Mwalimu Nyerere akifufuka leo atasemaje? Ahadi imetimia


W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Alisema
-SISIEM ni ya Wakulima na Wafanyakazi, je, leo?
-Sitatoa wala sitapokea Rushwa?
-Kipimo cha Uongozi si fedha zake, je leo?, NK
-Walipofumba macho na kumdharau akasema, "Sisiem SI MAMA YANGU..." Hawakumsikia,
-Akaongeza: UPINZANI WA KWELI UTATOKEA NDANI YA SISIEM...:A S-baby:NIISHIE HAPO
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Vicent Nyerere ametangazwa na mr.MSHANA msimamizi wa uchaguzi Musoma. Kapata 56% Nyerere afufuka,aleluyah!
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Atasema hivi, "Haya ndiyo matokeo ya kuwadharau wananchi, kuwakejeli, kulewa madaraka na kujaa kiburi cha madaraka. Mimi nimeyafurahia sana matokeo haya na nawapongeza sana Watanzania wenzangu kwa maamuzi mazuri waliyoyafanya katika uchaguzi huu wa 2010.":peace::peace::peace:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Kwa jinsi nchi ilivyochakachuliwa... nyerere akifufuka leo atakufa tena kwa presha!!! boa aje 2016:doh:
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Kwa jinsi nchi ilivyochakachuliwa... nyerere akifufuka leo atakufa tena kwa presha!!! boa aje 2016:doh:
Kwa kweli bora asije now...maana nguvu zote alizotumia kuikomboa Tanzania/Tanganyika, afu leo aje aone jinsi inavyoteketea....lazima atakufa at an instant!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Kwa jinsi nchi ilivyochakachuliwa... nyerere akifufuka leo atakufa tena kwa presha!!! boa aje 2016:doh:
Mimi naona tumetengeza zege nzuri ya kokoto kwa ajili ya 2015:yield::yield::yield:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Kwa kweli bora asije now...maana nguvu zote alizotumia kuikomboa Tanzania/Tanganyika, afu leo aje aone jinsi inavyoteketea....lazima atakufa at an instant!!
Very right smiles....

Yani sasa unakuta vitoto vimekwapua pesa ya kampeni in the name of IT vikiasidiwa na mtoto wa baba mwenye nyumba wakati mahospitali na mashule yamedoda

bora asije, maana ataibua magonjwa ambyo wala hakua nayo
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Kwa kweli bora asije now...maana nguvu zote alizotumia kuikomboa Tanzania/Tanganyika, afu leo aje aone jinsi inavyoteketea....lazima atakufa at an instant!!
Na kweli kwa kuwa by the time anarudi akaangalia jinsi uchakachuaji ulivyofanyika hadi mahala ambapo yeye alikuwa anapaita "PATAKATIFU" leo hii pamekuwa genge la mafisadi naona bora asubiri hadi 2015 chi chi chi chi chi chi chi chi:rip::rip::rip:
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Mimi naona tumetengeza zege nzuri ya kokoto kwa ajili ya 2015:yield::yield::yield:
kweli cousin

I can not vote for president who doesnt know why his country is poor
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
kweli cousin

I can not vote for president who doesnt know why his country is poor
Cousin nafurahi kwa kuwa kura yangu imeleta mabadiliko
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Very right smiles....

Yani sasa unakuta vitoto vimekwapua pesa ya kampeni in the name of IT vikiasidiwa na mtoto wa baba mwenye nyumba wakati mahospitali na mashule yamedoda

bora asije, maana ataibua magonjwa ambyo wala hakua nayo
Ah ni aibu kwanza! mimi i wont even want to see the terror look on his face
it would be like an insult to him....that all his hard work was for nothing!:mad2:
angejitokeza hapa sijui watu wataingia chini ya meza...
na hapo make no mistake....akisema akatembelee tuu ofisi za wakubwa wetu ndio atazimia kabisa...
"utendaji wa kazi mbovu...yet wanakula raha!" Isnt the world a beautiful place...........:mad2:
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Na kweli kwa kuwa by the time anarudi akaangalia jinsi uchakachuaji ulivyofanyika hadi mahala ambapo yeye alikuwa anapaita "PATAKATIFU" leo hii pamekuwa genge la mafisadi naona bora asubiri hadi 2015 chi chi chi chi chi chi chi chi:rip::rip::rip:
Mi naskia hasira yaani
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
Chadema tunaweza mshikamano daima
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
2015 CCM hawana chako si ubunge ,si madiwani na Urais pia chama cha ukombozi kitakamata hatamu kwa kasi ya ajabu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Mi naskia hasira yaani
Kwa sasa nina furah kwa kuwa kura niliyopiga imeleta mabadiliko pia huo ni mwanzo mzuri kuelekea 2015, CCM walikuwa hawajui kusoma alama za nyakati wanafikiri watanzania ni vilaza wao
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
2015 CCM hawana chako si ubunge ,si madiwani na Urais pia chama cha ukombozi kitakamata hatamu kwa kasi ya ajabu
Tupo pamoja bado tunaendelea :yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield:
 
K

kibajaj

Senior Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
106
Likes
0
Points
0
Age
36
K

kibajaj

Senior Member
Joined Apr 12, 2011
106 0 0


Ingetokea BABA WA TAIFA MWL.JK NYERERE akafufuka leo basi angefanya maajabu kwani angetembeza fimbo kuanzia ikulu hadi bungeni kutokana na utendaji mbovu wa serikali ya chama cha mapinduzi na si hilo tu la uongozi bali hata mwelekeo wa tanzania ungemfanya apate hasira na kutembeza fimbo tena hadharani.Mwanafalsafa huyu alipigania nchi hii tena ikiwa na wasomi wachache lakini ndiye rais pekee aliyekuwa na mafanikio zaidi.Hakujilimbikizia mali wala pesa na wala hakuna mtoto wake aliyediriki kufanya hivyo, lakini haya ya kina mjomba tunayaona mali na pesa ni zao.mzee huyu alikemea rushwa hadharani bila kuogopa mtu akakazia siasa za kujitegemea na kuanzisha viwanda vya ndani, kwa wale tulio na umri sawa matakumbuka polister (kaunguza) iliyokuwa inatengenezwa morogoro.raba na viatu vya boro,msaragambo na mshikamano vijij vya ujamaa na mengine mengi. ila leo hii rushwa iko mbele viongozi wana vijiji vyamashamba majumba na magari ya kifahari siasa za kimangimeza na wanturudisha kwenye ukoloni ambao mwalimu aliupiga vita. wabunge hawawajibiki majimboni mwao wanaishi mjini bila kujua nini matatizo ya wanajimbo! asilimia 80 ya pesa za tanzania iko mikononi mwa watu wasiozidi 50. Dola inapanda kila leo,aaaaaaaaaa shida tupu.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,836
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,836 14,380 280
yaani ingekuwa balaa,sijui kama kuna inji iloboronga kiivi? kila aingiaye madarakaniahujifanya
mnyenyekevu tena mpole wa roho,mtoto wa mkulima.wakimaliza 10years hawataki hata kusikika wapo
busy kutafuna hela zetu walahiii nabata ushungu mie!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134