Mwalimu Mkuu adakwa na TAKUKURU kwa kutaka rushwa ya ngono kwa mwanafunzi wake wa miaka 14 ili kumsaidia mitihani

Roving Journalist

JF Roving Journalist
Apr 18, 2017
956
1,000
1601037084528.png

1601037146948.png

1601037198083.png

1601037332506.png
 

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
2,272
2,000
Jamani..sasa huo mkuyenge si angeenda kununua zile za mafungu tu.ona sasa jela inanukia na kuliwa kiboga nje nje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom