Mwakyembe: Katiba mpya inatakiwa imaliziwe ila hatuwei kumpangia ratiba Magufuli


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,633
Likes
3,576
Points
280
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,633 3,576 280
Waziri wa katiba na sheria amesema katiba mpy ni muhimu imalizwe lakini kwa kuwa rais alishasema kuwa anainyoosha nchi hawezi kumpangia ni kipi cha kuanza nacho.
Sababu itamnyima uhuru.

 
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,405
Likes
441
Points
180
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,405 441 180
Haya bwana tumesikia
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,652
Likes
7,198
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,652 7,198 280
Sitegemei comment hiyo toka kwa waziri wa katiba na sheria
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121