Mwalimu Nyerere akiwa na John F Kennedy nchini Marekani

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,024
2,000
1602886944128.png
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,024
2,000
Mwalimu alikuwa mtu wa ajabu sana. Ukimuweka na wazungu anakaa nao saaaaf, ukimpeleka vijijini anaishi vema tu na watu. Hakika huyu mzee alikuwa ni zawadi ya watanzania kutoka kwa Mungu.
Nilisoma mahali fulani, wazungu waliukubali uwezo wake katika kuimudu lugha ya Kiingereza na aliweza mpaka kutumia misamiati akiwa anatoa mifano.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom