Mwakyembe na Sita Mpo wapi Mtusaidie Suala la Dowans?


QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Katika gazeti la Mwananchi, December 2, 2010; imeandikwa:
SHIRIKA la Umeme nchini (Tanesco) limeamriwa kulipa fidia ya Sh106 bilioni kwa kampuni ya ufuaji umeme ya Dowans Tanzania Limited baada ya kuvunja mkataba.Uamuzi uliotolewa na Mahakama ya Kimataifa ya Usuluhishi wa Migogoro ya Biashara (ICC Court), Novemba 15, mwaka huu chini ya Mwenyekiti Gerald Aksen na wasuluhihi Swithin Munyantwali, Jonathan Parker uliamuru Tanesco iilipe Dowans kiasi hicho cha fidia...

Sasa ndugu zetu Mwakyembe ambaye ulikuwa mwenyekiti kwenye kamati iliyowasilisha taarifa bungeni na hatimae kumg'oa Lowasa. Mliongea sana kuhusu hili na nina washukuru sana.

Huu ni wakati mwafaka zaidi kwenu kujitokeza na kuliongelea zaidi na kushauri nini kifanyike kwa maslahi ya wananchi.

Msikumbatie serikali bali wananchi waliowapa nafasi hiyo. Nawasilisha
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,496
Likes
4,871
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,496 4,871 280
You will never hear them now!!

They paved a way for 185bn!!! and now they are ministers what else do you need??

we have to differentiate politics, laws and technical matters. It is not secret that those mentioned guys they did everything they could to please public that alone is a clear sign of bad leaders.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
...Msikumbatie serikali bali wananchi waliowapa nafasi hiyo...


jamaa wako kwenye nafasi za utii na usiri wa baraza la mawaziri kwa hiyo mwajiri wao sasa ni serikali sio wananchi tena kwa mujibu wa sheria za nchi hii.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
You will never hear them now!!

They paved a way for 185bn!!! and now they are ministers what else do you need??

we have to differentiate politics, laws and technical matters. It is not secret that those mentioned guys they did everything they could to please public that alone is a clear sign of bad leaders.
Kaka mie naona kama mgao wa umeme unaoingia madarakani kwa kasi kubwa sasa una undungu na hizo 185b?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
jamaa wako kwenye nafasi za utii na usiri wa baraza la mawaziri kwa hiyo mwajiri wao sasa ni serikali sio wananchi tena kwa mujibu wa sheria za nchi hii.
That was a very good trick to silence them on Richmond, Dowans etc and shut them up if any new deal comes in few years to come. This is Tanzania.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,496
Likes
4,871
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,496 4,871 280
Kaka mie naona kama mgao wa umeme unaoingia madarakani kwa kasi kubwa sasa una undungu na hizo 185b?
Undungu: Synonym au Hypernym yake ni nini, nitakujibu kuanzia hapo! 185b???
 
N

nooresh

Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
20
Likes
0
Points
3
N

nooresh

Member
Joined Mar 28, 2009
20 0 3
You will never hear them now!!

They paved a way for 185bn!!! and now they are ministers what else do you need??

we have to differentiate politics, laws and technical matters. It is not secret that those mentioned guys they did everything they could to please public that alone is a clear sign of bad leaders.
Waberoya hivi huangalii ni viongozi wengi sasa hivi wanaosema vitu kufurahisha jamii lakini ndio hao hao wanaokula sahani moja na vigogo katika kugawana keki ya utajiri wa nchi hii.......Mimi i even wonder media propaganda ya kumfanya Sitta aonekane is like a hero wa kupinga ufisadi......well is he not the same guy who was living in 8,000 USD kwa mwezi kodi ya nyumba in Oesterbay na ni yule yule Kiongozi aliyetengenza ofisi yenye thamani kubwa pale Urambo.....
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,640
Likes
802
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,640 802 280
ndio hivyo wamechukuliwa msukule wakija kurudishwa hata akili hawana, hawajui walikuwa wapi, na wanako kwenda pia hawatojua. watakwambia tu, tulikuwa tunalishwa mayai ya kukaanga na kushushia na whisky/mvinyo/soda/bia nk (kulingana na tabia zao za ulevi) mpaka pale PM alipo waokota mahali, wakiwa hawajui hata wana fanya nini, ndio watu kujazana pale na waandishi wa habari, na Hosea, na Mwema, na Otham, Aziz, Na Edward na wananchi wengine wote wakishanga hawa ndugu zetu walikuwa wapi ? siku zote.
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
“Tunachanganya, tunapofikiri kuwa kila aliye na madaraka ni kiongozi, hii si sahihi, uongozi unakuja na utu, utaifa na kujali maslahi ya unaowaongoza,” - Graca Machel
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,634
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,634 280
They are all cowards and hypocrites! BTW that's how most Tanzanians are. Kama wangekua wapambanaji wa kweli katika kutetea maslahi ya wananchi wengi,izo nafasi za uwaziri wangezikataa. Ila kwa vile waTZ wengi ndo walivyo,wamezikubali ili wafaidi mafao ya uwaziri na madaraka. Hivyo tusitarajie lolote toka kwao. The whole government system under CCM is so stinky,it needs a special deodorant.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
They are all cowards and hypocrites! BTW that's how most Tanzanians are. Kama wangekua wapambanaji wa kweli katika kutetea maslahi ya wananchi wengi,izo nafasi za uwaziri wangezikataa. Ila kwa vile waTZ wengi ndo walivyo,wamezikubali ili wafaidi mafao ya uwaziri na madaraka. Hivyo tusitarajie lolote toka kwao. The whole government system under CCM is so stinky,it needs a special deodorant.

Nawashukuru kwa michango mingi kuhusu hii mada. Kwanza mada yenyewe imekaa kiuchokozi. Lakini tujue pia kuwa wao wenyewe au walioko karibu nao wanapitia hapa jamvini. so watasoma au watapata taarifa hii na kuifanyia kazi.

Ni kweli wameapa kutunza siri kubwa za serikali na hilo limewaghalimu wengi wa waliokuwa mawaziri wa Kikwete na hivyo wakaanguka katika uchaguzi uliopita. kama hawaamini, wawaache wananchi, wakumbatie serikali tutakutana nao mwaka 2015 majimboni.
 

Forum statistics

Threads 1,235,213
Members 474,387
Posts 29,214,247