Mwalimu Nyerere alipika Majasusi na yeye alijiimarisha kwenye fani

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
8,548
2,000
Zile story za kwamba Nyerere akiitazama saa yake ikibadilika rangi kuwa nyekundu tayari anajua kuna hatari anabadili njia, wazee wenzangu bado mnazikumbuka? maana hawa vijana wa sasa waliopo chuo hawawezi kuzielewa hizi hasa hawa waliozaliwa kuanzia mwaka 1985 kipindi ambacho Nyerere anang'atuka kuwa mwenyekiti wa CCM na kumwachia mzee ruksa usukani......
 

MakinikiA

JF-Expert Member
Jun 7, 2017
3,206
2,000
Ujajusi wa Kambarage alimpiga chenga malkia. wakati anaomba uhuru malkia alimwambia ili upate uhuru nakupa na katiba baada ya uhuru Kambarage akaiweka vilaka katiba iendane na yeye
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,635
2,000
Aliwahi kuisahau pahala walinyanyua walichemka kafimbo kake

Akitakakwenda pahala anaangalie kwenye kipeyo chake akiona damu haondoki safari inagairishwa

Alikua noma
 

Mr Miller

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
11,344
2,000
Zile story za kwamba Nyerere akiitazama saa yake ikibadilika rangi kuwa nyekundu tayari anajua kuna hatari anabadili njia, wazee wenzangu bado mnazikumbuka? maana hawa vijana wa sasa waliopo chuo hawawezi kuzielewa hizi hasa hawa waliozaliwa kuanzia mwaka 1985 kipindi ambacho Nyerere anang'atuka kuwa mwenyekiti wa CCM na kumwachia mzee ruksa usukani......

kwenye upande wa propaganda naweza kusema ndio alikua vizuri zaidi, aliaminisha watu yale aliyoyataka yeye aliekuwa adui yake alitaka na kila mtu awe adui yake, rudia story za Kambona na Idd Amin!!
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,635
2,000
kwenye upande wa propaganda naweza kusema ndio alikua vizuri zaidi, aliaminisha watu yale aliyoyataka yeye aliekuwa adui yake alitaka na kila mtu awe adui yake, rudia story za Kambona na Idd Amin!!
Vyombo vya habari vilikua kwake na mtabiri yule Basi kwann tusimuamin angekua kipindi Hiki adanganye aone
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom