Mwanafunzi amwagiwa maji ya moto na mwanafunzi mwenzake kisa wagombania mabwana


The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,860
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,860 2,000
Pole zake,ila bado analipalipa.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,459
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,459 2,000
Kazi kweli kweli sasa hapo kuna shule kweli hapo?ni wanafunzi wa shule gani?wako boarding au day scholars?inasikitisha sana kwa wazazi wa hao mabinti!Vaa viatu vya wazazi wao!wanavyoparangana kuwapa mahitaji na kuwalipia ada wasome........
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,913
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,913 2,000
mapenzi yana mambo wengine wanajinyonga.wengine wanapata vilema vya maisha love is dangerous pole mwaya .
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,008
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,008 1,195
Hivi wazazi wao wanajisikiaje wakisikia visa vya watoto wao kama hivi! acha noma na iwe noma!
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Points
1,250
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 1,250
Khaaa! Yaani hii ni vita ya SAUSAGE MTU? Sikujua kama demand yetu ni kubwa kiasi hiki! Sasa hawa ni watoto wa shule; wakimaliza na kurudi mtaani si ndio watachomeana hadi nyumba kisa SAUSAGE MTU?
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
dah jamani mapenz tu yanatufikisha hapa?atawapa hadhthi watoto na wajukuu wake hapo badae kuhusu uo ukilema wake?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Good for them. Wanadhani wanachuna mabuzi ili wasome kumbe ndiyo wanajimaliza. Njaa ukiivalia kibwaya inakufikisha pabaya.
 

Forum statistics

Threads 1,295,991
Members 498,495
Posts 31,230,032
Top