Mwana mama kupata watoto na wanaume wa tatu wa familia moja.

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
48,027
2,000
Ilianza baada ya kukutana na mwanaume na kahidiana kuoana, siku alipopelekwa ukweni alimuona kaka mkubwa anavutia zaidi. Alifanikiwa kuhamishia penzi kwa kaka yule na kufunga ndoa ya bomani.

Walifanikiwa kupata watoto na bahati mbaya mwanaume alifungwa jela. Akiwa na watoto na changamoto za maisha, mdogo wa mwisho katika familia alive a jukumu la kulea familia ile na shemeji alimpa kitumbua si elewi kama ni kwa mapenzi au kulipa fadhila. Aliishi a kubwba uja uzito na kujifungua salama mtoto wa shemeji.

Walipokwaruzana na shemeji yake aliye chumba wa kwanza alipelekewa malalamiko. Katika kuweka mambo sawa na yeye alitunukiwa zawadi na shemeji.

Sasa ni mchanganyiko hajulikani mtoto wa baba mkubwa wala baba mdogo. Dunia ni majanga.
 

HB wa kigogo

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
2,452
2,000
Hatari sana. Ila vip kwenye yale makabila ambayo wanarithishana wake? Mchanganyiko kama huo si kawaida tu
 

Nyendeke

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
1,398
2,000
Ingawaje huyo Mwanamke beki hazikabi kwa Mashemeji zake ila hyo Familia ya Kiume ndio inahitaji Maombi zaidi kutokana na laana hiyo inayowanyemelea!!!
 

joyce shija

JF-Expert Member
Jul 20, 2017
473
250
Ilianza baada ya kukutana na mwanaume na kahidiana kuoana, siku alipopelekwa ukweni alimuona kaka mkubwa anavutia zaidi. Alifanikiwa kuhamishia penzi kwa kaka yule na kufunga ndoa ya bomani.

Walifanikiwa kupata watoto na bahati mbaya mwanaume alifungwa jela. Akiwa na watoto na changamoto za maisha, mdogo wa mwisho katika familia alive a jukumu la kulea familia ile na shemeji alimpa kitumbua si elewi kama ni kwa mapenzi au kulipa fadhila. Aliishi a kubwba uja uzito na kujifungua salama mtoto wa shemeji.

Walipokwaruzana na shemeji yake aliye chumba wa kwanza alipelekewa malalamiko. Katika kuweka mambo sawa na yeye alitunukiwa zawadi na shemeji.

Sasa ni mchanganyiko hajulikani mtoto wa baba mkubwa wala baba mdogo. Dunia ni majanga.
sioni tatizo hapo,sababu hao bro ni damu moja kwaiyo huyo mwanamke ni chakula yao wacha wampakue tuu sababu kyuma yake inawasha sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom