Mwanafunzi wa kidato cha tatu aliyetaka kumfanyia kaka yake mtihani wa kidato cha nne akamatwa Kagera


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,207
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,207 280
kage-jpg.621375

Jeshi la polisi mkoani kagera linamshikilia Ashraf Amin Kaitaba mwanafunzi wa kidato cha tatu anayesoma katika shule ya sekondari ya Bukoba iliyoko mkoani humo aliyekamatwa jana na maofisa wa jeshi hilo wakati akijaribu kufanya jitihada za kuingia kwenye chumba cha mtihani kilichondaliwa katika Chuo cha walimu cha Nshambya kwa ajili ya kituo cha watahiniwa binafsi wanaofanya mtihani wa kidato cha nne unaoendelea sasa aliyekuwa na lengo la kuingia katika chumba hicho kwa lengo la kumfanyia kaka yake mtihani huo ambaye ni miongoni mwa watainiwa binafsi.

Akizungumza juu ya tukio hilo mbele ya waandishi wa habari akiwa ofisini kwake,Kamanda wa Jeshi la Polisi mkoani Kagera, Kamishina Mwandamizi, Augustine Ullomi amesema mwanafunzi huyo alikuwa na nia ya kuingia katika chumba hicho kwa lengo la kumfanyia mtihani kaka yake aliyemtaja kwa jina la Amir Amin Kaitaba ambaye amesema naye anashikiliwa na jeshi hilo.

Kufuatia tukio hilo Kamanda Ullomi amesema jeshi hilo litahakikisha mitihani ya kidato cha nne inayoendelea sasa inafanyika kulingana na kanuni na taratibu zilizopo na ametoa onyo kwa walimu, wazazi na wanafunzi watakaojihusha na vitendo vya udanganyifu wakati wa zoezi la kufanya mitihani hiyo.

Chanzo: ITV
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,312
Likes
47,934
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,312 47,934 280
asante kwa taarifa
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,905
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,905 280
Wangemwacha tu ajipime lwa ajili ya mtihani wake mwakani
 
K

kamwamu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,605
Likes
759
Points
280
K

kamwamu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,605 759 280
Kufanyiwa mtihani ukafaulu, kuchukua cheti cha mwingine, na ukasonga mbele kielimu, wanyamwezi wanasema the difference is the same.
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
2,491
Likes
613
Points
280
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
2,491 613 280
Nazani hili ni Kosa kubwa kuliko hata kughushi cheti chenyewe !
 
S

skylumu

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
210
Likes
103
Points
60
S

skylumu

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
210 103 60
udanganyifu usiojulikana hatimae wajulikana.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,273
Likes
3,608
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,273 3,608 280
Hata cheti cha Bashite aliyefanya mtihani ni tofauti na anayekimiliki
 
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
1,440
Likes
910
Points
280
HOMBOY

HOMBOY

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
1,440 910 280
Jeshi la polisi mkoani kagera linamshikilia Ashraf Amin Kaitaba mwanafunzi wa kidato cha tatu anayesoma katika shule ya sekondari ya Bukoba iliyoko mkoani humo aliyekamatwa jana na maofisa wa jeshi hilo wakati akijaribu kufanya jitihada za kuingia kwenye chumba cha mtihani kilichondaliwa katika Chuo cha walimu cha Nshambya kwa ajili ya kituo cha watahiniwa binafsi wanaofanya mtihani wa kidato cha nne unaoendelea sasa aliyekuwa na lengo la kuingia katika chumba hicho kwa lengo la kumfanyia kaka yake mtihani huo ambaye ni miongoni mwa watainiwa binafsi.

Akizungumza juu ya tukio hilo mbele ya waandishi wa habari akiwa ofisini kwake,Kamanda wa Jeshi la Polisi mkoani Kagera, Kamishina Mwandamizi, Augustine Ullomi amesema mwanafunzi huyo alikuwa na nia ya kuingia katika chumba hicho kwa lengo la kumfanyia mtihani kaka yake aliyemtaja kwa jina la Amir Amin Kaitaba ambaye amesema naye anashikiliwa na jeshi hilo.

Kufuatia tukio hilo Kamanda Ullomi amesema jeshi hilo litahakikisha mitihani ya kidato cha nne inayoendelea sasa inafanyika kulingana na kanuni na taratibu zilizopo na ametoa onyo kwa walimu, wazazi na wanafunzi watakaojihusha na vitendo vya udanganyifu wakati wa zoezi la kufanya mitihani hiyo.

Chanzo: ITV
wakamuulize na bashite kwamba hayo mambo anayaelewa? kwa sababu naye kapitia pia anatoka kanda ile
 

Forum statistics

Threads 1,238,329
Members 475,877
Posts 29,316,372