Mwaliko jf

Navoyne

JF-Expert Member
Dec 12, 2010
876
500
Heshima mbele !

Naomba kuchukua fursa hii kuomba kuungana nanyi wanajamii ili kuelemishana na kuchangia hoja mbalimbali zinazolenga jamii inayonizunguka na Tanzania kwa ujumla.
Natanguliza shukhurani zangu za dhati kwenu wote wenye nia thabiti na ushupavu wa ku 'dare to talk openly'.

Regards
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
22,372
2,000
Heshima mbele !

Naomba kuchukua fursa hii kuomba kuungana nanyi wanajamii ili kuelemishana na kuchangia hoja mbalimbali zinazolenga jamii inayonizunguka na Tanzania kwa ujumla.
Natanguliza shukhurani zangu za dhati kwenu wote wenye nia thabiti na ushupavu wa ku 'dare to talk openly'.

Regards
Unakaribilshwa na mimi..............pamoja na hayo naomba kujuwa jinsia yako
 

Shaycas

JF-Expert Member
Feb 13, 2009
903
250
well come.
Ila isijekuwa ulipewa pan na sasa unakuja kivingine.
Utakayo yaona mazuri,yafanyie kazi mabaya mjulishe Invisible au any MODERETOR
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom