Mwakyembe, mchakato wa katiba wakati wa Kikwete uchumi ulikuaje?


M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Nimeshangazwa Na kauli ya Waziri wa Sheria Na Katiba Bw.Mwakyembe akidai eti mchakato wa Katiba umesimama ili kupisha ujenzi wa uchumi wa nchi.Nashindwa kumwelewa Mh.Waziri je uchumi wa Tanzania utakamilika lini ili mchakato wa katiba uanze? Mbona Serikali ya Mh.Kikwete iliweza kuanzisha mchakato Na hatimae kuunda Binge la Katiba Kwa uchumi huu huu inaojenga Serikali ya Awamu ya Tano? Ni vema ukatoa sababu nyingine Uchumi wa Tanzania sio rahisi kujengeka imeshindikana Kwa miaka 55 ndi iwezekane Kwa miaka 5? Watanzania tunaomba katiba mpya.
 
L

likikima

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
871
Likes
402
Points
80
Age
30
L

likikima

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
871 402 80
Amesema hana mpango Na katiba lenu!!!tulale sasa
 
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,081
Likes
973
Points
280
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,081 973 280
nchi ina mambo ya ajabu hii asikwambie mtu
 
MWONA MBALI

MWONA MBALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
422
Likes
486
Points
80
MWONA MBALI

MWONA MBALI

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
422 486 80
MAWAZIR WETU WANAKOSA KUJIAMINI, WANAOGOPA KUWA NA MSIMAMO HUWENDA WAKAMKOSEA 'MUNGU' NA WAKAUKOSA ULAJI IMEBAKI BORA LIENDE. WALA USILISHANGAE JIBU LAKE YUPO SAWA KABISA.
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
Nimesikitishwa Sana na kauli hii ya mwalimu wangu mwakiembe.
Naanza kuwa na mashaka Yale yote aliyokuwa akinifundisha pale chuo kikuu.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,730
Likes
125,669
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,730 125,669 280
Huu ni ukichaa wa hali ya juu. Hakuna uhusiano wowote wa kujenga uchumi wa nchi na mchakato wa katiba mpya. Wanatafuta visingizio visivyo na kichwa wala miguu ili kuukwepa mchakato wa katiba mpya kwa kujua fika katiba mpya ni kiama chao.

Nimeshangazwa Na kauli ya Waziri wa Sheria Na Katiba Bw.Mwakyembe akidai eti mchakato wa Katiba umesimama ili kupisha ujenzi wa uchumi wa nchi.Nashindwa kumwelewa Mh.Waziri je uchumi wa Tanzania utakamilika lini ili mchakato wa katiba uanze? Mbona Serikali ya Mh.Kikwete iliweza kuanzisha mchakato Na hatimae kuunda Binge la Katiba Kwa uchumi huu huu inaojenga Serikali ya Awamu ya Tano? Ni vema ukatoa sababu nyingine Uchumi wa Tanzania sio rahisi kujengeka imeshindikana Kwa miaka 55 ndi iwezekane Kwa miaka 5? Watanzania tunaomba katiba mpya.
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,466
Likes
4,529
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,466 4,529 280
Achana na Katiba mpya. Kwanza tujadili uwezo wake kuongoza wizara hii. Ni kama haupo. Wizara imejaa rushwa hasa ya mahakimu na Mwakiyembe yupo! Amebaki kupayuka matamko yasiyo na mashiko ikiwemo Katiba mpya huko haki zinaminywa mahakamani! Itafika wakati tutambwagia hadharani majina ya mahakimu wake wala rushwa katika mahakama za mikoa. Ni ovyoo kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,323
Members 489,918
Posts 30,447,420