Mwaliko jf


Navoyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
871
Likes
210
Points
60

Navoyne

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
871 210 60
Heshima mbele !

Naomba kuchukua fursa hii kuomba kuungana nanyi wanajamii ili kuelemishana na kuchangia hoja mbalimbali zinazolenga jamii inayonizunguka na Tanzania kwa ujumla.
Natanguliza shukhurani zangu za dhati kwenu wote wenye nia thabiti na ushupavu wa ku 'dare to talk openly'.

Regards
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,721
Likes
5,323
Points
280

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,721 5,323 280
Heshima mbele !

Naomba kuchukua fursa hii kuomba kuungana nanyi wanajamii ili kuelemishana na kuchangia hoja mbalimbali zinazolenga jamii inayonizunguka na Tanzania kwa ujumla.
Natanguliza shukhurani zangu za dhati kwenu wote wenye nia thabiti na ushupavu wa ku 'dare to talk openly'.

Regards
Unakaribilshwa na mimi..............pamoja na hayo naomba kujuwa jinsia yako
 

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
901
Likes
37
Points
45

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
901 37 45
well come.
Ila isijekuwa ulipewa pan na sasa unakuja kivingine.
Utakayo yaona mazuri,yafanyie kazi mabaya mjulishe Invisible au any MODERETOR
 

Forum statistics

Threads 1,204,498
Members 457,348
Posts 28,161,026