Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa | Page 13 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALWATAN KIZIGO, Apr 20, 2017.

  1. ALWATAN KIZIGO

    ALWATAN KIZIGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    Leo Bungeni Dodoma, Joshua Nasari(Mb) Arumeru Mashariki amekamatwa na Watu wa Usalama akiwa amelewa huku akiwa na chupa akitaka kuingia nayo Bungeni.

    Mb Joshua alipoanza kuchangia alisema kuwa kamati iliyoundwa na Bunge wakati ule wa Rais Kikwete, kumchunguza Waziri Mkuu wa wakati huo Edward Lowassa juu ya tuhuma za Richmond haikutenda haki kabisa.

    Akijibu tuhuma hizo kwa kujiamini kabisa, Mh. Harrison Mwakyembe alisema yafuatayo:

    "Kwanza niwashukuru vijana wa Usalama kwa kutekeleza majukumu yao hasa ya kumshika Mh. Nasari na chupa hiyo ya kilevi, maana angeweza kutapikia bendera ya Taifa hivyo kulidhalilisha Bunge lote kwa ujumla...

    Kuhusu Edward Lowassa na tuhuma hiyo ya Richmond hawezi kusafishika kamwe kwa hali yoyote ile...Tumeshawachoka sana na hatuwezi kuwavumilia tena....

    Kamati yangu iliwahoji zaidi ya mashahidi 75,huku kabla ya kuhojiwa kwake na kamati hiyo Edward Lowassa alikimbilia kujiuzuru ghafla...Sasa bhasi kama kuna mtu yeyote hapa Bungeni anayejiamini alete hoja ya kurudisha tuhuma hizo za Richmond kuhusu Edward Lowassa tuanze kuijadili upya..

    Na siku tukianza kuijadili upya tuhuma hizo, ntamwomba Mh. Rais JPM anipumzishe Uwaziri ili nilishughulikie hili suala kikamilifu.

     
  2. kinandinandi

    kinandinandi Member

    #241
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 57
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Huwa najisikia vibaya sana kuona viongozi ambao nawaona kabisa ni wasomi na wanatoka mbeya kama Mimi nasononeka sana huyu mwakyembe na tulia vipi ndugu zangu mnaniangusha mbeya haiko kama mlivyo nyinyi jilekebisheni
     
  3. N

    NGWANA ANGELINA Member

    #242
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 25, 2017
    Messages: 29
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    wapinzani haitatokea washinde uchaguzi hata siku moja maana ni wajinga sana na ujinga wao umepitiliza!!
    hebu fikiria kutoka kuwa fisadi mpaka mgombea,jk kuchokwa mpaka kumisiwa,kuhitaji rais dikiteta mpaka dikteta uchwara!!
    yaani ukweli wapinzani ni wajinga sana
     
  4. kinandinandi

    kinandinandi Member

    #243
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 57
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Mwakyembe na tulia muangalieni aliye watangulia mtu kutoka mby mwandosya nahisi hakuna anacho jutia mpaka leo fanyeni mambo yatokayo moyoni mwenu yatokayo akilini mwenu
     
  5. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #244
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,097
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kama Nasari amefanya hivi ninakuwa nawaza sana kuhusu mbowe lissu lema na yule teja wao Wema
     
  6. Ben T

    Ben T Senior Member

    #245
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 18, 2013
    Messages: 131
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pombe si nzuri hasa ukiwa kazini, hili suala la pombe mtu kanywa na anakuja kujadili mustakbari wa maisha yetu kwa kweli lipigwe marufuku kwa nguvu zote.
     
  7. s

    samweli mwandelema Senior Member

    #246
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2014
    Messages: 103
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mwakyembe ni kati ya waganga njaaaaa, tena aone aibu kwa watu wanaojielewa. si kichama, kama alikuwa na ushahidi mbona mahakama ya mafsadi amempeleka
     
  8. titimunda

    titimunda JF-Expert Member

    #247
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 2,391
    Likes Received: 2,195
    Trophy Points: 280
    Katika Kukabiliana na mafasiemu kuzimua/kujibusti ni suala mtambuka.
     
  9. MpiganiaUhuru

    MpiganiaUhuru JF-Expert Member

    #248
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 678
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 180
    Kina nani?
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #249
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Usilete maneno ya kijiweni.
    Nassri kazuiwa na wanausalama kuingia na Konyagi Bungeni.
    Thats an official record.
     
  11. cephalocaudo

    cephalocaudo JF-Expert Member

    #250
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 2,432
    Likes Received: 2,182
    Trophy Points: 280
    *kwa anaehitaji t_shirt za CCM kwa bei poa anicheck inbox 0761741574*

    *T_shirt hizo kwa nyuma zimeandikwa ushindi 2020 lazima*
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #251
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,217
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Mkuu upinzani unaishi kwa matukio,sio ndio hao waliokuwa wanapiga makofi bungeni kuwa lazima Bunge limchukulie hatua mheshimiwa na mheshimiwa baada ya kupima upepo akaona isiwe taabu mwenyewe akaachia ngazi,na miaka yote hatukusikia ujinga anaoleta mtoto Nasari,au Nasari anajikomba kwa baba mkwe ili jimbo lake asije akalichukua aliye kuwa mbaya wake,ambaye leo hii anajifanya kusema alionewa.
     
  13. Mish Albert

    Mish Albert JF-Expert Member

    #252
    Apr 22, 2017
    Joined: Dec 25, 2015
    Messages: 320
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Siasa mchezo mchafu
     
  14. B

    BOD Senior Member

    #253
    Apr 22, 2017
    Joined: Oct 13, 2016
    Messages: 177
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    mwakyembe huu mtego wake ni htr!!
     
  15. nkulikwa

    nkulikwa JF-Expert Member

    #254
    Apr 22, 2017
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 223
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Kwanini anadhani kwamba lazima hiyo kazi afanye yeye! Kwenye utafiti yeye hawezi kuchunguza hiyo tena!!
     
  16. B

    BOD Senior Member

    #255
    Apr 22, 2017
    Joined: Oct 13, 2016
    Messages: 177
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    yeye amesema kuna ushaidi aliubakiza ambao uko kwenye report hivo atauweka hadharani.
     
  17. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #256
    Apr 22, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,535
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Lowassa Alimyima Tenda ya Richmond.
     
  18. 9

    999 JF-Expert Member

    #257
    Apr 22, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 2,080
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe amekuwa mpuuzi wa kiwango hiki?
    Tz imekwisha
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #258
    Apr 22, 2017
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,359
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Kaka, ebu kuwa sober at least once. Jiulize kama Richmond ni kampuni ya kitapeli, kwanini serikali bado inaendelea kuilipa kwa mgongo wa Symbion? Richmond ilinunuliwa na kuwa Dowans. Nayo ikauzwa, ndiyo ikaja Symbion.
     
  20. descarte

    descarte JF-Expert Member

    #259
    Apr 22, 2017
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 1,153
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    g
    Nikijaribu kuangalia comment yako kwa kweli wewe unaonekana ni mshabiki tuu huongelei hoja. Sasa badala yakujibu hoja alizotoa unaanza kuleta maswalu yako ambayo hayana shida. Usiwe mshabiki wa mambo yasiyo yamsingi. FIKIRI.FIKIRI.FIKIRI
     
  21. descarte

    descarte JF-Expert Member

    #260
    Apr 22, 2017
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 1,153
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mpuuzi kivipi sasa
     
Loading...