Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa | Page 12 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALWATAN KIZIGO, Apr 20, 2017 at 10:11 PM.

  1. ALWATAN KIZIGO

    ALWATAN KIZIGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017 at 10:11 PM
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    Leo Bungeni Dodoma, Joshua Nasari(Mb) Arumeru Mashariki amekamatwa na Watu wa Usalama akiwa amelewa huku akiwa na chupa akitaka kuingia nayo Bungeni.

    Mb Joshua alipoanza kuchangia alisema kuwa kamati iliyoundwa na Bunge wakati ule wa Rais Kikwete, kumchunguza Waziri Mkuu wa wakati huo Edward Lowassa juu ya tuhuma za Richmond haikutenda haki kabisa.

    Akijibu tuhuma hizo kwa kujiamini kabisa, Mh. Harrison Mwakyembe alisema yafuatayo:

    "Kwanza niwashukuru vijana wa Usalama kwa kutekeleza majukumu yao hasa ya kumshika Mh. Nasari na chupa hiyo ya kilevi, maana angeweza kutapikia bendera ya Taifa hivyo kulidhalilisha Bunge lote kwa ujumla...

    Kuhusu Edward Lowassa na tuhuma hiyo ya Richmond hawezi kusafishika kamwe kwa hali yoyote ile...Tumeshawachoka sana na hatuwezi kuwavumilia tena....

    Kamati yangu iliwahoji zaidi ya mashahidi 75,huku kabla ya kuhojiwa kwake na kamati hiyo Edward Lowassa alikimbilia kujiuzuru ghafla...Sasa bhasi kama kuna mtu yeyote hapa Bungeni anayejiamini alete hoja ya kurudisha tuhuma hizo za Richmond kuhusu Edward Lowassa tuanze kuijadili upya..

    Na siku tukianza kuijadili upya tuhuma hizo, ntamwomba Mh. Rais JPM anipumzishe Uwaziri ili nilishughulikie hili suala kikamilifu.

     
  2. E

    Eja One JF-Expert Member

    #221
    Apr 21, 2017 at 9:13 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Unahisi Mbowe, Zitto na Lisu wasingesimama kuomba mwongozo kama Mh. Waziri amelidanganya bunge???!!
     
  3. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #222
    Apr 21, 2017 at 9:13 PM
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,285
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Una uhakika na unachoongea au kwa sababu Mwakyembe ametamka? Sidhani kama huyu Mwakyembe ni mtu anayeaminika kiasi cha kuamini kinachotoka kinywani mwake.

    Mwakyembe amepoteza heshima hata ya kuweza kuaminika kutokana na kauli zake za hovyo hovyo siku hizi. Pamoja na unafiki wote wa kujipendekeza kwa JPM sidhani kama atadumu kwenye uwaziri. Sioni kama amewahi ku-deliver chochote tangu alipoingia kwenye siasa.
     
  4. mbikagani

    mbikagani JF-Expert Member

    #223
    Apr 21, 2017 at 9:14 PM
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 1,100
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    UKIWA UNASIMAMA NA KUMTETEA LOWASSA ETI SIYO FISADI, UTAKUWA UNALETA GIZA MBELE YA POPO UKIZANI ATASHINDWA KUONA.
    KAMA WAPINZANI TULIMZOMEA SANA LOWASSA NA KUMSIFIA MWAKYEMBE WAKATI ANAISOMA RIPOTI.
    TUNAPASWA TUSIMAME KWENYE UKWELI ILI WANANCHI WATUELEWE.
     
  5. E

    Eja One JF-Expert Member

    #224
    Apr 21, 2017 at 9:19 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Wewe unasema mchungaji? Hata baba yake angekuwa Yesu..as long as aliyezaliwa ni binadamu wa kawaida na sio malaika hiyo sio guarantee.
    Me nimesoma chuo na watoto wa wachungaji tena wametoka seminari kule wamezoea divai na wine ni walevi balaaa..
     
  6. E

    Eja One JF-Expert Member

    #225
    Apr 21, 2017 at 9:22 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Mwakyembe hakusema haya chumbani au uchochoroni...pale ni bungeni..kama amesema uongo mwambieni Lisu aombe mwongozo wa spika alafu hansard ziletwe kama hamjaomba bunge lisirushwe live.
     
  7. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #226
    Apr 21, 2017 at 9:23 PM
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,176
    Likes Received: 3,738
    Trophy Points: 280
    Acha kukurupuka, ni wapi nimemtetea Lowassa? Hivi unajua msimamo wangu toka najiunga JF? Mnazidi kulidhalilisha hili jamvi kwa kelele zisizokuwa za lazima.
     
  8. E

    Eja One JF-Expert Member

    #227
    Apr 21, 2017 at 9:27 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Bunge sio mahakama na halina uwezo huo...bunge linapendekeza hatua za kuchukua kwa mamlaka yake ya uteuzi..Muulize yule mliyepiga kelele za kummiss alichukua hatua gani
     
  9. Yugu

    Yugu JF-Expert Member

    #228
    Apr 21, 2017 at 9:30 PM
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 1,037
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    huyu mwakyembe ile sumu imeanza tafuna ubongo.
     
  10. E

    Eja One JF-Expert Member

    #229
    Apr 21, 2017 at 9:35 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Mkuu, kubenea leo ukimuuliza kama alimwagiwa tindikali anaweza akakukana mita 1000..anaweza sema lile kovu pale usoni aliungua na uji enzi za utoto..hatari sana hawa upinzani
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #230
    Apr 21, 2017 at 9:36 PM
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,564
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe yupo sahihi 100%.Kumsafisha Lowassa inabidi utumie pombe kali kwanza.
     
  12. k

    kabombe JF-Expert Member

    #231
    Apr 21, 2017 at 9:37 PM
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 11,043
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Chadema hakuna mwenye uthubutu wa kumuonya Nasari.Wote wanywa viroba
    Tunaposema chadema ni chama cha wanywa viroba tunamaanisha mambo kama haya ya Mbunge mzima kuingia bungeni na konyagi
     
  13. mbikagani

    mbikagani JF-Expert Member

    #232
    Apr 21, 2017 at 9:39 PM
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 1,100
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    IF THAT THE CASE, KIJANA ANAPASWA AWEKWE KITIMOTO ASEME NINI KIMEMSIBU.
     
  14. E

    Eja One JF-Expert Member

    #233
    Apr 21, 2017 at 9:39 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Akili yako nzito sana aisee...Yaani aliyekuwa m/kiti wa iliyokuwa kamati teule ya bunge ya kuxhunguza sakata la Richmond aende mahakamani??? Hivi unajua mamlaka ya bunge yanaishia wapi aisee??
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #234
    Apr 21, 2017 at 9:43 PM
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,357
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    In short ...ufisadi wa EL is not questionable?
     
  16. E

    Eja One JF-Expert Member

    #235
    Apr 21, 2017 at 9:44 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
     
  17. TUNDALI

    TUNDALI Senior Member

    #236
    Apr 21, 2017 at 9:44 PM
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Huyu Bwana Nassari wakati anaanza kuomba kura jimboni kwake kila Mkutano wake alianza na sala na kumaliza na sala, Sasa alishapata Ubunge kasahau kusali amegeukia Pombe hadi Bungeni...! Hii ni Laana kwake.
     
  18. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #237
    Apr 21, 2017 at 9:48 PM
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,012
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa upinzani leteni Hoja, bungeni
     
  19. flagship

    flagship JF-Expert Member

    #238
    Apr 21, 2017 at 9:50 PM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 442
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mwakieeembe ni shangingi wa madaraaaa madaraaa.
     
  20. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #239
    Apr 21, 2017 at 9:54 PM
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5,721
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Dr Mwak, prof Majimarefu, prof Lipu nawaweka kapu moja
     
  21. flagship

    flagship JF-Expert Member

    #240
    Apr 21, 2017 at 9:55 PM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 442
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Wakiongozwa na kitwanga.
     
Loading...