Mwanafunzi, Weka swali linalokusumbua ili walimu na wazoefu wakusaidie

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,893
Points
2,000

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,893 2,000
Wakuu katika kupitia nyuzi mbalimbali humu nimegundua hili jukwaa lina wanafunzi wengi sana hasa kidato cha 5 au chini ya hapo pia wanavyuo

Hivyo basi ni vyema walimu na watu wenye uzoefu tuwasaidie hawa watu ili wafanye vyema ktk masomo yao kwa wenye nia njema, jukwaa hili ni muhimu na tukilitumia tukainua ufaulu wa ndugu zetu tutaongeza Tanzania njema yenye wasomi bora.

karibuni, mimi tupia swali la linguistics/language 1&2 (kwa A-level) au english kwa O - level na Geography.

Walimu wazuri na Wataalam wengine watajitajitokeza ukirusha swali lolote.
 

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
5,388
Points
2,000

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
5,388 2,000
SWALI HESABU;;;
Hivi lita moja ni sawa na kilo ngapi? na tunaconverte vipi?
lita ni volume huwezi kuibadilisha moja kwa moja kua kilo mpaka uwe na density ya iyo liquid na utatumia

mass =density *volume
lakini liter utaichenge into m^3
 

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,762
Points
2,000

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,762 2,000
SWALI HESABU;;;
Hivi lita moja ni sawa na kilo ngapi? na tunaconverte vipi?
Apo lazma ujue ni lita ya kitu gani mana density ya maji sio sawa na mafuta ....kama ni ya maji fanya hivi ....lita moja ni desimita cubic 1000 then volume=mass/density apo itakusaidia kujua uzito wa lita moja ya maji
 

Forum statistics

Threads 1,380,709
Members 525,856
Posts 33,777,500
Top