Mwanachama wa CDM atoa kiwanja chake kwa kujengwa ofisi ya CDM Nyamagana

KAMP2015

JF-Expert Member
May 27, 2013
281
170
Katika mkutano wa hadhara wa Mh Mbowe Mwenyekiti wa CHADEMA jijini mwanza, mtu moja ametangaza hadharani kutoa kiwanja chake kwa ajili kujengwa ofisi ya chadema.
Source: ITV HABARI SAA 2 UCKU J3.
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
Tanzania itajegwa na wazalendo kama hawa.hadi kufikia 2015 magamba yatakuwa kwishinei!
 

wauwau

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
705
170
Kiwanja alichotoa Saboda Mwenge wajenge makao makuu wamekiuza na kuvinjari Marekani na kutembela helikopta. Halafu huyo mzee maskini hajui kuwa anakabidhi fisi mbuzi. Na sijui kama kamwambia mkewe kuwa mali waliyopata pamoja ameionga chadema. Wajinga .........(malizia basi we bavicha)
 

Froida

JF-Expert Member
May 25, 2009
8,758
2,000
Kiwanja alichotoa Saboda Mwenge wajenge makao makuu wamekiuza na kuvinjari Marekani na kutembela helikopta. Halafu huyo mzee maskini hajui kuwa anakabidhi fisi mbuzi. Na sijui kama kamwambia mkewe kuwa mali waliyopata pamoja ameionga chadema. Wajinga .........(malizia basi we bavicha)

Hongera mzee chama kitajengwa na wenye mioyo wembe ni ule ule chadema juu juu zaidi
 

dhahabuinang'aa

Senior Member
Aug 10, 2011
134
0
Duh, hongereni cdm, je atakapotoka itakuwaje? Isije ikawa kama yule wa singida!


Hapana hujamwelewa ameunganisha.


Katika mkutano wa hadhara wa Mh
Mbowe Mwenyekiti wa CHADEMA.
jijini mwanza,
mtu moja
ametangaza hadharani kutoa
kiwanja chake kwa ajili kujengwa
ofisi ya chadema.
Source: ITV HABARI SAA 2 UCKU
J3.
 

Dona Kantri

JF-Expert Member
Dec 13, 2012
341
250
Yule mzee jana aliongea kwa uchungu sana alisema kwakuwa uwanja wake uko barabarani maeneo ya mkuyuni basi maccm wamekuwa wakimfuatilia iliwampokonye huo uwanja baada ya kuona yeye hawezi kujenga maeneo hayo potential, so ameamua kuwapa chadema iliwajenge ofisi hapo.
 

Sabung'ori

JF-Expert Member
Jul 19, 2011
2,116
2,000
Yule mzee jana aliongea kwa uchungu sana alisema kwakuwa uwanja wake uko barabarani maeneo ya mkuyuni basi maccm wamekuwa wakimfuatilia iliwampokonye huo uwanja baada ya kuona yeye hawezi kujenga maeneo hayo potential, so ameamua kuwapa chadema iliwajenge ofisi hapo.

...chanda chema uvishwa pete!..
 

Ngongoseke

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
3,209
2,000
Yule mzee jana aliongea kwa uchungu sana alisema kwakuwa uwanja wake uko barabarani maeneo ya mkuyuni basi maccm wamekuwa wakimfuatilia iliwampokonye huo uwanja baada ya kuona yeye hawezi kujenga maeneo hayo potential, so ameamua kuwapa chadema iliwajenge ofisi hapo.

Kwa uchungu angekuwa kwenye mkutano? Wenye uchungu huwa wako leba wanazaa acha uongo wewe au ndio ile naniii?
 

Mafuluto

JF-Expert Member
Aug 25, 2009
1,770
2,000
Sio wote ni kama weye na magamba mliozoea usanii !! Subiri siku wakugeuke na wakudake na sembe ndo utajua magamba sio mchezo hasa kwa nyie wagagagigikoko mnaotumika kwa ajili ya tenda za uhalifu !!!

Kaishaingizwa kingi huyo
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,935
2,000
Kwa kasi hii hakyanani ccm lazima iondoke 2015

Mwanae alipanda jukwaani na kupinga live kitendo cha baba yake kugawa urithi kwa CHADEMA badala ya wao. Huku Mbowe akijitapa kuwa hana njaa! source- ITV
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom