Mwanafunzi bora Kilimanjaro kutoka Majengo Sekondari

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
709
1,000
Hongera kwa mwanafunzi Haika Dismass massawe kutoka shule ya Majengo secondary, kwa kuwa mwanafunzi bora kwa mkoa wa kilimanjaro. Amepata matokeo ya Div 1 point 5, Huku akiwa na A ya hesabu. NI wanawake wachache sana mwaka huu walioweza kufikisha angalau div one ya point 9. Alikuwa mwanafunzi wa EGM. Hivi ndo vichwa tunavoitaji, Mhasibu wa BOT wa baadae, Hongera sana
IMG-20160715-WA0040.jpg IMG-20160715-WA0040.jpg IMG-20160715-WA0040.jpg IMG-20160715-WA0040.jpg IMG-20160715-WA0040.jpg
 

ubarinolutu

JF-Expert Member
Oct 22, 2012
1,152
2,000
Hongera kwa mwanafunzi Haika Dismass massawe kutoka shule ya Majengo secondary, kwa kuwa mwanafunzi bora kwa mkoa wa kilimanjaro. Amepata matokeo ya Div 1 point 5, Huku akiwa na A ya hesabu. NI wanawake wachache sana mwaka huu walioweza kufikisha angalau div one ya point 9. Alikuwa mwanafunzi wa EGM. Hivi ndo vichwa tunavoitaji, Mhasibu wa BOT wa baadae, Hongera sana
View attachment 366691 View attachment 366691 View attachment 366691 View attachment 366691 View attachment 366691

Hongera kwake. Serikali impeleke ulaya
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,589
2,000
Hongera Haika. Hongera za dhati zimfikie pia my little cousin brother, classmate wa Haika, ambaye naye amepata division two pamoja na kutokea shule ya kata kule mndeni kwa bibi yetu.
Wewe hii siyo Facebook!!!!
Ebo!!!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,589
2,000
Pita zako kule...sina haja ya kufundishwa na wewe matumizi ya JF...or any other Social Media for that matter.
Narudia tena hii siyo Facebook kuanza kututajia mabinamu zako, sijui baba wadogo zako!!!?
Thibitisha utambulisho wako upate uhalali wa kuwataja wanakijiji wenzio.
 

Princess qute

JF-Expert Member
Jul 16, 2016
623
1,000
Hongera kwa mwanafunzi Haika Dismass massawe kutoka shule ya Majengo secondary, kwa kuwa mwanafunzi bora kwa mkoa wa kilimanjaro. Amepata matokeo ya Div 1 point 5, Huku akiwa na A ya hesabu. NI wanawake wachache sana mwaka huu walioweza kufikisha angalau div one ya point 9. Alikuwa mwanafunzi wa EGM. Hivi ndo vichwa tunavoitaji, Mhasibu wa BOT wa baadae, Hongera sana
View attachment 366691 View attachment 366691 View attachment 366691 View attachment 366691 View attachment 366691
Hongera yake
 

Kaplizer

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
551
500
Hivi kwa nn vichwa hivi hatuvioni vyuoni...
wakfika huku ni vilaza hatariii...
 

KayScarpetta

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,251
2,000
Narudia tena hii siyo Facebook kuanza kututajia mabinamu zako, sijui baba wadogo zako!!!?
Thibitisha utambulisho wako upate uhalali wa kuwataja wanakijiji wenzio.

Yeah, well, that's just , like,
your opinion man...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom