Mwakyembe azungumzia Kauli ya Kabudi kuwa Azory Gwanda amefariki

mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,052
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,052 2,000
Mimi naona alichosema kabudi ndo sahihi.
Ile kauli yake ya kwanza.
ila kwa kuwa hatutaki kuamini ndo maana na yeye kaamua kubadilisha kauli.
 
josam

josam

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
2,017
Points
1,500
josam

josam

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
2,017 1,500
Huyu Mwakyembe naona majukumu yamemuelemea hadi majukumu yanamshinda. Mfano alishindwa kama waziri mwenye dhamana kwenda kuipa nguvu Stars Afcon na kuiacha jukumu hilo kufanywa na Mkuu wa mkoa. Leo Kabudi kumsemea kuwa Azory alitoweka na kufa anajifanya hajasikia. Utawala huu naona rais kama wasaidizi wake vipimo vya viatu vyao haviendani na kasi
Haswaaa, huyu jamaa anafeli wapi? Issue ya RICHMOND nayo alifeli?
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
4,002
Points
2,000
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
4,002 2,000
Huyo aliyedai kuwa Azory amefariki, ahojiwe kwa umakini. Lipo analolijua.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,619
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,619 2,000
Aliliwasilisha lini mambo ya ndani? Na hiyo ripoti kuhusu kupotea kwa Mtanzania mwenzetu Azory Gwanda aliambiwa itakuwa tayari baada ya muda gani?

Vipi kuhusu kupotea kwa Ben Saanane na kutekwa na kuteswa kwa Watanzania wenzetu wengine Lugola na uhamiaji mbona wako kimya!? Serikali yote mbona iko kimya pamoja na muda mrefu kupita!?

!
!
Kabudi Anafahamu Kilichomtokea Azory. Na Ameshakisema.
Sasa Haya Mengine Ni Kumfurahisha Mkuu Tu Kila Mmoja Anakuja Na Maelezo Yake. Ni Huyu Huyu Mwakyembe Alinukuliwa Akisema Kama Mtu Kaondoka Mwenyewe Wamfanyaje
 
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
1,453
Points
2,000
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
1,453 2,000
July 11, 2019
Bonn, Germany

Waziri Harrison Mwakyembe mwenye dhamana ya kusimamia habari Tanzania katika mahojiano na Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Ujerumani DW, ametofautiana na kauli ya waziri wa mambo ya nje ya Tanzania Prof. Palamagamba Kabudi.

Harrison Mwakyembe amesema hawezi kusema kwa uhakika kilichomtokea mwandishi wa habari aliyetoweka ktk mazingira ya utatanishi na kuongeza aliwasiliana na Wizara ya Mambo ya Ndani ya nchi ili walichukulie kwa uzito suala hilo.
Mh. Harrison Mwakyembe akaongeza kuwa suala hilo kwa vile aliwasiliana na kuliwakilisha kwa vyombo vya usalama, anasubiri ripoti kamili toka vyombo hivyo.

Wakati huohuo wanaharakati wameanza kuichagiza serikali ya Tanzania kutoa ripoti kamili kuhusu yaliyomkuta mwanahabari huyo aliyetoweka baada ya Waziri wa Mambo ya Nje Prof. Palamagamba Kabudi, kuthibitisha kifo cha mwandishi wa habari huyo Bw. Azory Gwanda.
Tunaimani na kabudi ccm iache chenga,watajulikana tu wasiojulikana hakuna namna
 
Dr Simba

Dr Simba

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2016
Messages
921
Points
1,000
Dr Simba

Dr Simba

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2016
921 1,000
Mzee baba kayajaza kwenye ndoo ya Maji!!!
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,335
Points
2,000
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,335 2,000
July 11, 2019
Bonn, Germany

Waziri Harrison Mwakyembe mwenye dhamana ya kusimamia habari Tanzania katika mahojiano na Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Ujerumani DW, ametofautiana na kauli ya waziri wa mambo ya nje ya Tanzania Prof. Palamagamba Kabudi.

Harrison Mwakyembe amesema hawezi kusema kwa uhakika kilichomtokea mwandishi wa habari aliyetoweka ktk mazingira ya utatanishi na kuongeza aliwasiliana na Wizara ya Mambo ya Ndani ya nchi ili walichukulie kwa uzito suala hilo.
Mh. Harrison Mwakyembe akaongeza kuwa suala hilo kwa vile aliwasiliana na kuliwakilisha kwa vyombo vya usalama, anasubiri ripoti kamili toka vyombo hivyo.

Wakati huohuo wanaharakati wameanza kuichagiza serikali ya Tanzania kutoa ripoti kamili kuhusu yaliyomkuta mwanahabari huyo aliyetoweka baada ya Waziri wa Mambo ya Nje Prof. Palamagamba Kabudi, kuthibitisha kifo cha mwandishi wa habari huyo Bw. Azory Gwanda.
Miaka miwili bado tu anasubiri ripoti
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,503
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,503 2,000
Tumuamini Kabudi tu, ndo karopoka ukweli. Mwakyembe analeta hekaya za abunwasi lakini anajua kila kitu
Kaka damu ya mtu haipotei bure hawa malofa watakuja kutajana Tu
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,371
Top