Mwambieni Magufuli Tunahangaika sana Kujenga Nyumba za Ibada Asitubomolee Hovyo

Wasaga

Member
Jul 29, 2015
18
75
Inatuchukua miaka mingi ya kujitolea na kumwomba Mungu hadi kufanikiwa kujenga nyumba za ibada. Kama Magufuli hajashiriki kujenga nyumba za ibada, hajui gharama kubwa inayotupata kujenga nyumba hizi. Atuachie nyumba zetu hizi asitubomolee. Hakika laana kubwa haitamwacha kwa unyama huu na kiburi anacho mwonyesha Mungu.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,482
2,000
Inatuchukua miaka mingi ya kujitolea na kumwomba Mungu hadi kufanikiwa kujenga nyumba za ibada. Kama Magufuli hajashiriki kujenga nyumba za ibada, hajui gharama kubwa inayotupata kujenga nyumba hizi. Atuachie nyumba zetu hizi asitubomolee. Hakika laana kubwa haitamwacha kwa unyama huu na kiburi anacho mwonyesha Mungu.

"Msemakweli ni mpenzi wa Mungu. Watanzania mniombee" (Chato:32:45).
Boss, tutakuombea kwenye bar maana makanisa umeshayabomoa.
 

Kingfisher

JF-Expert Member
May 22, 2015
3,267
2,000
IMG-20171207-WA0009.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom