Mwalimu Nyerere anamwambia nini huyu?


Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Mwaka 1962...akikagua pass out ya Polisi

U1439285.jpg
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
With a very young Malechela

nyer3.jpg
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Nimependa hizo kofia zao....inanikumbusha mwalimu wangu mmoja wa primary alikuwa na nywele nyingi akizichana mbele zinakuwa na mwelekeo wa hizo kofia. Tukamtungia jina la "Mjerumani"
 
rifwima

rifwima

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
483
Likes
52
Points
45
rifwima

rifwima

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
483 52 45
Si unaona huyo ni mtoto wa kike alafu mzuri. Mwalimu nae alikua binadamu, alikua anjaribu kuexpess his feelings to her.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,963 280
hizi post jamani!!!!!!!!!.......hakuna mambo mengine?
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
kuna watu wanamatatizo kama post inakukela kaaa kimya.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Mbona Mwalimu aliweka mikono mbele?
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Mkuu mbona unamuandama sana Mchonga - sasa ulitaka aweke mikono nyuma?
Hakuna kitu mkuu. Nilisikia katika mapokezi ya Rais wa ujerumani pale airport, Rais Mwinyi alimsindikiza mgeni kuangalia Sindimba. Wanenguaji walivyozidisha sanaa ikabidi mzee aweke mikono mbele. Sasa sijuhi kama kuwa gwaride nalo lilihitaji kuweka mikono mbele.
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Hakuna kitu mkuu. Nilisikia katika mapokezi ya Rais wa ujerumani pale airport, Rais Mwinyi alimsindikiza mgeni kuangalia Sindimba. Wanenguaji walivyozidisha sanaa ikabidi mzee aweke mikono mbele. Sasa sijuhi kama kuwa gwaride nalo lilihitaji kuweka mikono mbele.
Muktadha wa Sindima na wa Gwaride tofauti mkuu - hukucheki majuzi walivyomchunia mjeshi mwenzao aliyeanguka?
 
Zed

Zed

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
360
Likes
8
Points
35
Zed

Zed

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
360 8 35
Ukiwaangalia hao askari wote 1962 wanaonekana kuwa na afya nzuri sana. Gwaride la sasa polisi utawaona walivyo na afya mgogoro na kuanguka ovyo? Je haya ni maendeleo?

ccp


15%5B1%5D.+MWANAJESHI+AKIBEBWA+BAADA+YA+KUANGUKA.JPG
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
nakuachia nchi....
hakikisha watoto hawagombani mama...
 

Forum statistics

Threads 1,237,537
Members 475,534
Posts 29,292,302