Mwalim wa kubadirishana tafadhali......[rungwe(w)-mbeya >< (njombe mji) njombe]


E

elia mgina

Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
27
Points
0
E

elia mgina

Member
Joined Dec 29, 2011
27 0
Natafta mwalimu (SEKONDARI) wa kubadirishana kutoka NJOMBE MJI kuelekea MBEYA halimashauri ya wilaya ya RUNGWE... kama upo taari basi tuwasiliane or ni Private mail.....

Conts:
0752887166 or 0712765157
me4tz@yahoo.com
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,379
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,379 1,500
mwalimu halafu kuandika hujui...
*kubadirishana!!!??
*mwalim
*natafta
*taari.......
GOD HELP US
 

Forum statistics

Threads 1,283,754
Members 493,810
Posts 30,799,889
Top