Mwalimu wa Biology na Chemistry anahitajika Mwanza

Planet Open School

New Member
Jun 13, 2021
4
45
Planet Open School ni taasisi inayochojihusisha na utoaji wa elimu kwa wale wanaojiendeleza kielimu.

Taasisi hii inahitaji mwalimu wa biology na chemistry mwenye uwezo wa kufundisha kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita.

Mwalimu atakuwa na vipindi vitatu kila week kwa kila somo. Baada ya kumaliza vipindi anaweza akaenda akaendelea na shughuli zake nyingine.

Vigezo vya mwalimu awe na uzoefu wa kufundisha kwa zaidi ya mwaka mmoja.

Mawasilio yetu ni : 0737- 988 897, e-mail: planetopenschool2@gmail.com.
 

Planet Open School

New Member
Jun 13, 2021
4
45
Planet Open School ni taasisi inayochojihusisha na utoaji wa elimu kwa wale wanaojiendeleza kielimu.

Taasisi hii inahitaji mwalimu wa biology na chemistry mwenye uwezo wa kufundisha kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita.

Mwalimu atakuwa na vipindi vitatu kila week kwa kila somo. Baada ya kumaliza vipindi anaweza akaenda akaendelea na shughuli zake nyingine.

Vigezo vya mwalimu awe na uzoefu wa kufundisha kwa zaidi ya mwaka mmoja.

Mawasilio yetu ni : 0737- 988 897, e-mail: planetopenschool2@gmail.com.
 

Planet Open School

New Member
Jun 13, 2021
4
45
Planet Open School ni taasisi inayochojihusisha na utoaji wa elimu kwa wale wanaojiendeleza kielimu.

Taasisi hii inahitaji mwalimu wa Economics, Commerce na Accountancy mwenye uwezo wa kufundisha kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita.

Mwalimu atakuwa na vipindi vitatu kila week kwa kila somo. Baada ya kumaliza vipindi anaweza akaenda akaendelea na shughuli zake nyingine.

Vigezo vya mwalimu awe na uzoefu wa kufundisha kwa zaidi ya mwaka mmoja.

Mawasilio yetu ni : 0737- 988 897, e-mail: planetopenschool2@gmail.com.
 

Kijana matata

JF-Expert Member
Jul 21, 2017
564
500
,
Screenshot_20211011-171254.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom