Mwanafunzi Mtanzania kakutwa amekufa/ameuawa Bangalore India


Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Wakuu,

Kuna habari kuwa mwanafunzi Mtanzania kakutwa amefariki Bangalore India.Habari zinasema huyo kijana kakutwa amechinjwa na polisi wanaendelea na uchunguzi.

Kwa jina anatambulika kwa jina Imran.Tafadhali kama kuna mtu anweza kuwapata watu wa ubalozi watamwaga data kamili.pia naskia polisi wanataka kuleta uzushi flani ktk investigation..so juhudi zinahitajika kutoka ubalozini ili mambo ya uchunguzi yafanyike kwa makini.Pia nikipata news zaidi nitawajulisha

imran.jpg
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
Wahindi wanawadharau sana na kuwatesa sana watu weusi wanaosoma lndia.
ukipata shida ukipiga simu polisi wanakuuliza are u black american or african,
ukisema african husaidiwi lolote wala chochote
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
tunaomba updates au maelezo kwa mwenye data.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Duh huu ni unyama nasisi tuanze kuwachinja wa huku nini inaumaaaaa! kwani alifanya nini huyu kijnana wa watu! tuleteeni manyuziiii jamani
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
Duuuuhh!!!!!!!!!!!!!!! This is terrible! Yaani wahindi kwetu tunawahifadhi kama wafalme wao wanatuua? Jicho latatu linahitajika kutazama haya mambo kwa undani!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Mkuu,sasa coz watu walioko huko hawajatoa taarifa ya kutosheleza.think Embassy watakua na official data
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
But
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
LOL!
hapo ndipo huwa nakuwa ''traboodi''
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
But unajua hata waafrika wenyewe hatupendani mkuu?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
308
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 308 180
Wakuu,

Kuna habari kuwa mwanafunzi Mtanzania kakutwa amefariki Bangalore India.Habari zinasema huyo kijana kakutwa amechinjwa na polisi wanaendelea na uchunguzi.

Kwa jina anatambulika kwa jina Imran.Tafadhali kama kuna mtu anweza kuwapata watu wa ubalozi watamwaga data kamili.pia naskia polisi wanataka kuleta uzushi flani ktk investigation..so juhudi zinahitajika kutoka ubalozini ili mambo ya uchunguzi yafanyike kwa makini.Pia nikipata news zaidi nitawajulisha
alikuwa anasoma kozi gani
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
But unajua hata waafrika wenyewe hatupendani mkuu?
mmmh, hii nayo kali....pole...africa unite...vipi lakini cv yako bado naingoja humu jamvini...
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
mmmh, hii nayo kali....pole...africa unite...vipi lakini cv yako bado naingoja humu jamvini...
Mkuu ,

sometimes acha masikhara ktk ishu kama hizi,grow up bro!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
Wakuu mi nadhani inabidi tujue kwanza tukio lenyewe lilikuaje. watanzania najua ni wazuri kwa tabia popote pale waendapo(other factors remain constant).
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
alikuwa anasoma kozi gani
Alikua ansoma engineering but alikua amemaliza na alikua nafanya Diploma(short course)
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
bado tunafuatilia updates wakuu
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Sasa uchunguzi unakaribia kukamilika,taarifa rasmi itatolewa baada ya uchunguzi kukamilika.Taarifa itaweza kuwekwa kwenye blog ya jumuiya ya wanafunzi wa kitanzania Bangalore(TASABA).

Post mortem ilikua inaendelea.Pia Afisa utawala wa Ubalozi ndugu.Amoni Mwamanenge yupo huko bangalore
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
imran.jpg


picha ya huyo kijana Imran Mtui
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
hiyo taarifa muihamishie hapa basi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,278
Members 475,050
Posts 29,252,638