Mwakyembe na Magufuli wizara moja; Je kunani?


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Naona apa kuna namna haya majembe mawili kuyaweka wizara moja?
Labda wanataka wahitilafiane wenyewe kwa wenyewe alafu akina EL wabaki kupiga makofi
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Magufuli kurudi Ujenzi safi sana
 
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
685
Likes
25
Points
45
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
685 25 45
Njowepo, nadhani una ugonjwa wa Phobia. Dalili mojawapo ya phobia ni kuogopa kila jambo. Kwani majembe mawili hayawezi kufanya kazi pamoja? Au ulitaka wakae vilaza watupu. ACHA HIZO
 
A

Awo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
794
Likes
80
Points
45
A

Awo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
794 80 45
Tusisahu kazi ya Naibu Waziri ni kujibu maswali bungeni. Mwakyembe bye bye - hakuna tena vita dhidi ya ufisadi wala nini!
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,111
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,111 85 145
safiiii sanaaaa

mapinduziiiii daimaaaaa
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
Njowepo, nadhani una ugonjwa wa Phobia. Dalili mojawapo ya phobia ni kuogopa kila jambo. Kwani majembe mawili hayawezi kufanya kazi pamoja? Au ulitaka wakae vilaza watupu. ACHA HIZO
haya majembe ilibidi yachukue wizara tofauti BUT JK HAPA KANIKUNA GOOD!
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Naona apa kuna namna haya majembe mawili kuyaweka wizara moja?
Labda wanataka wahitilafiane wenyewe kwa wenyewe alafu akina EL wabaki kupiga makofi
Ulianza vizuri pamoja na heading yako ila hapo kwenye RED, lol!
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Bado sijaelewa huu ushabiki wa "uzuri" wa waziri mteule John Pombe Magufuli unatoka wapi. Madudu yake Ardhi na Ujenzi yanarudi tena. Msidanganyike na vile vitakwimu vyake mkafikiri ni mchapakazi. Swali moja, hivi ile hasara ya samaki ilifikia kiasi gani?
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,146
Likes
1,149
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,146 1,149 280
Mafahali wawili katika zizi moja...Mwakyembe Mbeya yuko Mwakipesile(mkuu wa Mkoa) wizarani yuko Magufuli.
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Hiyo ya magufuli na mwakyembe imetulia mana wakandarasi walishaaza kuvuna kwenye shamba la bibi kama zao na kutimka zao uchina uko.hapo jk kafanyia maoni ya watanzania walio wengi mana mwakyembe lawyer ,pombe enginia hapo pako powa hakuna mikataba feki.ilaaaaaa mhhhhhhhhhhhhhh kwa sita kupewa east africa amechakachuliwa kisiasaaaaaa baibaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sitaaaaaaaaa
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,146
Likes
1,149
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,146 1,149 280
Hiyo ya magufuli na mwakyembe imetulia mana wakandarasi walishaaza kuvuna kwenye shamba la bibi kama zao na kutimka zao uchina uko.hapo jk kafanyia maoni ya watanzania walio wengi mana mwakyembe lawyer ,pombe enginia hapo pako powa hakuna mikataba feki.ilaaaaaa mhhhhhhhhhhhhhh kwa sita kupewa east africa amechakachuliwa kisiasaaaaaa baibaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sitaaaaaaaaa
Magufuli sio engineer
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
nawaamini kwa kiasi fulani hawa watu wawili (Magufuli na Mwakyembe). Kuhitilafiana yatakuwa mapungufu yao tu
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
Bado sijaelewa huu ushabiki wa "uzuri" wa waziri mteule John Pombe Magufuli unatoka wapi. Madudu yake Ardhi na Ujenzi yanarudi tena. Msidanganyike na vile vitakwimu vyake mkafikiri ni mchapakazi. Swali moja, hivi ile hasara ya samaki ilifikia kiasi gani?
we ni mnafiki kila mtu anamapungufu yake bwana ...
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
safi sana kwa waliochaguliwa mapungufu ni madogo sana katika baraza hili
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Tusisahu kazi ya Naibu Waziri ni kujibu maswali bungeni. Mwakyembe bye bye - hakuna tena vita dhidi ya ufisadi wala nini!
Wiuzara yao haitakuwa na Ufisadi na mtaicheck tuuuu ila watakuwa wanatoa mapande ya kufa mtu kwa watakao zembea
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Hiyo ya magufuli na mwakyembe imetulia mana wakandarasi walishaaza kuvuna kwenye shamba la bibi kama zao na kutimka zao uchina uko.hapo jk kafanyia maoni ya watanzania walio wengi mana mwakyembe lawyer ,pombe enginia hapo pako powa hakuna mikataba feki.ilaaaaaa mhhhhhhhhhhhhhh kwa sita kupewa east africa amechakachuliwa kisiasaaaaaa baibaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sitaaaaaaaaa
Jamaa ana PhD ya Chemistry si ujenzi.
 
M

Maimai

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
174
Likes
2
Points
0
M

Maimai

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
174 2 0
BARAZA JIPYA


BUNGE: WILLIAM LUKUVI
UWEZESHAJI: MARY NAGU
FEDHA: MKULLO
HOME AFFAIRS: SHAMSHA VUAI
KATIBA: SELINA KOMBANI
NJE: MEMBE
ULINZI: MWINYI
MIFUGO: MATHAYO DAVID CLEOPA MSUYA
MWASILIANO: MBARAWA MAKAME
ARDHI: TIBAIJUKA
UTALII: MAIGE
NISHATI: NGEREJA
UJENZI: MAGUFULI
UCHUKUZI: OMAR NUNDU
VIWANDA: CHAMI
ELIMU: NCHIMBI
AFYA: HAJI MPANDA
KAZI: kABAKA g
JAMII: SOPHIA SIMBA
ELIMU: NCHIMBI
EAC: SITA SIX 6
KILIMO: MAGEMBE.. YES YES YES TUPE MAMBO YA KIPROFESSOR SASA TUSIFE NA NJAA
MAJI: MWANDOSYA

HAYA HAYA.. THE NEW WINE IN AN OLD BOTTLE OR OLD WINE IN A NEW BOTTLE
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
we ni mnafiki kila mtu anamapungufu yake bwana ...
Madudu yako mengi, kila siku hapa watu mnapiga kelele kuhusiana na matumizi makubwa yasiyo na lazima ya serikali halafu leo hii mnashangilia Mh. Magufuli kupelekwa "miundo mbinu". Mauzo ya nyumba za serikali kwa bei za kutupwa, unyang'anyi wa viwanja na uvunjaji usiofuata sheria wa nyumba na biashara za watu, ni baadhi tu ya "mapungufu" yake kama wewe unavyosema.

Tatizo la Magufuli, "mapungufu" yake ni ya gharama kubwa sana kwa taifa.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Am sure kuna watu apo wanaanda resignation hasa pale TANROAD
Hawa watu kwa maoni yangu ilibidi wakae wizara tofauti kuna namna apo hasa ya kumfanya Mwakyembe apoe na issue zake za mafisadi
Ila naona ni kipindi kingine cha kuwa na barabara nyingi za uhakika hasa kule sumbwanga na songea ambazo zimeshaanza bila kusahau ile ya iringa to dodoma via mtera
HINT>ujenzi inainclude barabara na viwanja vya ndege according to JK.
 

Forum statistics

Threads 1,237,677
Members 475,675
Posts 29,296,999