Mwanafunzi adukua mtandao wa Serikali na kujiajiri, Afrika Kusini


chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,927
Points
2,000
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,927 2,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
289
Points
500
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
289 500
Bongo wapo tu wajanja. Kuna chuo flan ivi wanajifanya wana data base za maana, but kuna wahuni walizama wakabadili matokeo wakajipa Mabanda sema badae kikazanuka.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,731
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,731 2,000
Angeajiri vijana wengi na bongo pia kwa mfumo wake huo
Kama wale waliofungua ubalozi wa USA na wakapiga hela ndefu
Mimi mtu akitumia akili yake hivi huwa naona wanatumia akili yao vizuri waliyobahatika nayo
Sio PhD wetu hata kuwaza wana shindwa

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
de98

de98

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
353
Points
250
de98

de98

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
353 250
bongo wapo sna tu sema tu watu hatuna interest ,maana watu tuna woga uliopitliza.. kuna
jamaa ali hack system ya matokeo udom Sr kutoka college ya informatics ,akawa anawaonesha wadau wa karibu yake kabla ya matokeo kutoka watu wakawa wanajijua kama wamekula sup ama nn..
ila hakuwa anataka kubadili sababu wangejua mapema
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
3,618
Points
2,000
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
3,618 2,000
Yaani mtu amefanya wizi halafu kila mtu ati huyo ndio kidume,huyo ndio katumia vizuri elimu, huyo ndio kiboko huyo ndio nini sijui
hivi kweli utumie elimu kufanya uhalifu halafu ndio uonekane mjanja?!
Hapana sio bure Kuna TATIZO mahali Kama watanzania either kwenye mfumo wa elimu yetu au mfumo wa maisha yetu
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,699
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,699 2,000
Wasipomwajiri atahack database ya bank kuu aanze kulipa madeni na malbilizo ya wafanyakazi na makampuni
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,880
Points
2,000
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,880 2,000
Sijawahi kusikia hawa wakwetu wamehack chochote,nahisi hawana extra curriculum au ni wazembe

Sent using Jamii Forums mobile app
Si ajabu wameshafanya hili maana kumbuka hata wao huko SA walistuka baada ya jamaa kuwa keshanyonya sana. Sasa nahapa inaonesha dalili ni hiyo maana makusanyo ni mengi ila mshiko hauonekani usikute kuna wadau wanajilipa kiinternet subiri mpaka tustuke
Hawa serikali zetu sijui zinakwama wapi
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,939
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,939 2,000
Yaani mtu amefanya wizi halafu kila mtu ati huyo ndio kidume,huyo ndio katumia vizuri elimu, huyo ndio kiboko huyo ndio nini sijui
hivi kweli utumie elimu kufanya uhalifu halafu ndio uonekane mjanja?!
Hapana sio bure Kuna TATIZO mahali Kama watanzania either kwenye mfumo wa elimu yetu au mfumo wa maisha yetu
Hata wizi wa kutumia akili ni ELIMU.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,016
Members 494,369
Posts 30,847,424
Top