Mwakyembe tusaidie

sigitoro

Member
Oct 13, 2012
68
70
Tunaomba mapato ya bajaj yapunguzwe au yatolewe kwa watu wanaomiliki bajaj moja au chini.ya tatu,gharama za uendeshaji ni kubwa,ukiangalia kila baada ya wiki mbili tunaenda service na inagharimu si chini ya elfu 30 tunakuomba waziri tuondolee hii kodi tunateseka sisi watu wa chini
 

sigitoro

Member
Oct 13, 2012
68
70
Tunaomba mapato ya bajaj yapunguzwe au yatolewe kwa watu wanaomiliki bajaj moja au chini.ya tatu,gharama za uendeshaji ni kubwa,ukiangalia kila baada ya wiki mbili tunaenda service na inagharimu si chini ya elfu 30 tunakuomba waziri tuondolee hii kodi tunateseka sisi watu wa chini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom