Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa | Page 11 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Joshua Nassari akamatwa akiwa anataka kuingia bungeni na Chupa ya kilevi akiwa amelewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALWATAN KIZIGO, Apr 20, 2017 at 10:11 PM.

  1. ALWATAN KIZIGO

    ALWATAN KIZIGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2017 at 10:11 PM
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    Leo Bungeni Dodoma, Joshua Nasari(Mb) Arumeru Mashariki amekamatwa na Watu wa Usalama akiwa amelewa huku akiwa na chupa akitaka kuingia nayo Bungeni.

    Mb Joshua alipoanza kuchangia alisema kuwa kamati iliyoundwa na Bunge wakati ule wa Rais Kikwete, kumchunguza Waziri Mkuu wa wakati huo Edward Lowassa juu ya tuhuma za Richmond haikutenda haki kabisa.

    Akijibu tuhuma hizo kwa kujiamini kabisa, Mh. Harrison Mwakyembe alisema yafuatayo:

    "Kwanza niwashukuru vijana wa Usalama kwa kutekeleza majukumu yao hasa ya kumshika Mh. Nasari na chupa hiyo ya kilevi, maana angeweza kutapikia bendera ya Taifa hivyo kulidhalilisha Bunge lote kwa ujumla...

    Kuhusu Edward Lowassa na tuhuma hiyo ya Richmond hawezi kusafishika kamwe kwa hali yoyote ile...Tumeshawachoka sana na hatuwezi kuwavumilia tena....

    Kamati yangu iliwahoji zaidi ya mashahidi 75,huku kabla ya kuhojiwa kwake na kamati hiyo Edward Lowassa alikimbilia kujiuzuru ghafla...Sasa bhasi kama kuna mtu yeyote hapa Bungeni anayejiamini alete hoja ya kurudisha tuhuma hizo za Richmond kuhusu Edward Lowassa tuanze kuijadili upya..

    Na siku tukianza kuijadili upya tuhuma hizo, ntamwomba Mh. Rais JPM anipumzishe Uwaziri ili nilishughulikie hili suala kikamilifu.

     
  2. K

    Kihava JF-Expert Member

    #201
    Apr 21, 2017 at 5:00 PM
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 568
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 80
    Kifaurongo: Sasa kama wana ushahidi wa makosa ya Lowassa wanasubiri nini kumpeleka mahakamani? Yaani wanasubiri hadi mbunge alete hoja bungeni ndipo watapata hoja ya kumfungulia mashitaka? Ina maana mhalifu ni lazima azungumzwe kwanza bungeni ndipo apelekwe kwenye vyombo vya sheria?
     
  3. K

    Kihava JF-Expert Member

    #202
    Apr 21, 2017 at 5:06 PM
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 568
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 80
    Lendomz: Ungekuwa mkristo ningekukumbusha kwamba usisahau kuwa mtu akitubu dhambi zake anakuwa msafi. Lowassa kwa kusema ukweli juu ya Richmond na kuondoka kwenye genge la wahuni anakuwa msafi kabisa.
     
  4. G

    GNA JF-Expert Member

    #203
    Apr 21, 2017 at 5:16 PM
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
     
  5. impongo

    impongo JF-Expert Member

    #204
    Apr 21, 2017 at 5:27 PM
    Joined: Feb 18, 2015
    Messages: 1,881
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Njaa mbaya sana namdharau sana mwakyembe.
     
  6. u

    umulitho JF-Expert Member

    #205
    Apr 21, 2017 at 5:33 PM
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Nasari alikuwa ananyonya viroba bungeni!!!!! Aibu chAdema mbona hamwendi mahakamani kumshitaki nasari na chupa yake ya kilevi -gongo na viroba. Wahuni wakubwa nyie
     
  7. A

    Azulene JF-Expert Member

    #206
    Apr 21, 2017 at 5:39 PM
    Joined: Apr 30, 2014
    Messages: 704
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80

    Nadhani mda wa Mwakyembe una shida haswa yaelekea ile sumu mwilini imeanza kufanya kazi now tena kwa speed kali kwa kweli Nassari yeye hatumii kilevi chochote kabisa labda awe ameanza hiyo siku ili kumkabili Mwakyembe
     
  8. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #207
    Apr 21, 2017 at 5:39 PM
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 6,384
    Likes Received: 5,654
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wakipewa chupa za maji wanafungua wanatoa viroɓa kwa chini wanavimimina kuchanganya na maji waliyopewa halafu wanakunywa kwa raha zao wakikolea nɗio utaona wanavyokuwa wagomvi naɗhani humu nɗani mnakumɓuka sugu alivƴokolea na ƙuanza kurushia walinzi wa bunge ngumi .Waɓunge wengi wa upinzani warusha matusi ɓungeni mara nyingi ilikuwa steam ya viroɓa
     
  9. dan yah

    dan yah Member

    #208
    Apr 21, 2017 at 5:39 PM
    Joined: Apr 14, 2017
    Messages: 67
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    We unaakili
     
  10. mbikagani

    mbikagani JF-Expert Member

    #209
    Apr 21, 2017 at 5:41 PM
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 1,100
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    SIIPENDI KWELI KWELI CCM, BUT FOR THIS STUPIDITY MATTER I CAN'T SUPPORT ANY ONE WHO DRUNK.
    KAMA NI KWELI DOGO KAINGIA AKIWA NA GAMBE, NI UPUUZI HUSIOVUMILIKA.
     
  11. juvenile davis

    juvenile davis JF-Expert Member

    #210
    Apr 21, 2017 at 5:44 PM
    Joined: Apr 13, 2015
    Messages: 3,429
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Lowasa ni mwizi tu na haipingiki,ila kura nilimpa
     
  12. Sinda69

    Sinda69 JF-Expert Member

    #211
    Apr 21, 2017 at 5:47 PM
    Joined: Feb 6, 2016
    Messages: 285
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Bosi wenu kaguswa ni shida sasa
    lengo la Mwakyembe ni kutaka suala hili liishe. Maana kila mara UKAWA wanaliongea litaishaje sasa? Ndo amesema lileteni upya ili muone linaishia wapi. Na kwa sasa kuna mahakama ya mafisadi mkilileta Lowassa atafungwa na utakuwa ndo mwisho wa suala hili. Sasa ushabiki wa no class ni shida.
     
  13. Sinda69

    Sinda69 JF-Expert Member

    #212
    Apr 21, 2017 at 5:48 PM
    Joined: Feb 6, 2016
    Messages: 285
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Bora wewe ni mkweli
     
  14. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #213
    Apr 21, 2017 at 6:02 PM
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 1,807
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Mjukuu wangu mimi ndiye maandishi usitegemee kwisha.
     
  15. StingRay

    StingRay Senior Member

    #214
    Apr 21, 2017 at 6:25 PM
    Joined: Jun 28, 2014
    Messages: 133
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45

    Sheria ni makorokocho ya aina yake, yaani Lowassa anahatia kwenye kamati ya Mwakyembe lakini Gire ameachiwa huru na Mahakama. Duh ......so my take here kumbe ni bora Bunge kamati zake zinatenda haki kuliko Mahakama zetu pamoja na ukweli kwamba Chombo pekee cha kutoa haki ni Mahakama.....only in Tanzania
     
  16. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #215
    Apr 21, 2017 at 8:16 PM
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Kuna methali ya ndugu zetu wa hapa Arusha wamenipa hivi punde " KILA KIBAYA NI CHA BI HAWA" Kwa hivyo naona hapa kama unataka kuwabandikiza lawama wasiohusika.

    Nasari kashikwa na chupa ya pombe, atakaye pinga au kutueleza ukweli ni yeye mwenyewe tusubiri.

    Mie nadhani Mhe Lowasa na Chadema hawatopendezwa kulichimbua sakata la Richmond, kwani litaibua mengi yasio stahili
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #216
    Apr 21, 2017 at 8:45 PM
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,473
    Likes Received: 16,922
    Trophy Points: 280
    Mbowe mwenyewe mlevi na anatinga kishalewa, unafikiri kama hicho kimbunge kilichobambwa kimelewa unafikiri kimejifunza kutoka wapi kama si wakubwa zake.
     
  18. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #217
    Apr 21, 2017 at 8:54 PM
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,176
    Likes Received: 3,738
    Trophy Points: 280
    Nadhani tatizo la wengi wenu ni kwamba wakati Ripoti ya Mwakyembe inatolewa bungeni mwaka 2008 ama hamkuwepo (hamjazaliwa) au ni wasahaulifu. Ninachokumbuka ni kwamba Mwakyembe hakuwasilisha ripoti kamili bungeni kwa kisingizio cha kuisetiri serikali ya CCM iliyoongozwa na Jakaya Mrisho Kikwete. Swali hapa labda ni alikuwa na maana gani alipotoa hiyo kauli ya kuisetiri serikali!

    Cha ajabu ni kwamba hakusita kumsulubu kiongozi wa serikali Bungeni na hata pale kiongozi huyo alipotaka kujitetea Bungeni alinyimwa fursa hiyo. Alipotaka kujitetea kupitia chombo cha habari cha kitaifa, TBC, na huku wananchi wakiwa na shauku kubwa kumsikiliza alizuiliwa dakika za mwisho na serikali hiyo hiyo. Je ni kwa nini Mwakyembe alidai kuficha ushahidi eti kuisetiri serikali ya wakati huo?

    Hiyo serikali iliyokuwa ikisetiriwa ni ipi?
    Mathalan kumsetiri mtu, kwa mfano, ni kumtupia kipande cha nguo kufunika aibu yake mtu huyo kwa kuvuliwa nguo na kubaki uchi. Lakini hadi mwaka 2010 Rais Kikwete bado alikuwa anamlilia aliyekuwa Waziri Mkuu wake Lowassa akidai alikuwa msafi ila alionewa tu na wenye wivu. Je na Mwakyembe ni miongoni wa waliokuwa wakimuonea wivu Lowassa?

    [​IMG]

    9/17/2010: Mgombea urais wa Tanzania kupitia CCM, Jakaya Kikwete, akimnadi mgombea ubunge jimbo la Monduli mkoani Arusha, Edward Lowasa, kwa wapiga kura wa jimbo hilo wakati wa mkutano wa kampenni jana jioni.

    Wangapi miongoni mwetu wanakumbuka sakata la umeme wa gesi na umeme wa upepo miaka hiyo na mipango ya watu kama Mwakyembe kuingia kwenye biashara kuzalisha umeme? Tumetoka mbali na kama Mwakyembe atakuwa kweli na nia ya kufungua pandora box la ripoti yake, let him bring it on. Huo mtego unaweza kuwanasa waliomo na wasiokuwemo...adui wa taifa letu ni CCM, period.
     
  19. E

    Eja One JF-Expert Member

    #218
    Apr 21, 2017 at 9:02 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Mwakyembe aibue hoja ya Richmond yanini wakati yeye alishamaliza kazi yake??
    Nyie mnaooona alionewa pelekeni hoja hiyo bungeni..Sikumbuki mpinzani yupi bungeni alisimama upande wa EL kipindi cha Richmond..Ila leo ndio shujaa wenu hahahaha
     
  20. mbikagani

    mbikagani JF-Expert Member

    #219
    Apr 21, 2017 at 9:05 PM
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 1,100
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    AKILI YANGU BADO HAIAMINI KAMA KWELI NASSARI ANAWEZA KUINGIA BUNGENI, SIYO TU KALEWA BALI NA CHUPA YA POMBE!
    AIBU KAMA HIZI TULITARAJIA ZITOKE CCM.

    NI MPUUZI TU NDIYE ATAKAYEMTETEA MLEVI AKIWA KALEWA WAKATI WA KAZI.
     
  21. E

    Eja One JF-Expert Member

    #220
    Apr 21, 2017 at 9:10 PM
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Hata mama yake mzazi hawezi kujihaminisha hivyo kwa mwanae..so strange wewe mtu baki unajiaminisha kwa 100%
     
Loading...