Mwanafunzi, Weka swali linalokusumbua ili walimu na wazoefu wakusaidie


Rukata000

Rukata000

New Member
Joined
Jan 28, 2019
Messages
2
Likes
0
Points
3
Rukata000

Rukata000

New Member
Joined Jan 28, 2019
2 0 3
wadau mi naomben msaadakuna mdog wang an pass mark izo anawez kwenda chuo gani?. Civics D, Geography D, Bios D, Math D , Chemistry C , History C, Kiswahili C ,English C,. je anawez kupata chuo gan kizuri au advance anawez kwenda private kupitia CBG.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Frexer

Frexer

Member
Joined
Jan 31, 2019
Messages
13
Likes
3
Points
5
Frexer

Frexer

Member
Joined Jan 31, 2019
13 3 5
samahani kama natoka nje ya mada kuna mdogo wangu ana dv.3 25 na anamatokeo history C kiswahili C english B civics D geography D biology D mathematics F. Je anaweza kwenda advance ya serikali akapangiwa shule?
 
mallik killume

mallik killume

Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
11
Likes
1
Points
5
mallik killume

mallik killume

Member
Joined Dec 18, 2017
11 1 5
samahani kama natoka nje ya mada kuna mdogo wangu ana dv.3 25 na anamatokeo history C kiswahili C english B civics D geography D biology D mathematics F. Je anaweza kwenda advance ya serikali akapangiwa shule?
Matokeo hayo kwa mtoto wa kike sawa atachaguliwa tena second selection ila kwa boy atasubili Sana labda chaguo la 3 maana serekal Sasa inafanya hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Max20

Max20

New Member
Joined
Jan 15, 2019
Messages
2
Likes
0
Points
3
Max20

Max20

New Member
Joined Jan 15, 2019
2 0 3
Samahani wakuu, mimi ni mwanafunzi niliyehitimu form four mwaka jana2018.. nilikuwa naomba kuulizia kwamba... inawezekana mtu aliyepata Division one kupangiwa vyuo vya afya na Tamisemi.....ingawa ni yeye ndiye aliyechagua kwenye selform
 
Max20

Max20

New Member
Joined
Jan 15, 2019
Messages
2
Likes
0
Points
3
Max20

Max20

New Member
Joined Jan 15, 2019
2 0 3
Samahani wakuu, mimi ni mwanafunzi niliyehitimu form four mwaka jana2018.. nilikuwa naomba kuulizia kwamba... inawezekana mtu aliyepata Division one kupangiwa vyuo vya afya na Tamisemi.....ingawa ni yeye ndiye aliyechagua kwenye selform
Jamani naomba mnisadie
 
B

Benady paul

New Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
2
Likes
0
Points
3
B

Benady paul

New Member
Joined Oct 23, 2016
2 0 3
Wakuu naomba kufahamu haya maharage yanayoitwa Ngwara, yanatumika hasa kwenye production ya nini?

Na majina yake (maharagwe aina ya ngwara) ya kibaolojia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Juma Essyah

Juma Essyah

Member
Joined
Feb 6, 2019
Messages
7
Likes
0
Points
3
Juma Essyah

Juma Essyah

Member
Joined Feb 6, 2019
7 0 3
mkuu unaweza kwenda PCB kwa point 10 yaan DCC pia ukiwa na D ya namba kwa shule za advance za government??
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
501
Likes
161
Points
60
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
501 161 60
The Discovery of Oil and Gas in Tanzania created a demand of Local Experties In Tanzania. Yet Govt can not afford to rely on experties

Required

Based on the Discovery of Oil and Gas In Tanzania. How can Government Devise a Plan for qualified Human resources in the Energy Sector?????
Wakuu katika kupitia nyuzi mbalimbali humu nimegundua hili jukwaa lina wanafunzi wengi sana hasa kidato cha 5 au chini ya hapo pia wanavyuo

Hivyo basi ni vyema walimu na watu wenye uzoefu tuwasaidie hawa watu ili wafanye vyema ktk masomo yao kwa wenye nia njema, jukwaa hili ni muhimu na tukilitumia tukainua ufaulu wa ndugu zetu tutaongeza Tanzania njema yenye wasomi bora.

karibuni, mimi tupia swali la linguistics/language 1&2 (kwa A-level) au english kwa O - level na Geography.

Walimu wazuri na Wataalam wengine watajitajitokeza ukirusha swali lolote.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,733
Members 490,139
Posts 30,459,384