Mwakyembe unataka kutuaminisha kuwa maamuzi kesi ya richmond serikali ili mbeba Lowasa!!!

Vinci

JF-Expert Member
Jul 6, 2009
2,641
2,000
1:Ili mbeba = ilimbeba,

2:atua = Hatua,

3:Ushaidi = ushahidi,

4:adharani =Hadharani

5:Utatuakikishia = utatuhakikishia

6: ubadhilifu =ubadhirifu

7:. mweshimiwa = mheshimiwa

8:Alishugulikie = alishughulikie

9: tayali=tayari

10: inatuonyesha =inatuonesha

Makosa mengi ya harufi hadi uvivu, siyo lazima kuandika habari, unaweza kubaki msomaji ili JF itabaki na hadhi yake!!
Faiza Fox Effect at work
 

baba anjela

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
404
500
1:Ili mbeba = ilimbeba,

2:atua = Hatua,

3:Ushaidi = ushahidi,

4:adharani =Hadharani

5:Utatuakikishia = utatuhakikishia

6: ubadhilifu =ubadhirifu

7:. mweshimiwa = mheshimiwa

8:Alishugulikie = alishughulikie

9: tayali=tayari

10: inatuonyesha =inatuonesha

Makosa mengi ya harufi hadi uvivu, siyo lazima kuandika habari, unaweza kubaki msomaji ili JF itabaki na hadhi yake!!

Ujumbe ndiyo muhimu
 

baba anjela

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
404
500
1:Ili mbeba = ilimbeba,

2:atua = Hatua,

3:Ushaidi = ushahidi,

4:adharani =Hadharani

5:Utatuakikishia = utatuhakikishia

6: ubadhilifu =ubadhirifu

7:. mweshimiwa = mheshimiwa

8:Alishugulikie = alishughulikie

9: tayali=tayari

10: inatuonyesha =inatuonesha

Makosa mengi ya harufi hadi uvivu, siyo lazima kuandika habari, unaweza kubaki msomaji ili JF itabaki na hadhi yake!!

Harufi.. Herufi
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,715
2,000
Ujumbe ndiyo muhimu
Baki kuwa msomaji tu ,hakuna cha ujumbe muhimu wala nini!nyie hamkosei bali hamjui lugha adhimu ya kiswahihili muache kukinajisi kwa misamiati yenu ya ajabu!
Kwani kuna tabu gani ukitumia walau dakika moja kupitia maaandishi yako kabla hujawasilisha humu?
Cc Faiza Foxy
 

Nsikine

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
229
250
Naamini kabisa kwamba Lowassa alipojiuzulu uwaziri mkuu, alikuwa anapisha uchunguzi ufanyike na sheria ichukue mkondo wake, lakini serikali ilishindwa kupata ushahidi wa kumpeleka Lowassa mahakamani, hata mzee wa vijisenti msisahau, leo anatesa bungeni, pia naamini Lowassa yuko tayari kupelekwa mahakamani hata sasa hivi, lakini nyuma yake kutakuwa na serikali yote ya chama cha mapinduzi kuhusika na wizi huo, usione wananyamazia, wote kuanzia wa juu kabisa mpaka wa chini wanahusika, hakuna mwema hata mmoja.
 

Maguge Maguge

JF-Expert Member
Sep 1, 2016
2,736
2,000
Naamini kabisa kwamba Lowassa alipojiuzulu uwaziri mkuu, alikuwa anapisha uchunguzi ufanyike na sheria ichukue mkondo wake, lakini serikali ilishindwa kupata ushahidi wa kumpeleka Lowassa mahakamani, hata mzee wa vijisenti msisahau, leo anatesa bungeni, pia naamini Lowassa yuko tayari kupelekwa mahakamani hata sasa hivi, lakini nyuma yake kutakuwa na serikali yote ya chama cha mapinduzi kuhusika na wizi huo, usione wananyamazia, wote kuanzia wa juu kabisa mpaka wa chini wanahusika, hakuna mwema hata mmoja.
Lowassa hahusiki direct, alipopewa uwaziri aliikuta richmond, na alimwambia jk waiondowe italeta noma akamkatalia, tena zaidi ya mara moja, na huo ndo ujasiri wa Lowassa
 

Maguge Maguge

JF-Expert Member
Sep 1, 2016
2,736
2,000
Baki kuwa msomaji tu ,hakuna cha ujumbe muhimu wala nini!nyie hamkosei bali hamjui lugha adhimu ya kiswahihili muache kukinajisi kwa misamiati yenu ya ajabu!
Kwani kuna tabu gani ukitumia walau dakika moja kupitia maaandishi yako kabla hujawasilisha humu?
Cc Faiza Foxy
Asante kwa kunisaidia kuwaonya majambazi wa lugha yetu!!
Ni majambazi hao, kama ingekuwa pesa iliyo ki makosa(ki kharamu ) namna hiyo angefungwa kifungo cha jambazi!
 

Manbad

JF-Expert Member
Apr 10, 2017
1,187
2,000
Kama kunan ambao bado wanatumika na CDM kama mtaj na ngazi ya wanasiasa ua lost. Ukwel cdm n waongo, wabaguz na wanafk vjana tunatumika vbya. Walmchafua Lowasa ndan na nje ya nch how comes alvyo join cdm akapewa nafas ya kugombea urais?
 

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
1,327
2,000
Naona kama Mh Mwakyembe amefika mahali pabaya. Ni juzi tu Mh Rais alifuta agizo lake la kukataza watu wasifunge ndoa kama hawana vyeti vya kuzaliwa. Kama Rais asingefuta hilo agizo nchi ingekuwa na tatizo la ziada la kijitakia. Sasa anasema ushahidi alionao kuhusu Lowasa unatosha kumfunga. Mwakyembe ni mwanasheria. Anajua kuficha ushahidi ni kosa la jinai. Anatangazia ulimwengu kwamba ana ushahidi wa kumfunga Lowasa lakini anauficha. Nadhani anazeeka vibaya.
 

Kabembe

JF-Expert Member
Feb 11, 2009
2,551
2,000
Kosa ni Mwakyembe au bunge lililoshindwa kumwajibisha Lowassa baada ya kukimbilia kuachia uwaziri mkuu? Maana Mwakyembe alitoa ripoti kama alivyoagizwa na Bunge, lakini bunge halikutoa maamuzi au kuishauri serikali hatua sahihi za kuwachukulia wahusika.
Mwakyembe betrayed us pale alipoficha ukweli kwa kuhofia serikali kuanguka. Alificha kwa maslahi ya nani?
 

Nsikine

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
229
250
Lowassa alijiuzuru cheo chake ili kupisha uchunguzi ufanyike bila ya kumwogopa, lakini mpaka leo serikali imeshindwa kupata ushahidi wa kumtia hatiani, shame on them"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom