Mwamuzi aliyechezesha mpira kati ya Simba na JKT Ruvu ni vema afungiwe

Koryo2

JF-Expert Member
Nov 28, 2016
1,532
2,000
Nimefuatilia mchezo wa leo kati ya Simba na JKT Ruvu kwa kweli LAWAMA zielekezwe kwa mwamuzi aliyechezesha mpira wa leo. Dhahiri amemwona mlinda mlango kaumia na hayupo golini na yeye mwamuzi kushuhudia kuwa ameumia bado anaendelea kuchezesha mpira. Ndugu Mailnzi ukae na jopolako na huyu mwamuzi asimamishwe mara moja na pointi zote tatu za Simba zifutwe. Hatuwezi kuwavumilia Waamuzi wenye uamuzi wa upendeleo.
 

nandengele

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
460
500
Makipa wa Tanzania wanakera na tabia yao ya kujiangusha makusudi ili kupoteza muda.

Hii imepelelea kutokuwepo issue za fair play kwa kuwa wao hawako fair.

Simba ndiyo walikuwa na mpira, na uamuzi wa kuutoa nje ulikuwa wao
... ILA kwa tabia hizi za makipa bora hawakucheza hiyo fair play.
Kipa kipind cha kwanza kajiangusha mara mbili, kwa muda mrefu anagala gala kama choko ivi mara nikashangaa eti wakaongeza dk tatu tu
 

kson m

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
5,643
2,000
Nimefuatilia mchezo wa leo kati ya Simba na JKT Ruvu kwa kweli LAWAMA zielekezwe kwa mwamuzi aliyechezesha mpira wa leo. Dhahiri amemwona mlinda mlango kaumia na hayupo golini na yeye mwamuzi kushuhudia kuwa ameumia bado anaendelea kuchezesha mpira. Ndugu Mailnzi ukae na jopolako na huyu mwamuzi asimamishwe mara moja na pointi zote tatu za Simba zifutwe. Hatuwezi kuwavumilia Waamuzi wenye uamuzi wa upendeleo.
Hakuna choo karibu ?
 

DIZZO MTAWALA

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
208
1,000
Nimefuatilia mchezo wa leo kati ya Simba na JKT Ruvu kwa kweli LAWAMA zielekezwe kwa mwamuzi aliyechezesha mpira wa leo. Dhahiri amemwona mlinda mlango kaumia na hayupo golini na yeye mwamuzi kushuhudia kuwa ameumia bado anaendelea kuchezesha mpira. Ndugu Mailnzi ukae na jopolako na huyu mwamuzi asimamishwe mara moja na pointi zote tatu za Simba zifutwe. Hatuwezi kuwavumilia Waamuzi wenye uamuzi wa upendeleo.
Ndala hawana pesa ya mishahara wanechanganyikiwa
 

momentoftruth

JF-Expert Member
Jul 5, 2014
1,399
2,000
Nimefuatilia mchezo wa leo kati ya Simba na JKT Ruvu kwa kweli LAWAMA zielekezwe kwa mwamuzi aliyechezesha mpira wa leo. Dhahiri amemwona mlinda mlango kaumia na hayupo golini na yeye mwamuzi kushuhudia kuwa ameumia bado anaendelea kuchezesha mpira. Ndugu Mailnzi ukae na jopolako na huyu mwamuzi asimamishwe mara moja na pointi zote tatu za Simba zifutwe. Hatuwezi kuwavumilia Waamuzi wenye uamuzi wa upendeleo.
Pole Sana mkuu!!pole aisee
 

Mbojo

JF-Expert Member
May 31, 2011
1,408
2,000
Afungiwe kwa lipi? Baada ya kuzidiwa kipa analala hali ya kuwa yeye ndiye karuka ovyo juu ya mgongo wa mtu! Hivi yule jamaa wa Lyon alietandikwa daruga ndani ya 18,unasemaje.Mara nyingine mpunguze malalamiko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom