Mwakyembe azungumzia Kauli ya Kabudi kuwa Azory Gwanda amefariki

Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
11,119
Points
2,000
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
11,119 2,000
Wangemuhoji kwa Kingereza naye angeteleza tu kama mwenzake ....... Hata Kabudi kwenye interview ya Kiswahili kwa jambo lile lile alihandle vizuri sana.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
34,906
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
34,906 2,000
Wanatapatapa tu hawa!!!
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,143
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,143 2,000
"".. Siri imefichuka, siri imefichuka..x 3 Profesaa kaleta balaaa, Profesaa kaleta mikosiii eeeh...... "🎺🎼
 
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
5,582
Points
2,000
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
5,582 2,000
July 11, 2019
Bonn, Germany

Waziri Harrison Mwakyembe mwenye dhamana ya kusimamia habari Tanzania katika mahojiano na Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Ujerumani DW, ametofautiana na kauli ya waziri wa mambo ya nje ya Tanzania Prof. Palamagamba Kabudi.

Harrison Mwakyembe amesema hawezi kusema kwa uhakika kilichomtokea mwandishi wa habari aliyetoweka ktk mazingira ya utatanishi na kuongeza aliwasiliana na Wizara ya Mambo ya Ndani ya nchi ili walichukulie kwa uzito suala hilo.
Mh. Harrison Mwakyembe akaongeza kuwa suala hilo kwa vile aliwasiliana na kuliwakilisha kwa vyombo vya usalama, anasubiri ripoti kamili toka vyombo hivyo.

Wakati huohuo wanaharakati wameanza kuichagiza serikali ya Tanzania kutoa ripoti kamili kuhusu yaliyomkuta mwanahabari huyo aliyetoweka baada ya Waziri wa Mambo ya Nje Prof. Palamagamba Kabudi, kuthibitisha kifo cha mwandishi wa habari huyo Bw. Azory Gwanda.
mauaji tu. hakuna mwenye jibu wakati anahusika moja kwa moja. Mchawi hata siku moja hakubali kama anaroga.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,900
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,900 2,000
Hana lolote mchumia tumbo huyo ,anaendelea kuimba mapambio ya awamu ya tano .
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,536
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,536 2,000
mtu akishastaafu muacheni jamani sasa mnapoanza kumfanyisha masafari huku anatakiwa kulea wajukuu haya ndiyo matokeo yake
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
6,303
Points
2,000
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
6,303 2,000
Kabudi kazungumza kwa uhalisia wa Jambo air Malaysia iliipotea na watu zaidi ya 270.
ripoti ya mwisho ya serikali ya Malaysia inaamini watu wote waliokuamo katika ndege iyo wamepoteza maisha.
the same to Mr azory, Paramaganba Kama waziri Ana uhakika na serikali inajua Azori hayupo ndani wala nje ya mipaka ya Tanzanania kwa lugha laisi lazima utasema kafariki.
Kafariki au kauawawa? Maana mke wa marehemu anasema alichukuliwa na watu waliojitambulisha kuwa ni wanausalama.
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
6,303
Points
2,000
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
6,303 2,000
Kabudi inaonekana yupo karibu na ukweli. Alipoonopa ni kusema amekufa, usahihi ungekuwa aliuawa na walioenda kumchukua na kujitambulisha kuwa walikuwa ni wanausalama.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
75,647
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
75,647 2,000
Sasa ni wakati wa Kabundi kuwachia ngazi maana anafanya uchochezi
July 11, 2019
Bonn, Germany

Waziri Harrison Mwakyembe mwenye dhamana ya kusimamia habari Tanzania katika mahojiano na Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Ujerumani DW, ametofautiana na kauli ya waziri wa mambo ya nje ya Tanzania Prof. Palamagamba Kabudi.

Harrison Mwakyembe amesema hawezi kusema kwa uhakika kilichomtokea mwandishi wa habari aliyetoweka ktk mazingira ya utatanishi na kuongeza aliwasiliana na Wizara ya Mambo ya Ndani ya nchi ili walichukulie kwa uzito suala hilo.
Mh. Harrison Mwakyembe akaongeza kuwa suala hilo kwa vile aliwasiliana na kuliwakilisha kwa vyombo vya usalama, anasubiri ripoti kamili toka vyombo hivyo.

Wakati huohuo wanaharakati wameanza kuichagiza serikali ya Tanzania kutoa ripoti kamili kuhusu yaliyomkuta mwanahabari huyo aliyetoweka baada ya Waziri wa Mambo ya Nje Prof. Palamagamba Kabudi, kuthibitisha kifo cha mwandishi wa habari huyo Bw. Azory Gwanda.
 
andjul

andjul

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
14,937
Points
2,000
andjul

andjul

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
14,937 2,000
!
!
Kabudi Anafahamu Kilichomtokea Azory. Na Ameshakisema.
Sasa Haya Mengine Ni Kumfurahisha Mkuu Tu Kila Mmoja Anakuja Na Maelezo Yake. Ni Huyu Huyu Mwakyembe Alinukuliwa Akisema Kama Mtu Kaondoka Mwenyewe Wamfanyaje
Nae Mwakyembe angehojiwa kwa kiingereza,si ajabu angeenda mule mule kama Kabudi.Kudanganya kwa lugha ya kigeni inaonekana ni vigumu sana,rejea mahojiano ya Mkapa kuhusu mauaji ya Wazanzibari
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,965
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,965 2,000
Disappear and died = Kapotea na kashafufa
Disappear or died = Kapotea na ama kashakufa
 
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
3,650
Points
2,000
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
3,650 2,000
Hawa walimu wa UDSM wana nini?
Hawa ni makuwadi wa Kisiasa, vibaraka wa Magufuli na wahuni ambao wanatakiwa siku moja wasimame mbele ya sheria kujibu mashtaka ya mauaji haya ya kishennxx.
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top