Mwakyembe azungumzia Kauli ya Kabudi kuwa Azory Gwanda amefariki

B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
6,546
Points
2,000
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
6,546 2,000
July 11, 2019
Bonn, Germany

Waziri Harrison Mwakyembe mwenye dhamana ya kusimamia habari Tanzania katika mahojiano na Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Ujerumani DW, ametofautiana na kauli ya waziri wa mambo ya nje ya Tanzania Prof. Palamagamba Kabudi.

Harrison Mwakyembe amesema hawezi kusema kwa uhakika kilichomtokea mwandishi wa habari aliyetoweka ktk mazingira ya utatanishi na kuongeza aliwasiliana na Wizara ya Mambo ya Ndani ya nchi ili walichukulie kwa uzito suala hilo.
Mh. Harrison Mwakyembe akaongeza kuwa suala hilo kwa vile aliwasiliana na kuliwakilisha kwa vyombo vya usalama, anasubiri ripoti kamili toka vyombo hivyo.

Wakati huohuo wanaharakati wameanza kuichagiza serikali ya Tanzania kutoa ripoti kamili kuhusu yaliyomkuta mwanahabari huyo aliyetoweka baada ya Waziri wa Mambo ya Nje Prof. Palamagamba Kabudi, kuthibitisha kifo cha mwandishi wa habari huyo Bw. Azory Gwanda.
 
Man in the Middle

Man in the Middle

Senior Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
112
Points
250
Man in the Middle

Man in the Middle

Senior Member
Joined Feb 26, 2019
112 250
Tumuamini nani hapo?
 
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2017
Messages
1,761
Points
2,000
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2017
1,761 2,000
LK. :6:45
Mtu mwema katika hazina njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema, na mtu mwovu katika hazina mbovu ya moyo wake hutoa yaliyo maovu; kwa kuwa mtu, kinywa chake hunena yale yaujazayo moyo wake.

Inawezekana Prof ndani ya Moyo wake aidha kwa kufahamu au kwa kusikia anajua kilichomkuta Azory na alichokisema ni sahihi kabisa maana kinywa hunena kile kilichomo moyoni mwake
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
802
Points
500
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
802 500
Kabudi kazungumza kwa uhalisia wa Jambo air Malaysia iliipotea na watu zaidi ya 270.

Ripoti ya mwisho ya serikali ya Malaysia inaamini watu wote waliokuamo katika ndege iyo wamepoteza maisha.

the same to Mr azory, Paramaganba Kama waziri Ana uhakika na serikali inajua Azori hayupo ndani wala nje ya mipaka ya Tanzanania kwa lugha laisi lazima utasema kafariki.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,499
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,499 2,000
LK. :6:45
Mtu mwema katika hazina njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema, na mtu mwovu katika hazina mbovu ya moyo wake hutoa yaliyo maovu; kwa kuwa mtu, kinywa chake hunena yale yaujazayo moyo wake.

Inawezekana Prof ndani ya Moyo wake aidha kwa kufahamu au kwa kusikia anajua kilichomkuta Azory na alichokisema ni sahihi kabisa maana kinywa hunena kile kilichomo moyoni mwake
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,821
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,821 2,000
Aliliwasilisha lini mambo ya ndani? Na hiyo ripoti kuhusu kupotea kwa Mtanzania mwenzetu Azory Gwanda aliambiwa itakuwa tayari baada ya muda gani?

Vipi kuhusu kupotea kwa Ben Saanane na kutekwa na kuteswa kwa Watanzania wenzetu wengine Lugola na uhamiaji mbona wako kimya!? Serikali yote mbona iko kimya pamoja na muda mrefu kupita!?
 
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
726
Points
1,000
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
726 1,000
Huyu Mwakyembe naona majukumu yamemuelemea hadi majukumu yanamshinda. Mfano alishindwa kama waziri mwenye dhamana kwenda kuipa nguvu Stars Afcon na kuiacha jukumu hilo kufanywa na Mkuu wa mkoa. Leo Kabudi kumsemea kuwa Azory alitoweka na kufa anajifanya hajasikia. Utawala huu naona rais kama wasaidizi wake vipimo vya viatu vyao haviendani na kasi
 

Forum statistics

Threads 1,316,115
Members 505,494
Posts 31,879,495
Top