership kati ya marekani na tanzania ?au angeiomba serikali ya marekani ikishirikiana na ya tanzania kuanzisha viwanda mbalimbali ili tuweze kuzalisha na export nchini humo?na ili tuachane na fikra za ku export wanafunzi tukifikiri kuwa GDP yetu itaongezaka kwa kufanya hivyo.

Mkuu Currently yeye ni ambassador wa Tanzania UK
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Ni kweli Tangu awe Balozi huko UK,.matawi ya CCM yamefunguliwa mengi.
Ni playing ground kwa vigogo!Naona Balozi wa Tanzania UK si kwa manufaa ya taifa ,ni balozi kwa CCM .
 
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
71
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 71 145
Let us wait and see. Mwanakijiji et al haya natumaini mnajiandaa na kapati ka kumkaribisha mama this spring.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Hongera sana mama! Binafsi nakukubali sana...umeboresha mshikamano na mahusiano na UK!
 
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
71
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 71 145
Hongera sana mama! Binafsi nakukubali sana...umeboresha mshikamano na mahusiano na UK!
I second it. Masa pole sana na kipigo cha Mancin and the boyz. sisi tunafukuza mwizi kimya kimya. Back to business, JK kulikoni na hayo mabadiliko?
 

Forum statistics

Threads 1,215,180
Members 463,075
Posts 28,538,641