Mwalimu wa geog na kiswahili

Nyangeta Mussa

JF-Expert Member
Dec 8, 2014
200
250
Hbr ndg...........
ninatafuta kaz ya kufundisha elimu yang ni kidato cha sita.... uwezo na ujuzi wa kufundisha kidato chochote ninao masomo yangu ni geograghy na kiswahili...... nipo tayari kwa popote pale
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom