Mwambe: Tusisubiri CCM idhoofike ndio CHADEMA tuonekane imara, tujipange sasa kwa mabadiliko

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,407
2,000
Nimekutana na hii taarifa huko mitandaoni mgombea wa nafasi ya mwenyekiti wa Chadema akiwasa wapenda mabadiiliko wajipange kuanzia sasa.

Mgombea huyo amesema uimara wa Chadema kamwe hautatokana na udhaifu wa CCM bali mipango na mikakati waliyojiwekea ya kutwaa dola na kuleta mabadiliko. Hivyo makamanda wanapaswa kuwa na mipango enelevu na inayoshawishi wananchi kuanzia sasa.

Saa ya ukombozi ni sasa

Maendeleo hayana vyama!
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,317
2,000
Kwa faida ya CCM ni bora ya DJ akaendelea kuiongoza Chadema kuliko aingie kiongozi Mpya ndani ya Chadema mwenye mitazamo na msimamo thabit. DJ anamapungufu mengi kiasikwamba CCM wanapata nafasi ya kuishinda Chadema kwa hoja kwakua Chadema haiendeshwi kama taasisi bali kikundi cha DJ na watuwake wa karibu.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

thetallest

JF-Expert Member
Oct 21, 2017
7,121
2,000
Mbowe akiona hii pressure juu,aangalie wasije wa kamchachawangwe,maaana hiyo saccos mmh!
Nimekutana na hii taarifa huko mitandaoni mgombea wa nafasi ya mwenyekiti wa Chadema akiwasa wapenda mabadiiliko wajipange kuanzia sasa.

Mgombea huyo amesema uimara wa Chadema kamwe hautatokana na udhaifu wa CCM bali mipango na mikakati waliyojiwekea ya kutwaa dola na kuleta mabadiliko. Hivyo makamanda wanapaswa kuwa na mipango enelevu na inayoshawishi wananchi kuanzia sasa.

Saa ya ukombozi ni sasa

Maendeleo hayana vyama!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom